Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:35 07/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư lắp đặt cụm trang trí dành cho khách checkin Địa điểm: Xã Cẩm Kim, thành phố Hội An
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp ngân sách trung ương, tỉnh và nguồn Ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
83/QĐ-TTVH-TT&TT-TH
Ngày phê duyệt
07/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình thành phố Hội An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 07/06/2024
đến
09:00 17/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2024 (13/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Xây dựng Tesla Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 165 Võ Nguyên Giáp, thị trấn Trà My, huyện Bắc Trà My, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư & XD Thanh Phú Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 62 Nguyễn Tuân - thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty cổ phần Tâm Giao Tư vấn lập E-HSMT 74 Lê Đình Dương, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 73 Lê Đình Dương, phường Tân Thạnh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty cổ phần Tâm Giao Tư vấn đánh giá E-HSDT 74 Lê Đình Dương, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 73 Lê Đình Dương, phường Tân Thạnh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CỤM CHECK IN SỐ 1
2
Sân nền, bồn cây xanh
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
8.803
m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
2.754
m3
5
Xây gạch đất sét nung 50x80x180, xây tường thẳng chiều dày > 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
7.693
m3
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
2.558
m3
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.513
100m2
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
0.893
m3
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.191
tấn
10
Láng granitô nền sàn
19.683
m2
11
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.805
100m2
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
18.054
m3
13
Lát nền, sàn bằng đá sa thạch KT(600x300x20) khò nhám mặt, vữa XM mác 75
180.54
m2
14
Bệ Ghe Bầu
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.109
100m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
4.468
m3
17
Xây gạch không nung 5,5x9x19, xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
7.069
m3
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
7.056
m3
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.126
100m2
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85(Đất tận dụng từ nguồn đất đào móng )
0.069
100m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
1.13
m3
22
Gia công cột, trụ gỗ tròn, đường kính D<= 20cm
0.609
m3
23
Gia công rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.162
m3
24
Gia công các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Vuông, chữ nhật
0.346
m3
25
Gia công LD vì kèo các loại
0.694
m3
26
Chạm khắc gỗ, Đơn giản
1.603
m2
27
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung, cột, xà, bẩy
1.303
m3
28
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, các cấu kiện khác
0.508
m3
29
GCLD đá tán chân cột
8
ck
30
Lợp mái lợp ngói âm dương
11.52
m2
31
Xây bờ chảy
14.4
m
32
Trát bờ nóc, bờ chảy, chiều dày 2 cm
12.24
m2
33
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
50.888
m2
34
Lát nền đá 150x150x50 khò nhám mặt
50.2
m2
35
Lát nền đá thanh (600x300x20) khò nhám mặt
9.9
m2
36
Lát nền gạch bát 300x300
10.08
m2
37
Láng granitô nền sàn
35.24
m2
38
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM mác 75
46.8
m
39
GCLD ghe bầu KT(6000x2000) gỗ N2
1.76
m3
40
GCLD Phên sơn chống thấm
6.71
m2
41
Lắp đặt buồm vải
1
bộ
42
Hồ xảm trít mí, quét dầu rái + bu lông liên kết
1
gói
43
HẠNG MỤC: CỤM CHECK IN SỐ 2
44
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.049
100m3
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.253
m3
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.701
m3
47
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.054
100m2
48
Lắp dựng bu lông neo vì kèo M18, L750
8
cái
49
Gia công hệ khung dàn
0.117
tấn
50
Lắp dựng hệ khung dàn
0.117
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 162

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây