Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:04 17/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường ĐC.03 (Lộ Rạch Lò), ấp Thạnh Mỹ, xã Mỹ Hưng, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững; cơ cấu vốn theo Nghị quyết số 13/2022/NQ-HĐND ngày 13/7/2022 của Hội đồng nhân dân tỉnh về quy định nguyên tắc, tiêu chí, định mức phân bổ vốn ngân sách Trun
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạnh Phú, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:05 30/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 2116/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân huyện Thạnh Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:02 17/06/2024
đến
15:05 30/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:05 30/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/06/2024 (28/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn Kiến trúc Xây dựng An Phú Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 36/6, ấp An Thạnh, Xã An Thạnh, Huyện Thạnh Phú, Tỉnh Bến Tre
2 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Gia Long Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 18 Cù Lao, phường 02, quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÀ VINH Tư vấn lập E-HSMT Số 116, Mậu Thân, Khóm 10 - Phường 9 - Thành phố Trà Vinh - Tỉnh Trà Vinh
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Thạnh Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT thị trấn Thạnh Phú, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÀ VINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 116, Mậu Thân, Khóm 10 - Phường 9 - Thành phố Trà Vinh - Tỉnh Trà Vinh
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Thạnh Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thị trấn Thạnh Phú, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 15:02 27/06/2024 15:00 27/06/2024 15:05 30/06/2024 15:00 27/06/2024 15:05 30/06/2024 Tăng số lượng nhà thầu tham dự

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: Công suất >= 0,5 m3. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc thuê.
1
2
Máy ủi: Công suất >= 110CV. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc thuê.
1
3
Máy lu: Công suất >= 8 tấn. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc thuê.
1
4
Máy trộn bê tông: Công suất >= 250 lít. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc thuê.
1
5
Máy đầm dùi: Công suất >=1,5kw. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc thuê.
1
6
Máy cắt uốn thép: Công suất >=5kw. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc thuê.
1
7
Máy hàn: Công suất >=23kw. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc thuê.
1
8
Máy thủy bình: Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần nền đường
2
Phát hoang tạo mặt bằng thi công
31.344
100m2
3
Đóng cừ tràm Dg8-10cm, ngập đất
455.522
100m
4
Đóng cừ tràm Dg8-10cm, không ngập đất
194.998
100m
5
Cung cấp cừ tràm
24.438
100m
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép buộc khung cừ D=4mm
0.171
tấn
7
Rải vải địa kỹ thuật loại không dệt 12KN/m
20.819
100m2
8
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.184
100m3
9
Đắp cát công trình hoàn trả ao mương, độ chặt yêu cầu K=0,85
12.003
100m3
10
Đắp cát nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.35
100m3
11
Đắp đất dính nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,90
23.25
100m3
12
Cung cấp đất dính
2542.78
m3
13
Phần đường chính
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới Dmax = 37.5mm
3.286
100m3
15
Trải nilon nền đường
36.118
100m2
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
3.237
100m2
17
Đổ bê tông mặt đường đá 1x2 B15 (đs 6-8)
451.518
m3
18
Cắt khe mặt đường
10.44
10m
19
Phần báo hiệu giao thông
20
Gia công cốt thép cọc tiêu D<=10mm
0.052
tấn
21
Cung cấp thép tròn D=6mm
52
kg
22
Gia công cốt thép cọc tiêu D<=18mm
0.397
tấn
23
Cung cấp thép tròn D=12mm
397
kg
24
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cọc tiêu
0.474
100m2
25
Đổ bê tông đúc sẵn cọc tiêu đá 1x2 (đá xanh) B15 (M200) đs 2-4
2.187
m3
26
Đào đất trồng cọc tiêu
7.776
m3
27
Lắp dựng cọc tiêu
10.44
1 cấu kiện
28
Đổ bê tông móng cọc tiêu, đá 1x2 (đá xanh) B12.5 (M150) đs 6-8
6.865
m3
29
Sơn cọc tiêu bằng sơn dầu 02 lớp
29.16
m2
30
Dán màng phản quang cọc tiêu
6.683
m2
31
Đào móng trụ biển báo
1.056
m3
32
Cung cấp trụ biển báo D90, L=3m
9
trụ
33
Cung cấp trụ biển báo D90, L=4m
2
trụ
34
Cung cấp biển báo tròn
2
biển
35
Cung cấp biển báo tam giác
9
biển
36
Cung cấp biển báo chữ nhật
0.81
m2
37
Lắp đặt trụ biển báo
11
1 cấu kiện
38
Bê tông móng trụ biển báo đá 1x2 B12.5 đs 6-8
0.697
m3
39
Cung cấp bu lông D12
26
cái
40
Phần cống
41
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.584
100m3
42
Đóng cừ tràm Dg8-10cm, móng cống
6.723
100m
43
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.05
m3
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.051
100m2
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng,1X2 M150
1.05
m3
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
2.434
m3
47
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính <= 600mm
4
đoạn ống
48
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 600mm
4
mối nối
49
Bê tông mối nối, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.045
m3
50
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 400mm chiều dày 23,7mm
0.4
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 112

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây