Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 155 nhà thầu.
- Đã công bố 100 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 130 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 441 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 120 gói (với 130 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 333 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 330 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,23%, Xây lắp 75,38%, Tư vấn 1,54%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 364.675.153.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 349.889.424.147 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú như sau:
- Có quan hệ với 155 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,23%, Xây lắp 75,38%, Tư vấn 1,54%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 364.675.153.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 349.889.424.147 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 100 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 118 KHLCNT trong đó có 114 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 140 TBMT trong đó tự mời thầu 129 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG BA VŨ
20/12/2025 18:20
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
18/12/2025 16:05
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG BA VŨ
17/12/2025 10:09
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2025 15:54
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/11/2025 08:27
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2025 16:03
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/11/2025 08:42
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Trường Mầm non An Qui, huyện Thạnh Phú với 17 gói thầu.
14/11/2025 13:51
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non An Qui, huyện Thạnh Phú.
14/11/2025 08:08
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG NGỌC THÀNH
13/11/2025 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Thanh Bình, CÔNG TY TNHH QUỐC VINH
06/10/2025 15:36
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG BẾN TRE
23/07/2025 08:50
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Chi phí thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG TUẤN KIỆT
23/07/2025 08:46
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 5 nhà thầu tham gia.
17/07/2025 08:03
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2025 15:26
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu:
28/06/2025 14:58
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG DÂN DỤNG GIÁNG LONG
23/06/2025 16:35
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÕ HƯNG
23/06/2025 16:34
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THẠNH PHÚ
23/06/2025 16:33
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI - XÂY LẮP ĐIỆN VÀ CÔNG TRÌNH DÂN DỤNG NGỌC THƠ, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THẠNH PHÚ
23/06/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG BA VŨ
20/12/2025 18:20
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
18/12/2025 16:05
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG BA VŨ
17/12/2025 10:09
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2025 15:54
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/11/2025 08:27
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2025 16:03
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/11/2025 08:42
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Trường Mầm non An Qui, huyện Thạnh Phú với 17 gói thầu.
14/11/2025 13:51
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non An Qui, huyện Thạnh Phú.
14/11/2025 08:08
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG NGỌC THÀNH
13/11/2025 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đã đăng tải 130 KHLCNT, trong đó có 441 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đã đăng tải 130 TBMT trong 120 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 129 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú đã đăng tải 114 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú có quan hệ với 155 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú có quan hệ với 75 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cơm kẻ bất nhân, ăn, ấy chớ, Áo người vô nghĩa, mặc, chẳng thà. "
Nguyễn Trãi
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.