Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:44 19/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Trung học cơ sở An Điền, huyện Thạnh Phú
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án Trường Trụng học cơ sở An Điền, huyện Thạnh Phú
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 và chuyển tiếp sang giai đoạn 2026-2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thạnh Hải, Tỉnh Vĩnh Long
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
193/QĐ-BQLKV
Ngày phê duyệt
19/11/2025 08:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:42 19/11/2025
đến
09:00 28/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
250.590.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi triệu năm trăm chín mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2025 (27/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Anh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 267/1, đường 30/4, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long;
2 Công ty TNHH Đinh Thiên Long Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 51G, khu phố Bình Thành, phường Bến Tre, tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư Đông Dương Tư vấn lập E-HSMT số 139C, quốc lộ 60, ấp An Mỹ, xã Phú Túc, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Phương Đông Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 430, khu phố 26, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư Đông Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT số 139C, quốc lộ 60, ấp An Mỹ, xã Phú Túc, tỉnh Vĩnh Long
6 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Phương Đông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 430, khu phố 26, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,5 m3 (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
2
Máy ép cọc – lực ép ≥ 150 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
3
Cần cẩu – sức nâng ≥ 10 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
4
Máy thủy bình hoặc máy kinh vĩ (toàn đạc điện tử). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng và giấy chứng nhận kiểm nghiệm hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đấu thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
5
Máy trộn bê tông (cái) – dung tích ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
4
6
Máy vận thăng – sức nâng ≥ 1 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
2
7
Máy lu tải trọng ≥ 9 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
8
Máy ủi 110 CV. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chân đế kim thu sét
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
2
CÁP ĐỒNG TRẦN 70 mm2
90
M
Theo quy định tại Chương V
3
CÁP NEO THÉP 4mm2
45
M
Theo quy định tại Chương V
4
Chằng néo kim thu sét
3
M
Theo quy định tại Chương V
5
Ống nhựa chống cháy pvc d25
60
M
Theo quy định tại Chương V
6
KHỚP NỐI TRƠN PVC 25mm
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
7
Bát kẹp bắt ống vào mái ( chân đỡ không dẫn điện )
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
8
Cổ dê bắt ống ( chân đỡ không dẫn điện )
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
9
Hộp đo điện trở tiếp đất
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
3.75
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Lót vải nhựa tái sinh
0.421
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông nền đá 1x2cm, vữa mác 150
4.147
M3
Theo quy định tại Chương V
13
Xây tường gạch thẻ không nung 4x8x18cm, chiều dày <= 30cm, cao <= 6m, vữa XM mác 75
9.218
M3
Theo quy định tại Chương V
14
Xây tường gạch ống không nung 8x8x18cm, chiều dày <= 30cm, cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.279
M3
Theo quy định tại Chương V
15
Xây tường gạch ống không nung 8x8x18cm, chiều dày <= 10cm, cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.173
M3
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống 34mm
0.028
100m
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống 60mm
0.032
100m
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống 90mm
0.073
100m
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 90mm
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 168mm
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
21
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
2.592
M2
Theo quy định tại Chương V
22
Trát tường trong, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
67.896
M2
Theo quy định tại Chương V
23
Trát tường trong, chiều dày trát 1.5cm, vữa XM mác 75
67.896
M2
Theo quy định tại Chương V
24
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vxm mác 75
0.72
M2
Theo quy định tại Chương V
25
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3cm, vxm mác 100
24.18
M2
Theo quy định tại Chương V
26
Xây tường gạch ống không nung 8x8x18cm, chiều dày <= 30cm, cao <= 6m, vữa XM mác 75
19.849
M3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp cát nền móng công trìng bằng thủ công (Tận dụng đất đào móng: (152,04 - 55,25 = 96,79/1,07 = 90,46 x 50% = 45,23 m3)
280.25
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Xây tường gạch ống 8x8x18cm câu gạch thẻ 4x8x18cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
53.142
M3
Theo quy định tại Chương V
29
Xây tường gạch ống 8x8x18cm câu gạch thẻ 4x8x18cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
115.796
M3
Theo quy định tại Chương V
30
Xây tường gạch ống không nung 8x8x18cm câu gạch thẻ không nung 4x8x18cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
17.313
M3
Theo quy định tại Chương V
31
Xây tường gạch ống không nung 8x8x18cm câu gạch thẻ không nung 4x8x18cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
26.618
M3
Theo quy định tại Chương V
32
Xây tường gạch ống 8x8x18cm, chiều dày <= 10cm, cao <= 6m, vxm mác 75
23.621
M3
Theo quy định tại Chương V
33
Xây tường gạch ống 8x8x18cm, chiều dày <= 10cm, cao <= 28m, vxm mác 75
34.591
M3
Theo quy định tại Chương V
34
Xây tường gạch ống không nung 8x8x18cm, chiều dày <= 10cm, cao <= 6m, vxm mác 75
5.597
M3
Theo quy định tại Chương V
35
Xây tường gạch ống không nung 8x8x18cm, chiều dày <= 10cm, cao <= 28m, vxm mác 75
17.792
M3
Theo quy định tại Chương V
36
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác gạch thẻ không nung 4x8x18cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
8.039
M3
Theo quy định tại Chương V
37
Xây tường gạch thông gió 19x19cm, vữa XM mác 75
38.699
M2
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp lưới chống nứt
223.12
M2
Theo quy định tại Chương V
39
Vải nhựa tái sinh
6.506
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông nền đá 1x2cm, vữa mác 250
36.388
M3
Theo quy định tại Chương V
41
Cốt thép móng, đường kính <= 10mm
1.02
1000kg
Theo quy định tại Chương V
42
Lát gạch nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75
1380.42
M2
Theo quy định tại Chương V
43
Lát gạch nền, sàn, kích thước gạch 300x300mm, vữa XM mác 75
237.285
M2
Theo quy định tại Chương V
44
Lát gạch bậc tam cấp 300x600mm, vữa XM mác 75
47.38
M2
Theo quy định tại Chương V
45
Lát gạch 300x600mm bậc cầu thang, vữa XM mác 75
66.24
M2
Theo quy định tại Chương V
46
Lát gạch xi măng 400x400, vữa XM mác 75
18.615
M2
Theo quy định tại Chương V
47
Lát nền sàn đá hoa cương, vữa XM mác 75
14.225
M2
Theo quy định tại Chương V
48
Ốp gạch tường, trụ, cột, kích thước gạch 300x450mm, vữa XM mác 75
706.729
M2
Theo quy định tại Chương V
49
Ốp gạch chân tường, viền tường, viền trụ, cột, kích thước gạch 100x600mm
99.501
M2
Theo quy định tại Chương V
50
Op đá chẻ 100x200mm, sơn ron đen
42.28
M2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 99

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây