Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 13:49 22/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non Hòa Lợi, huyện Thạnh Phú
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Các gói thầu dự án Trường Mầm non Hòa Lợi. huyện Thạnh Phú
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 và chuyển tiếp sang giai đoạn 2026- 2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạnh Phú, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:09 09/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500221426_2505220820
Ngày phê duyệt
22/05/2025 13:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Thạnh Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:47 22/05/2025
đến
09:09 09/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:09 09/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
651.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm năm mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2025 (06/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Bến Tre Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nguyễn Trung Trực, phường An Hội, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre
2 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc Nhà Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 259F1, Nguyễn Văn Cánh, Khu phố 4, phường Phú Tân, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư Đông Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 139C, Quốc lộ 60, ấp An Mỹ, thị trấn Châu Thành, huyện Châu Thành, tỉnh Bến Tre
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 3, thị trấn Thạnh Phú, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư Đông Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 139C, Quốc lộ 60, ấp An Mỹ, thị trấn Châu Thành, huyện Châu Thành, tỉnh Bến Tre
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 3, thị trấn Thạnh Phú, huyện Thạnh Phú, tỉnh Bến Tre

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,5 m3 (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
2
Máy ép cọc – lực ép ≥ 200 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
3
Cần cẩu – sức nâng ≥ 10 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
4
Máy đầm dùi bê tông (cái) – công suất ≥ 1,5 KW. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
5
Máy thủy bình hoặc máy kinh vĩ (toàn đạc điện tử). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng và giấy chứng nhận kiểm nghiệm hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đấu thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
6
Máy trộn bê tông (cái) – dung tích ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
7
Máy cắt gạch đá (cái) – công suất ≥ 1,7 KW. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
4
8
Máy hàn (cái) – công suất ≥ 23 KW. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
9
Máy vận thăng – sức nâng ≥ 3 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
10
Máy cắt uốn cốt thép (cái) – công suất ≥ 5 KW. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
11
Máy bơm nước, động cơ diezel (cái). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
12
Thuyền (ghe)/sà lan đặt máy bơm, trọng tải ≥ 40 tấn (chiếc) + máy bơm thủy lực. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký phương tiện và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 100mm: Van 1 chiều d114
2
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt van ren, đường kính van 150mm: Van khóa d140
3
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt van ren, đường kính van 110mm: Van khóa d114
5
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt van ren, đường kính van 67mm: Van khóa d60
1
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt van ren, đường kính van 32mm: Van khóa d34
1
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đai khởi thuỷ đường kính ống 125mm: Y lọc d140
2
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt BU đường kính 60mm: Van an toàn d60
1
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt mối nối mềm đường kính 150mm: Khớp chống rung d140
2
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt mối nối mềm đường kính 100mm: Khớp chống rung d114
2
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt BE đường kính 125mm: Luppe d140
2
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt đồng hồ đo áp lực
5
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
39.6
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt trụ cứu hoả đường kính 150mm: Họng tiếp nước khô cho đường ống (họng đôi)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt họng cứu hoả đường kính 100mm: Trụ chữa cháy ngoài nhà & tủ chữa cháy gồm: trụ, van khóa, 2 vòi bạt 30m, 2 lăng phun
2
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt họng cứu hoả đường kính 80mm: Tủ chữa cháy trong nhà gồm van khóa , vòi bạt 20m, lăng phun
6
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt van xả khí, đường kính van 200mm: Bình bọt - 4kg
26
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt van xả khí, đường kính van 200mm: Bình chữa cháy tự động - 8kg
4
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt giá treo: Kệ để bình chữa cháy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt gương soi: Bộ nội qui tiêu lệnh PCCC
7
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm: Ống HDPE-TFP d40/30
113
m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt dây dẫn 3 ruột <= 3mm2: Cáp điện CXV/Fr 1C(3x4.0mm²)
115
m
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2: Cáp điện CXV/Fr 2Cx1.0mm²
20
m
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 1600cm2: Tù điều khiên máy bơm: MCB tổng, bộ sạc Accu, đèn báo, relay, nút nhấn
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
24
Bộ cảm biến & hiển thị mực nước
1
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt máy bơm nước các loại chữa cháy: Máy bơm Diezel Q=72M³/h tại H=40m
2
máy
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 1600cm2: Tủ đựng dụng cụ phá dỡ KT 1200x600x200 gồm: rìu, xà ben, búa tạ, kìm cộng lực
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt trụ cứu hoả đường kính 150mm: Trụ chữa cháy ngoài nhà loại 3 cửa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt gương soi: Biển báo trạm bơm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp I: 439m
83
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.92
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Hệ thống mạng vi tính, điện thoại, camera
Theo quy định tại Chương V
32
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp I
34.01
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
12.35
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.2166
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bảo vệ đường cáp ngầm - Xếp gạch chỉ, băng cảnh báo
1.045
1000 viên
Theo quy định tại Chương V
36
Băng cảnh báo
95
m
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 200m, đường kính ống 32mm: Ống HDPE D32/25
1
100m
Theo quy định tại Chương V
38
Nút cao su D25
2
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 20mm: Ống PVC D20
6.44
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt côn, cút nhựa HDPE bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 20mm: Măng song D20
221
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt ổ cắm đơn: Ổ cắm mạng Rj45+ Đế âm tường
21
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt ổ cắm đơn: Ổ cắm mạng Rj45+ Đế âm sàn
4
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt ổ cắm đôi: Ổ cắm điện thoại RJ45 + Đế âm sàn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt ổ cắm đôi: Ổ cắm điện thoại RJ45 + Đế âm tường
5
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2: Cáp quang 8 Fo
128
m
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2: Cáp điện thoại 2 đôi
128
m
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt dây đơn <= 1mm2: Cáp điện thoại 1 đôi
101
m
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột <= 1mm2: Cáp mạng CAT6-FTP
556
m
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt ổ cắm đơn: Ổ cằm 2 chấu đơn có màn che (cho wifi)
7
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt ổ cắm đơn: Thanh ổ cắm PDU, 6 ổ 3 chấu, 20A
1
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây