Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:32 05/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sửa chữa Nhà xã đội và nhà xe UBND xã Khánh Phú; Địa điểm: Xã Khánh Phú - huyện Khánh Vĩnh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân hàng nhà nước năm 2024 (Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 12/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 118/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/07/2024 16:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH PHÚ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:30 05/07/2024
đến
16:30 12/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 12/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/07/2024 (09/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng Huy Phát Thịnh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 01, hẻm 5, tổ 2, thôn 3, Xã Diên Phú, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa, Việt Nam
2 Công ty TNHH TVXD Việt Phú Diên Khánh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 26 Quốc lộ 1A, tổ 1, thôn Phú Hậu, Xã Suối Hiệp, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty Cổ phần Đầu tư Holding Group Tư vấn lập E-HSMT Số 08/11 Hương Điền, Phường Phước Hải, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
4 Công ty Cổ phần GĐT ADVICE Tư vấn thẩm định E-HSMT Phú Khánh Trung, Xã Diên Thạnh, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
5 Công ty Cổ phần Đầu tư Holding Group Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 08/11 Hương Điền, Phường Phước Hải, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
6 Công ty Cổ phần GĐT ADVICE Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phú Khánh Trung, Xã Diên Thạnh, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
7 Phòng kinh tế hạ tầng huyện Khánh Vĩnh Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 3, Cao Văn Bé, Thị trấn Khánh Vĩnh - Thị trấn Khánh Vĩnh - Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ (có giấy đăng ký xe cơ giới và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực) Đặc điểm thiết bị: ≥ 7T
1
2
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: ≥ 250 lít
1
3
Loại thiết bị: Máy hàn Đặc điểm thiết bị: ≥ 23KW
1
4
Loại thiết bị: Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: ≥ 5KW
1
5
Loại thiết bị: Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: 1,5kW
1
6
Loại thiết bị: Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: 1kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
214.218
m2
2
Bả bằng bột bả vào tường trong
202.53
m2
3
Công tác bả bằng Matit (bả 3 lần) vào các kết cấu - cột, dầm, trần
59.134
m2
4
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
273.352
m2
5
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
202.53
m2
6
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.488
100m2
7
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.86
100m2
8
Cạo rỉ các kết cấu thép
40.5
m2
9
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
40.5
1m2
10
Mài và đánh bóng bậc cấp
14.184
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - bê tông
33.44
m2
12
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
33.44
m2
13
Nhà xe làm mới
14
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.1
1m3
15
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.11
1m3
16
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.31
m3
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
8.654
m3
18
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.076
100m2
19
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30
0.701
m3
20
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M50, PCB30
1.48
m3
21
Cung cấp thép tròn mạ kẽm nhúng nóng Ø90 dày 3ly
73.93
kg
22
Cung cấp thép bản dày 10ly
36.32
kg
23
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
6.923
m3
24
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
86.54
m2
25
Lót nhựa tái sinh
86.54
m2
26
Cắt room 2x2m va lăn bu soc tạo nhám
86.54
m2
27
Gia công cột bằng thép hình
0.11
tấn
28
Lắp cột thép các loại
0.11
tấn
29
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.148
tấn
30
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.148
tấn
31
Gia công giằng mái thép
0.097
tấn
32
Lắp dựng giằng thép bu lông
0.185
tấn
33
Gia công xà gồ thép
0.251
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.251
tấn
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
56.831
1m2
36
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.993
100m2
37
Sản xuất lắp dựng Bulong Ø14, L=550
32
Cái
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.022
100m3
39
Nền sân mới
40
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
32.4
1m3
41
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.62
1m3
42
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.405
m3
43
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M50, PCB30
0.54
m3
44
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
17.4
m3
45
Lót nhựa tái sinh
162
m2
46
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
12.96
m3
47
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
162
m2
48
Cắt room 2x2m va lăn bu soc tạo nhám
162
m2
49
Nền sân cũ
50
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
28.901
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH PHÚ như sau:

  • Có quan hệ với 38 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.834.332.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.645.733.510 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây