Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:32 15/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa nhà lớp học và hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học và THCS Đức Thắng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ (theo Quyết định số 3268/QĐ-UBND ngày 18/12/2023 của Ủy ban nhân dân huyện Tiên Lữ về việc giao chỉ tiêu kế hoạch nhà nước năm 2024)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lữ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
75/QĐ-TH&THCSĐT
Ngày phê duyệt
10/07/2024 10:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐỨC THẮNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:30 15/07/2024
đến
08:00 20/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.650.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu sáu trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2024 (18/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại NTP Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Minh Phượng, huyện Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phúc Minh Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Hưng Long, thị xã Mỹ Hào, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Sao Việt Tư vấn lập E-HSMT Xã Toàn Thắng, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Việt Anh Hưng Yên Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Phan Sào Nam, huyện Phù Cừ, tỉnh Hưng Yên
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Sao Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Toàn Thắng, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Việt Anh Hưng Yên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Phan Sào Nam, huyện Phù Cừ, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Ô tô tự đổ. + Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu). + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo Giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu).
1
2
- Máy hàn. + Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu). + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo Giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu).
1
3
- Máy trộn vữa. + Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu). + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo Giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái bằng thủ công
450.33
m2
2
Vận chuyển tấm lợp các loại trên cao xuống
4.503
100m2
3
Lợp mái che bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
4.503
100m2
4
Vận chuyển vật liệu lên cao - tấm lợp các loại
4.503
100m2
5
Tôn khổ rộng 300mm
59.24
md
6
Kéo rải dây chống sét, loại dây thép D10mm
55.76
m
7
Gia công kim thu sét, chiều dài kim 1m
4
cái
8
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1m
4
cái
9
Hồ lô bằng sứ, phụ kiện
4
cái
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
757.569
m2
11
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
133.689
m2
12
Trát trám vá tường trong vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75
133.689
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
747.352
m2
14
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
131.886
m2
15
Trát trám vá trần, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
131.886
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1638.61
m2
17
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
3.983
m3
18
Vận chuyển phế thải tiếp bằng ô tô
3.983
m3
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
996.14
m2
20
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
249.035
m2
21
Trát trám vá tường ngoài vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75
249.035
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
133.872
m2
23
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
23.625
m2
24
Trát trám vá trần, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75
23.625
m2
25
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
4.09
m3
26
Vận chuyển phế thải tiếp bằng ô tô
4.09
m3
27
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1402.672
m2
28
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
10
bộ
29
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
30.72
m2
30
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
0.693
m3
31
Tháo dỡ gạch hoa bê tông trang trí
13.634
m2
32
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
80.399
m2
33
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
3.262
m3
34
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
3.262
m3
35
Trát má cửa vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75
80.399
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
80.399
m2
37
SXLD cửa sổ 2 cánh mở quay nhôm hệ thanh nhôm dày 1.4mm (kính màu dán an toàn 6.38mm) phụ kiện đồng bộ, lắp đặt hoàn thiện
38.4
m2
38
SXLD vách kính nhôm hệ đố thanh nhôm dày 2.5mm+1 cửa sổ hất kính dán an toàn phụ kiện đồng bộ (kính mờ)
15.43
m2
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
30.72
m2
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
30.72
m2
41
Gia công lan can Inox
0.041
tấn
42
Lắp dựng lan can liên kết bằng bu lông
0.041
tấn
43
Đĩa bịt inox trang trí
1
bộ
44
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
298.374
m2
45
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
43.654
m2
46
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
5.13
m3
47
Vận chuyển phế thải tiếp bằng ô tô
5.13
m3
48
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75
298.374
m2
49
Trát trần, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
43.654
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
342.028
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây