Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:44 13/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường GTNT và cầu cống qua đường đoạn qua xóm 1, xã Bảo Thành, huyện Yên Thành
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã và huy động nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên THành, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 23/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
336/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/08/2024 09:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bảo Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 13/08/2024
đến
10:00 23/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 23/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
95.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2024 (21/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng Huy Hoàng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 1, Xã Hoa Thành, Huyện Yên Thành, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam
2 Công ty TNHH Thương mại và Đầu tư xây dựng Anh Khoa Tư vấn lập E-HSMT Xóm 1, xã Nghi Phong, huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 818 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH Thương mại và Đầu tư xây dựng Anh Khoa Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 1, xã Nghi Phong, huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 818 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ôtô tự đổ ≥ 7 tấn (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm mở thầu) (sao y bản chính của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê nếu là thiết bị đi thuê )
2
2
Máy đào ≥ 0.8m3 (kèm theo tài liệu chứng minh là hóa đơn hoặc đăng ký và giấy kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm mở thầu) (sao y bản chính của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê nếu là thiết bị đi thuê )
1
3
Máy ủi (kèm theo tài liệu chứng minh là hóa đơn hoặc đăng ký và giấy kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm mở thầu) (sao y bản chính của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê nếu là thiết bị đi thuê )
1
4
Máy lu rung (kèm theo tài liệu chứng minh là hóa đơn hoặc đăng ký và giấy kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm mở thầu) (sao y bản chính của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê nếu là thiết bị đi thuê )
1
5
Máy lu tĩnh ≥ 8 tấn (kèm theo tài liệu chứng minh là hóa đơn hoặc đăng ký và giấy kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm mở thầu) (sao y bản chính của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê nếu là thiết bị đi thuê )
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250L (kèm theo tài liệu chứng minh sau: Hóa đơn mua bán thiết bị (sao y bản chính của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê nếu là thiết bị đi thuê ))
2
7
Máy đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh sau: Hóa đơn mua bán thiết bị (sao y bản chính của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê nếu là thiết bị đi thuê ))
2
8
Máy đầm bàn (kèm theo tài liệu chứng minh sau: Hóa đơn mua bán thiết bị (sao y bản chính của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê nếu là thiết bị đi thuê ))
2
9
Máy đầm cóc (kèm theo tài liệu chứng minh sau: Hóa đơn mua bán thiết bị (sao y bản chính của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê nếu là thiết bị đi thuê ))
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
0.1364
tấn
2
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK >10mm
0.2053
tấn
3
Lắp dựng cốt thép tấm bản, ĐK ≤10mm
0.1386
tấn
4
Lắp dựng cốt thép tấm bản, ĐK >10mm
0.1557
tấn
5
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0276
100m2
6
Ván khuôn thép. Ván khuôn thân mương
0.404
100m2
7
Ván khuôn thép tấm bản đổ tại chỗ
15.93
100m2
8
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép, xúc bê tông vụn vận chuyển ra bãi thải
10.61
m3
9
San đá bãi thải bằng máy ủi
0.1061
100m3
10
Đào đất nền đường - Cấp đất II
0.0556
100m3
11
San đất bãi thải bằng máy ủi
0.5689
100m3
12
Đắp đất nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
0.7789
100m3
13
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
167.76
m3
14
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
71.48
m3
15
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
40.8
m3
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.0936
100m2
17
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
1.47
100m
18
Vải địa kỹ thuật
0.4452
100m2
19
Đèn tín hiệu (đèn xoay thi công):
2
cái
20
Bộ trang phục cho công tác đảm bảo an toàn giao thông( Cờ, băng đỏ, áo phản quang):
2
cái
21
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật 30x50cm; XM M200, XM PCB40
2
cái
22
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 80mm
1.956
100m
23
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.96
m3
24
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
42.38
1m2
25
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M75
0.98
m3
26
Nhân công trực ĐBGT
104
công
27
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 90cm; XM M200, XM PCB40
7
cái
28
Cung cấp biển báo tam giác A90cm
7
cái
29
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển bát giác D90; XM M200, XM PCB40
1
cái
30
Cung cấp biển báo tròn D90cm
1
cái
31
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật 1350x675 mm; XM M200, XM PCB40
2
cái
32
Cung cấp biển báo HCN 1350x675mm
1.8225
m2
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật 240x150cm; XM M200, XM PCB40
1
cái
34
Cung cấp biển báo HCN 2400x1500mm
3.6
m2
35
Cung cấp cột biển báo D90mm
39
m
36
Sơn gờ giảm tốc 4mm
4
m2
37
Đào nền đường - Cấp đất I, vận chuyển đất ra bãi thải
13.4418
100m3
38
San đất bãi thải bằng máy ủi
0.025
100m3
39
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
40
m
40
Bê tông cọc, cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
0.29
m3
41
Bê tông cọc, cột, bê tông M150, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
0.66
m3
42
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.0318
tấn
43
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
4.95
1m2
44
Tôn mạ kẽm
0.07
m2
45
Màng phản quang
0.07
m2
46
Vít m10
48
cái
47
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.0148
100m2
48
Đào nền đường - Cấp đất II, vận chuyên đất ra bãi thải
1.8151
100m3
49
San đất bãi thải bằng máy ủi
0.0065
100m3
50
Cốt thép dầm cầu đổ tại chỗ, trên cạn, ĐK ≤10mm bằng cần cẩu
0.5191
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây