Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 22:23 19/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường GTNT từ quốc lộ 48E đi di tích lịch sử Hoàng Tá Thốn, xã Long Thành, huyện Yên Thành
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã huy động nguồn vốn ngân sách cấp trên và huy động nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên THành, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 147/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/08/2024 22:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Long Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:22 19/08/2024
đến
08:00 28/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2024 (26/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 516 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 2, Thị Trấn Yên Thành, Huyện Yên Thành, Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 2, Thị Trấn Yên Thành, Huyện Yên Thành, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần xây dựng Song Hoàng Long Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 02, ngõ 29, đường Tuệ Tĩnh, TP Vinh, Nghệ An
4 Công ty TNHH xây dưng Hà Lâm 276 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Trung Xuân, xã Diễn Xuân, tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần xây dựng Song Hoàng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 02, ngõ 29, đường Tuệ Tĩnh, TP Vinh, Nghệ An
6 Công ty TNHH xây dưng Hà Lâm 276 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Trung Xuân, xã Diễn Xuân, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh thép 8-10 T; Có đăng ký (hoặc hóa đơn đỏ), kiểm định máy còn hiệu lực; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
2
Ô tô ≥7T; Có đăng ký, đăng kiểm máy còn hiệu lực; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
3
Máy đào bánh xích ≥ 0,8m3; Có đăng ký (hoặc hóa đơn đỏ), kiểm định máy còn hiệu lực; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
4
Máy ủi ; Có đăng ký (hoặc hóa đơn đỏ), kiểm định máy còn hiệu lực; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
21.72
m3
3
Vận chuyển đá tảng, cục bê tông, ĐK 0,4÷1m, ô tô tự đổ 12T trong phạm vi ≤1000m
21.72
m3
4
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
27.9495
m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
5.3104
100m3
6
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
79.109
m3
7
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
1503.071
m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
1582.18
m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
141.825
m3
10
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
6949.425
m3
11
Mua đất tại mỏ Diễn Yên, cự ly 21,7 km (4,6 km đường loại 4; 17,1 km đường loại 5), giá tại mỏ
9695.8661
m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
9695.8661
m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo (đường loại 5) trong phạm vi ≤10km
9695.8661
m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 11,7 km tiếp theo (7,5km đường loại 5; 4,2km đường loại 4) trong phạm vi ≤60km
9695.8661
m3
15
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
752.17
m3
16
Mua đất đắp (bao gồm chi phí vận chuyển đến chân công trình)
1055.7458
m3
17
Móng, mặt đường
18
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
727.52
m3
19
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
245.21
m2
20
Cát đệm
101.43
m3
21
Lót bạt
3381.12
m2
22
Đá dăm tiêu chuẩn 4x6 lớp móng dày 15cm
3381.12
m2
23
Đánh bóng mặt đường
3609.11
m2
24
Vỉa hè, cây xanh, an toàn giao thông
25
Lát vỉa hè bằng gạch terrazzo, vữa XM M50, XM PCB30
1385.76
m2
26
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
163.08
m3
27
Bê tông bó vỉa M200
40.85
m3
28
Ván khuôn bó vỉa
514.65
m2
29
Lắp đặt bó vỉa
817
cấu kiện
30
Xây gạch chỉ VXM M100
19.85
m3
31
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
18.95
m3
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
12
cái
33
Sản xuất biển báo phản quang
12
cái
34
Sản xuất trụ đỡ biển báo, sắt ống D80
36
m
35
Cây xanh
40
cây
36
Lưới chắn rác
6
tấm
37
Thoát nước dọc
38
Bê tông móng M200
43.89
m3
39
Bê tông tường M200
55.79
m3
40
BTCT M250 cấu kiện đúc sẵn
29
m3
41
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
23.51
m3
42
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
8.7245
m3
43
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
165.7655
m3
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
70.14
m3
45
Ván khuôn móng dài
295.19
m2
46
Ván khuôn thân mương
805.66
m2
47
Thép thân ≤ 10
3807.29
kg
48
Thép thân > 10
339.63
kg
49
Thép tấm cấu kiện đúc sẵn ≤ 10
1158.55
kg
50
Thép cấu kiện đúc sẵn > 10
1421.39
kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây