Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:20 06/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cầu Lệ Bắc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ 70% TMĐT, Ngân sách huyện 30% TMĐT
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
301/QĐ-BQLDAQĐ
Ngày phê duyệt
06/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý Dự án - Quỹ đất huyện Duy Xuyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 06/09/2024
đến
08:00 18/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.063.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ không trăm sáu mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/09/2024 (16/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đường Việt Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 19 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty cổ phần Tư vấn và xây dựng Bách Khoa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô C191, khu phố mới Tân Thạnh, Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4 - 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4 - 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 17:01 13/09/2024 08:00 17/09/2024 08:00 18/09/2024 08:00 17/09/2024 08:00 18/09/2024 Nhằm đảm bảo thời gian làm rõ E-HSMT theo quy định

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 07 Tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
5
2
Ô tô tưới nước ≥ 5m3. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
3
Máy phun nhựa đường. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
4
Trạm trộn bê tông xi măng ≥50 m3/h. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
5
Trạm trộn BTN ≥ 120 T/h. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
6
Máy ủi công suất ≥ 110 CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
2
7
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25m3. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
2
8
Máy rải công suất ≥ 130 CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
9
Máy lu bánh hơi, trọng lượng ≥ 16 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
10
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥ 10 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
11
Máy lu rung, trọng lượng khi rung ≥ 25 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
12
Máy khoan cọc nhồi công suất ≥ 200KNm. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
13
Máy bơm bê tông ≥50m3/h. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
2
14
Cần cẩu có sức nâng ≥ 25T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
15
Cần cẩu có sức nâng ≥80T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
2
16
Máy xúc lật ≥ 3,2m3. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
17
Xe nâng hoặc ô tô có chức năng nâng người làm việc trên cao – Chiều cao nâng ≥ 12 mét. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
18
Cần cẩu bánh xích ≥ 50T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
19
Búa rung ≥ 50KW. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
20
Máy bơm nước áp lực xói nước đầu cọc ≥300 CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
21
Máy bơm dung dịch ≥200m3/h. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực.
1
22
Phòng thí nghiệm phục vụ thi công công trình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Móng cấp phối đá dăm Dmax25 (lớp trên)
1.168
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Mương qua đường ngang: Đào đắp
Theo quy định tại Chương V
3
Đào móng đất cấp 2 bằng máy đào
10.24
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp đất K95 bằng đầm cóc
2.4
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ bê tông bằng máy đào gắn búa thủy lực
3.133
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào xúc bê tông phá dỡ lên phương tiện vận chuyển
3.133
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Vận chuyển đất cấp 4, phế thải đổ thải
3.133
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Cắt mặt bê tông
16
m
Theo quy định tại Chương V
9
Mương qua đường ngang: Cửa xả
Theo quy định tại Chương V
10
Cắt mặt bê tông
20.92
m
Theo quy định tại Chương V
11
Phá dỡ bê tông bằng máy đào gắn búa thủy lực
4.194
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đào xúc bê tông phá dỡ lên phương tiện vận chuyển
4.194
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển đất cấp 4, phế thải đổ thải
4.194
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông hoàn trả mặt đường M250 đá 1x2
1.757
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn mặt đường
0.896
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lót giấy dầu
7.32
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Móng cấp phối đá dăm Dmax25 (lớp trên)
1.098
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông hoàn trả mái taluy M200 đá 1x2
1.277
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Mương qua đường ngang: Hạ lưu
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông M200 đá 1x2 tường đầu, tường cánh
2.638
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Ván khuôn tường đầu, tường cánh
14.919
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông móng M200 đá 1x2
1.606
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn móng
5.802
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông sân cửa xả M200 đá 1x2
0.404
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Thả rọ đá KT(2x1x0,5)m (tận dụng rọ đá ngầm)
4
Rọ
Theo quy định tại Chương V
26
An toàn giao thông: Biển báo
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt biển báo tam giác A90cm dày 2mm và cột D90 L=3.38m
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt biển báo tròn D90cm dày 2mm, gắn lên dầm cầu
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt 2 biển báo tam giác A90cm dày 2mm và cột D90 L=4.17m
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt biển báo chữ nhật (160x100)cm dày 2mm và 2 cột D90 L=3.85, L=4.52
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông móng M150 đá 2x4
1.326
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đá dăm đệm
0.24
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Cốt thép chống xoay d=14mm
0.018
Tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Đào móng cột đất cấp 3
1.44
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn móng
12
m2
Theo quy định tại Chương V
36
An toàn giao thông: Vạch sơn
Theo quy định tại Chương V
37
Vạch sơn dẻo nhiệt dày 2mm màu vàng
18.778
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Vạch sơn dẻo nhiệt dày 2mm màu trắng
369.875
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Vạch sơn dẻo nhiệt dày 6mm màu vàng
61.076
m2
Theo quy định tại Chương V
40
An toàn giao thông: Hộ lan mềm
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt hộ lan mềm tôn lượn sóng
204
m
Theo quy định tại Chương V
42
Tấm sóng giữa (3320x310x3)mm
68
Tấm
Theo quy định tại Chương V
43
Tấm sóng đầu (700x310x3)mm
4
Tấm
Theo quy định tại Chương V
44
Cột thép D141.3x4.5x2250mm
104
Cột
Theo quy định tại Chương V
45
Cột thép D141.3x4.5x1800mm
4
Cột
Theo quy định tại Chương V
46
Bản đệm (70x300x5)mm
108
Cái
Theo quy định tại Chương V
47
Bu lông M16x35
1080
Cái
Theo quy định tại Chương V
48
Bu lông M19x180
108
Cái
Theo quy định tại Chương V
49
Mắt phản quang tam giác D70
104
Cái
Theo quy định tại Chương V
50
Đóng cọc hộ lan phần ngập đất
151.2
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 333

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây