Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:13 12/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công tại Trường Trung học phổ thông Canh Tân
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp giáo dục và đào tạo năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch An, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 23/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
44/QĐ-THPTCT
Ngày phê duyệt
09/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường trung học phổ thông Canh Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:11 12/09/2024
đến
10:00 23/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 23/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/09/2024 (22/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Quân Cao Bằng (MST: 4800888342) Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 11, Phường Sông Bằng, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng (MST: 4800165706) Tư vấn lập E-HSMT Km3, Nà Cáp, phường Sông Hiến, thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
3 Công ty TNHH UCE (MST: 0900994611) Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
4 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng (MST: 4800165706) Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3, Nà Cáp, phường Sông Hiến, thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
5 Công ty TNHH UCE (MST: 0900994611) Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ; Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ (giảm trừ vật liệu)
0.4564
100m2
2
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
51.12
m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép
0.5034
tấn
4
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.45
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.45
m3
6
Bu lông M18 L= 400mm
12
cái
7
Gia công cột bằng thép tấm
0.0364
tấn
8
Lắp dựng cột thép các loại
0.0797
tấn
9
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m (giảm trừ vật liệu)
0.0971
tấn
10
Lắp dựng xà gồ thép (giảm trừ vật liệu)
0.1447
tấn
11
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ (giảm trừ vật liệu)
0.2952
100m2
12
HẠNG MỤC: Sửa Chữa Nhà công vụ 7 phòng
13
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m (VL* hệ số 50%)
2.4354
100m2
14
Nhân công 3,0/7 - Nhóm 1- Nhân công tháo dỡ thiết bị điện (1 phòng 0.5 công)
3.5
Công
15
Tháo dỡ trần
169.6422
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1012.3673
m2
17
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
13.2496
m2
18
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
65.1337
m2
19
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô
22.4664
m3
20
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50 PCB30
363.9488
m2
21
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50 PCB30
622.2425
m2
22
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50 PCB30
26.176
m2
23
Trát lam ngang, vữa XM M50 PCB30
13.2496
m2
24
Gia công dầm trần thép hộp mạ kẽm (vận dụng)
0.3272
tấn
25
Gia công dầm trần thếp hình thép (vận dụng)
0.0357
tấn
26
Lắp dựng xà gồ thép
0.3629
tấn
27
Thi công trần tôn Pu 3 lớp (vận dụng)
169.6422
m2
28
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400x400mm, vữa XM M75 PCB30
55.9447
m2
29
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75 PCB30
65.1337
m2
30
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch 400x120mm
21.252
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
403.3744
m2
32
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
600.9905
m2
33
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng (Bộ đèn LED CSBA 1200/18W 6500K hoặc tương đương )
14
bộ
34
Lắp đặt quạt treo tường
14
cái
35
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Compact 3U T4 6000h - 20W (E27, B22 - 6500K, 2700K) hoặc tương đương
14
bộ
36
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x16mm2
60
m
37
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
50
m
38
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
265
m
39
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
270
m
40
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 90Ampe
1
cái
41
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 15Ampe
7
cái
42
Lắp công tơ điện 1 pha vào bảng đã có sẵn
7
cái
43
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây 80x80x50mm
31
hộp
44
Lắp đặt 1 công tắc +Ổ cắm đôi 2 chấu + đế , mặt
21
cái
45
Lắp đặt Đế + mặt + Công tắc 1 hạt
10
cái
46
Lắp đặt ổ cắm đơn Đế + mặt
14
cái
47
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
190
m
48
Lắp đặt hộp aptomat 200x300x150mm
1
hộp
49
HẠNG MỤC: Sửa Chữa Nhà công vụ 2 phòng Số 1
50
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m (VL* hệ số 50%)
1.1322
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Canh Tân như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.865.465.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.815.811.980 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây