Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:38 16/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hệ thống an toàn giao thông, thoát nước trên ĐT.142 đoạn từ Km0-Km8+00 và đoạn từ Km12+800-Km17+400
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế (Kinh phí bảo trì công trình đường bộ), Ngân sách địa phương.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 23/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
684/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
15/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH ĐIỆN BIÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:36 16/10/2024
đến
14:00 23/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 23/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2024 (22/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ A1 TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 11A, Tổ dân phố 7 - Phường Thanh Bình - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
2 SỞ GIAO THÔNG TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn lập E-HSMT Đường Trần Đăng Ninh- Phường Thanh Bình -TP. Điện Biên Phủ Phủ
3 SỞ GIAO THÔNG TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Trần Đăng Ninh- Phường Thanh Bình -TP. Điện Biên Phủ
4 SỞ GIAO THÔNG TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Trần Đăng Ninh- Phường Thanh Bình -TP. Điện Biên Phủ
5 SỞ GIAO THÔNG TỈNH ĐIỆN BIÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Trần Đăng Ninh- Phường Thanh Bình -TP. Điện Biên Phủ

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường đất cấp III
260.2
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào rãnh đất cấp III
482.4
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp đất nền đường độ chặt yêu cầu K=0,95
55.6
m3
Theo quy định tại Chương V
5
RÃNH DỌC LÀM MỚI
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
2792
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
7
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
63.36
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông rãnh đá 1x2, mác 150
19.544
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Lót bạt dứa
367.9
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Miết mạch, vữa XM mác 100
1.396
m3
Theo quy định tại Chương V
11
TẤM ĐẬY QUA RÃNH
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông đúc sẵn
45
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
13
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
4.491
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Cốt thép tấm đan
527
kg
Theo quy định tại Chương V
15
ỐNG CỐNG D=50CM
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt ống bê tông
33
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
17
Cốt thép ống cống đường kính <= 10mm
246
kg
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông ống cống đá 1x2, mác 250
4.95
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Quét nhựa bitum
68.31
m2
Theo quy định tại Chương V
20
RÃNH CHỊU LỰC 60x80
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông
10
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
22
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
1.468
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Cốt thép tấm đan
239
kg
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông rãnh nước, đá 1x2, mác 250
3.914
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Cốt thép, rãnh nước, đường kính <= 10mm
97
kg
Theo quy định tại Chương V
26
Cốt thép, rãnh nước, đường kính > 10mm
207
kg
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông lót móng, đá 2x4, mác 100
1.03
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Vữa XM mác 100
0.08
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Quét nhựa bitum
19.982
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Đào móng công trình đất cấp III
21.9
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp đất độ chặt yêu cầu K=0,95
10.9
m3
Theo quy định tại Chương V
32
RÃNH CHỊU LỰC 40x50; 100x70
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông
22
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
1.98
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Cốt thép tấm đan
292
kg
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông rãnh nước, đá 1x2, mác 250
93.028
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Cốt thép, rãnh nước, đường kính <= 10mm
2402
kg
Theo quy định tại Chương V
38
Cốt thép, rãnh nước, đường kính > 10mm
5015
kg
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông lót móng, đá 2x4, mác 100
29.706
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đào móng công trình đất cấp III
70.4
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,95
70.4
m3
Theo quy định tại Chương V
42
CỬA THU NƯỚC VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông
16
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
44
Cốt thép tấm đan
188
kg
Theo quy định tại Chương V
45
Cốt thép chửa thu, đường kính cốt thép <= 10mm
21
kg
Theo quy định tại Chương V
46
Cốt thép cửa thu, đường kính cốt thép <= 18mm
19
kg
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
2.24
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông cửa thu, đá 1x2, mác 250
0.44
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông lót móng, đá 2x4, mác 100
2.202
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Phá dỡ kết cấu bê tông
0.448
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây