Thông báo mời thầu

thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:05 04/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Tân Lập (đoạn từ Đình làng Hào Xuyên đến cuối xóm Đảo và một số tuyến nhánh).
Tên gói thầu
thi công xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 14/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
516/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/11/2024 15:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Lập
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:59 04/11/2024
đến
07:00 14/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 14/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
79.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/11/2024 (14/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NTP Tư vấn lập E-HSMT Thôn Điềm Xá, Xã Minh Phượng, Huyện Tiên Lữ, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng thương mại Ngân Phát. Tư vấn thẩm định E-HSMT Đội 11 khu phố Xích Đằng, P. Lam Sơn, Tp Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên.
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NTP Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Điềm Xá, Xã Minh Phượng, Huyện Tiên Lữ, Tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng thương mại Ngân Phát. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đội 11 khu phố Xích Đằng, P. Lam Sơn, Tp Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào dung tích gầu ≥ 0,5m3 Đặc điểm thiết bị: Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên sở hữu.
1
2
Loại thiết bị: Phòng thí nghiệm hợp chuẩn Đặc điểm thiết bị: Có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm. Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
3
Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp BTN công suất ≥130CV Đặc điểm thiết bị: Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên sở hữu.
1
4
Loại thiết bị: Ô tô tưới nhựa Đặc điểm thiết bị: Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên sở hữu.
1
5
Loại thiết bị: Trạm trộn BTN ≥ 80T/h Đặc điểm thiết bị: Trạm trộn phải đã được lắp đặt và đang hoạt động. Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động trạm trộn để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có giấy chứng nhận kiểm định đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực theo đúng quy định hiện hành.
1
6
Loại thiết bị: Ô tô vận chuyển tự đổ ≥ 7 tấn Đặc điểm thiết bị: Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; phải có giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
7
Loại thiết bị: Máy ủi >=110CV Đặc điểm thiết bị: Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên sở hữu.
1
8
Loại thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên sở hữu.
1
9
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp cát nền đường bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.2247
100m3
2
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
0.1152
100m3
3
Làm lớp đệm móng đá dăm 2x4
3.04
m3
4
Bê tông móng hố thu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB30
4.55
m3
5
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng hố thu
0.1649
100m2
6
Xây hố thu bằng gạch không nung 6x10x21cm, vữa XM M75, PCB30
12.69
m3
7
Bê tông đỉnh hố thu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
2.61
m3
8
Ván khuôn thép đổ bê tông đỉnh hố thu
0.2376
100m2
9
Trát, láng lòng hố ga dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
58.25
m2
10
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính ống D250mm chiều dày 22,7mm
0.456
100m
11
Cung cấp, lắp đặt lưới chắn rác ngăn mùi composite KT tiêu chuẩn 860x430mm- khung 960x530 tải trọng 25 tấn (Theo báo giá của Công ty TNHH Thiết bị điện và chiếu sáng Miền Bắc)
24
1 cấu kiện
12
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa uPVC, nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 110mm
2.159
100m
13
Cút uPVC D110
64
cái
14
Bịt ống uPVC D110
64
cái
15
Làm lớp đệm móng đá dăm 2x4
2.64
m3
16
Bê tông móng ga SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB30
5.03
m3
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng hố ga
0.1343
100m2
18
Xây hố ga bằng gạch không nung 6x10x21cm, vữa XM M75, PCB30
14.01
m3
19
Bê tông xà mũ, cổ hố ga SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
2.32
m3
20
Ván khuôn thép đổ bê tông xà mũ hố ga
0.2107
100m2
21
Trát, láng lòng hố ga dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
76.11
m2
22
Bê tông tấm đan. Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
2.64
m3
23
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan hố ga
0.1481
100m2
24
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan hố ga, ĐK ≤10mm
0.0192
tấn
25
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan hố ga, ĐK ≤18mm
0.7507
tấn
26
Bốc xếp tấm đan cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg bằng cần cẩu - bốc xếp lên
3
cấu kiện
27
Vận chuyển cấu kiện tấm đan bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.125
10tấn/1km
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg bằng cần cẩu
3
cấu kiện
29
Bốc xếp tấm đan cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
9
cấu kiện
30
Vận chuyển cấu kiện tấm đan bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.535
10tấn/1km
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu
9
cấu kiện
32
Cung cấp, lắp đặt lưới chắn rác ngăn mùi composite KT tiêu chuẩn 860x430mm- khung 960x530 tải trọng 25 tấn (Theo báo giá của Công ty TNHH Thiết bị điện và chiếu sáng Miền Bắc)
3
1 cấu kiện
33
Cung cấp, lắp đặt bộ nắp ga composite mua sẵn KT 900x900, tải trọng 25T
9
1 cấu kiện
34
Cắt mặt đường BTXM hiện trạng
4.3326
100m
35
Đào phá đường BTXM cũ bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
157.18
m3
36
Xúc bê tông đường cũ sau đào phá lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
1.5718
100m3
37
Đào bóc hữu cơ nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I (90%KL)
0.212
100m3
38
Đào bóc hữu cơ nền đường bằng thủ công (10%KL)
2.356
m3
39
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II (90%KL)
4.3841
100m3
40
Đào khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II (10%KL)
48.712
m3
41
Đắp đất lề đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (đắp bằng đất tận dụng)
0.0727
100m3
42
Vận chuyển đất thải đổ đi bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi 1km đầu - Cấp đất I
0.2356
100m3
43
Vận chuyển đất thải đổ đi 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T- Cấp đất I (Hệ số máy *3)
0.2356
100m3
44
Vận chuyển đất thải đổ đi bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi 1km đầu - Cấp đất II
10.7697
100m3
45
Vận chuyển đất thải đổ đi 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T- Cấp đất II (Hệ số máy *3)
10.7697
100m3
46
Vận chuyển KL đào phá đường cũ đổ đi bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi 1km đầu - Cấp đất IV
1.5718
100m3
47
Vận chuyển KL đào phá đường cũ đổ đi 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T- Cấp đất IV (Hệ số máy *3)
1.5718
100m3
48
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,98 (30%KL)
1.0484
100m3
49
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,98 (70%KL)
2.4463
100m3
50
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
2.1137
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây