Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:20 07/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà làm việc phòng Tài nguyên và Môi trường và phòng Lao động Thương binh và Xã hội huyện Lương Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lương Sơn, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 15/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 29/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
06/11/2024 17:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn Phòng HĐND và UBND huyện Lương Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:18 07/11/2024
đến
09:30 15/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 15/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/11/2024 (13/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thiên Minh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 16, Phường Tân Thịnh, Thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình.
2 Công ty TNHH Minh An Hòa Bình. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố số 5, phường Phương Lâm, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình.
3 Công ty cổ phần xây dựng sản xuất thương mại Hồng Hà Tư vấn lập E-HSMT Xã Trung Mầu, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Bình Minh PG Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu 2, thị trấn Cao Phong, huyện Cao Phong, tỉnh Hòa Bình
5 Công ty cổ phần xây dựng sản xuất thương mại Hồng Hà Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Trung Mầu, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Bình Minh PG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu 2, thị trấn Cao Phong, huyện Cao Phong, tỉnh Hòa Bình
7 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Cao Phong Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Xóm Đúng Thá, xã Thu Phong, huyện Cao Phong, tỉnh Hòa Bình.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, dầm dùi, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động
1
3
Máy cắt gạch đá, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động
1
4
Máy cắt uốn cốt thép, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động
1
5
Máy hàn xoay chiều, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động
1
6
Máy trộn bê tông, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động
1
7
Ô tô vận tải thùng, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
134.372
m2
2
Lát nền, sàn bằng gạch Granit 600x600, vữa XM
424.7642
m2
3
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM
54.05
m2
4
Trát vá tường , chiều dày trát 2cm, vữa XM
316.1212
m2
5
Trát trần, vữa XM
83.3174
m2
6
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
59.528
m2
7
Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
9.522
m2
8
Khoan lỗ liên kết thép đỡ gạch xây chèn, d10 sâu 100
528
1 lỗ khoan
9
Cốt thép lanh tô,đỡ gạch xây chèn, đường kính cốt thép >10mm
2.1594
100kg
10
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M100
3.2158
m3
11
Lắp dựng hoa sắt cửa, dùng XM
81.2
m2
12
Gia công Vách kính nhôm EUROVN XINGFA, kính 6.38mm
41.67
m2
13
Gia công lắp đặt Cửa đi mở quay nhôm EUROVN XINGFA, kính dán 6,38mm
49.16
m2
14
Gia công lắp đặt Cửa sổ mở trượt nhôm EUROVN XINGFA, kính dán 6,38mm
64.8
m2
15
Gia công lắp đặt Cửa sổ mở hất nhôm EUROVN XINGFA, kính dán 6,38mm
6.89
m2
16
Phụ kiện Cửa sổ mở trượt - khóa bán nguyệt
30
Bộ
17
Phụ kiện Cửa sổ mở hất 1 cánh tay cài đồng bộ
10
Bộ
18
Phụ kiện Cửa đi mở quay 2 cánh khóa 1 điểm, bản lề 4D đồng bộ
14
Bộ
19
Phụ kiện Cửa đi mở quay 1 cánh - khóa 1 điểm, bản lề 4Dđồng bộ
8
Bộ
20
đánh bóng mặt đá cầu thang + sử lý vị trí bậc gãy mũi
2
Công
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1591.5766
m2
22
Bả bằng bột bả vào tường trong
1591.5766
m2
23
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
653.4706
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
634.8467
m2
25
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.539
100m
26
Lắp đăt côn nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn d=89mm
21
cái
27
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75
5.4915
m3
28
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.099
m3
29
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.018
100m2
30
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.013
tấn
31
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM
183.6
m2
32
Quét dung dịch chống thấm mái sàn WC tầng 2
17.7944
m2
33
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM M75
33.8959
m2
34
Tấm trần nhôm, Alu strong lay-in 600x600 (mm) khung xƣơng tiêu chuẩn, ty treo ren 8 mm và các phụ kiện kèm theo
32.5391
m2
35
Thi công trần WC
32.5391
m2
36
Lắp đặt hoàn chỉnh vách ngân Compat - phụ kiện Inox 304
20.16
m2
37
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,5m3
1
bể
38
Van phao
1
Cái
39
Lắp đặt chậu xí bệt
12
bộ
40
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
12
cái
41
Lắp đặt chậu tiểu nam
8
bộ
42
Dây nối mềm D25 vào thiêt bị xí
34
cái
43
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
44
Lắp đặt vòi chậu rửa 1 vòi
4
bộ
45
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
46
Lắp đặt gương soi
4
cái
47
Phụ kiện phòng tắm (Giá đỡ trước gương, hộp giấy, giá đựng xà phòng....)
4
bộ
48
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
8
cái
49
Lắp đặt van ren, đường kính van 40mm
1
cái
50
Lắp đặt van ren, đường kính van <= 25mm
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây