Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:56 12/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hệ thống điện nhà thí nghiệm thực hành và giảng đường (C2) Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Hòa Bình
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp thực hiện Tiểu dự án 1 thuộc Dự án 4, Chương trinh mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2022 được kéo dài sang năm 2024 (Tại Quyết định số 1589/QĐ-UBND ngày 19/8/2024 của Ủy ban nhân dân tỉnh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:26 19/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
821/QĐ-CĐKTKTHB
Ngày phê duyệt
11/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Hòa Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:54 12/11/2024
đến
16:26 19/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:26 19/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/11/2024 (17/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và tư vấn Sông Hồng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 21, Liền kề 3, Tổng cục 5, đường Yên Xá, xã Tân Chiều, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Tp Hòa Bình
3 Công ty TNHH Nam Long Hoà Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 2, ngõ 6, đường Trần Quốc Toản, tổ 4, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hòa Bình
4 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Tp Hòa Bình
5 Công ty TNHH Nam Long Hoà Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 2, ngõ 6, đường Trần Quốc Toản, tổ 4, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hòa Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay, sử dụng tốt
1
2
Ô tô tự đổ >= 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống luồn dây điện HDPE D76/65
95
m
2
Tủ điện tổng MSB
3
Lắp đặt vỏ tủ điện bằng kim loại 800x600x400mm dày 2.0mm-BUSBAR, phụ kiện
1
bộ
4
Lắp đặt MCCB 4P-200A, 36KA
1
cái
5
Lắp đặt SPD 3P 380V-63A (chống sét lan truyền)
1
cái
6
Lắp đặt bộ đo hiển thị A,V,P,F, COS, phi, KWH
1
cái
7
Lắp đặt Shunt trip SHT-220V
1
cái
8
Lắp đặt đèn báo pha
6
bộ
9
Lắp đặt cầu chì 1P-2A
6
cái
10
Lắp đặt Vôn kế giới hạn đo 0-500V
1
cái
11
Lắp đặt Ampe kế giới hạn đo 0-500V
1
cái
12
Đầu cốt đồng M20 bắt bu lông M10
8
cái
13
Đầu cốt đồng M16 bắt bu lông M8
25
cái
14
Đầu cốt đồng M10 bắt bu lông M8
20
cái
15
Bu lông M10x20 + Đai ốc M10
8
cái
16
Bu lông M8x20 + Đai ốc M10
cái
17
Tủ đện phân phối tầng 1 (DB-T1)
18
Lắp đặt vỏ tủ điện bằng kim loại dày 1.2mm 600x400x200mm +(BUSBAR, phụ kiện)
1
bộ
19
Lắp đặt đèn báo pha
3
bộ
20
Lắp đặt cầu chì 1P-2A
3
cái
21
Lắp đặt MCB 3P-60A, 18KA
2
cái
22
Lắp đặt MCB 1P-10A, 4.5KA
1
cái
23
Tủ đện phân phối tầng 2 (DB-T2)
24
Lắp đặt vỏ tủ điện bằng kim loại dày 1.2mm 600x400x200mm +(BUSBAR, phụ kiện)
1
bộ
25
Lắp đặt đèn báo pha
3
bộ
26
Lắp đặt cầu chì 1P-2A
3
cái
27
Lắp đặt MCB 3P-60A, 18KA
1
cái
28
Lắp đặt MCB 3P-80A, 18KA
1
cái
29
Lắp đặt MCB 1P-10A, 4.5KA
1
cái
30
Tủ đện phân phối tầng 3 (DB-T3)
31
Lắp đặt vỏ tủ điện bằng kim loại dày 1.2mm600x400x200mm +(BUSBAR, phụ kiện)
1
bộ
32
Lắp đặt đèn báo pha
3
bộ
33
Lắp đặt cầu chì 1P-2A
3
cái
34
Lắp đặt MCB 3P-60A, 18KA
1
cái
35
Lắp đặt MCB 3P-80A, 18KA
1
cái
36
Lắp đặt MCB 1P-10A, 4.5KA
1
cái
37
Tủ đện phân phối tầng 4 (DB-T4)
38
Lắp đặt vỏ tủ điện bằng kim loại dày 1.2mm600x400x200mm +(BUSBAR, phụ kiện)
1
bộ
39
Lắp đặt đèn báo pha
3
bộ
40
Lắp đặt cầu chì 1P-2A
3
cái
41
Lắp đặt MCB 3P-60A, 18KA
2
cái
42
Lắp đặt MCB 1P-10A, 4.5KA
1
cái
43
Vật tư máng cáp
44
Máng cáp 250x150x15 dày 1.2mm
324
m
45
Ty treo máng cáp M10
222
bộ
46
Quang treo treo máng cáp 850x25 dày 2.2mm (0.34kg/ck, sơn tĩnh điện)
75.48
kg
47
Lắp đặt điện 1x2,5mm2
100
m
48
Điện trong nhà
49
Lắp đặt aptomat chống dò giật 2P RCBO 25A-ICU=6KA
44
cái
50
Lắp đặt aptomat 1 pha 2 cực MCB 2 POLE 20A - ICU=4.5KA
172
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây