Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:22 18/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa công trình: Nhà lớp học trường TH&THCS Hữu Lợi, huyện Yên Thủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Thuỷ, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:55 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
894/QĐ-GD&ĐT
Ngày phê duyệt
18/12/2024 16:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG GIÁO DỤC HUYỆN YÊN THUỶ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:19 18/12/2024
đến
16:55 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:55 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Giang Sơn HB Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 24, dãy B4, tổ 10, Phường Tân Thịnh, Thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, Phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hoà Bình
3 Công ty Cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, Phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hoà Bình
5 Công ty Cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn, sử dụng tốt
1
2
Máy khoan cầm tay, sử dụng tốt
1
3
Máy mài, sử dụng tốt
1
4
Máy cắt uốn thép, sử dụng tốt
1
5
Máy trộn vữa, sửa dụng tốt
1
6
Ô tô tự đổ >=5T, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 8 PHÒNG SỐ 1
2
Tháo dỡ hệ thống điện, biển bảng toàn nhà gồm: dây dẫn, ổ cắm, bóng đèn, quạt...
3
Công
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
127.616
m2
4
Cửa đi mở quay nhôm hệ 55, kính dán 6,38 mm (giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắt đặt)
48.96
m2
5
Phụ kiện cửa đi mở quay 2 cánh khóa 1 điểm, bản lề cối đồng bộ
16
bộ
6
Cửa sổ mở quay nhôm hệ 55, kính dán 6,38 mm (giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắt đặt)
78.656
m2
7
Phụ kiện cửa sổ mở quay 2 cánh tay cài đồng bộ
32
bộ
8
Sản xuất cửa sắt, hoa sắt bằng sắt vuông đặc 12x12 mm
0.0656
tấn
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
65.8176
m2
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
65.8176
m2
11
Lắp dựng hoa sắt cửa sổ, dùng XM PCB40
78.08
m2
12
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
63.7
m2
13
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100 PCB30
63.7
m2
14
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng 03 lớp
63.7
m2
15
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6 m, đường kính ống d=89mm
0.42
100m
16
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn d=89mm
24
cái
17
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75 PCB30
64.128
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
124.4
m2
19
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
16
cái
20
Lắp đặt ổ cắm đôi
32
cái
21
Lắp đặt đèn Led đui soáy
58
bộ
22
Lắp đặt quạt trần
32
cái
23
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
16
cái
24
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
25
Lắp đặt công tắc đảo chiều cầu thang
4
cái
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
110
m
27
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
414
m
28
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1mm2
636.525
m
29
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm
925
m
30
Tủ điện kim loại KT: 40x30x15 + Cầu dao 2 cực 1 chiều <= 200Ampe
1
bảng
31
Nhà lớp học 02 tầng 8 phòng số 2
32
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
127.056
m2
33
Cửa đi mở quay nhôm hệ 55, kính dán 6,38 mm (giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắt đặt)
43.776
m2
34
Phụ kiện cửa đi mở quay 2 cánh khóa 1 điểm, bản lề cối đồng bộ
16
bộ
35
Cửa sổ mở quay nhôm hệ 55, kính dán 6,38 mm (giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắt đặt)
58.32
m2
36
Phụ kiện cửa sổ mở quay 2 cánh tay cài đồng bộ
48
bộ
37
Vách kính nhôm Queen hệ 55, kính 6,38 mm (giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắt đặt)
24.96
m2
38
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6 m, đường kính ống d=89mm
0.56
100m
39
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn d=89mm
32
cái
40
Lắp đặt đèn Led đui soáy (gồm cả đui)
32
bộ
41
Lắp đặt quạt trần
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây