Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:56 24/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường GTNT xã Vũ Xá, huyện Kim Động
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sác xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Động, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500032165_2501241637
Ngày phê duyệt
24/01/2025 16:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Diên Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 24/01/2025
đến
08:00 11/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/02/2025 (12/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH 289 Phú Quý Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn An Bình, Xã Dân Tiến, Huyện Khoái Châu , Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Phát Hưng Tư vấn lập E-HSMT số nhà 47, ngõ 482 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
3 Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy Tư vấn thẩm định E-HSMT số nhà 27, ngõ 482 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Phát Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT số nhà 47, ngõ 482 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
5 Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số nhà 27, ngõ 482 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
2
2
Máy ủi - công suất: 110 CV (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành: trọng lượng tĩnh 16T (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 10T (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
5
Máy lu rung tự hành - trọng lượng: 25T (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Ô tô tự đổ - trọng tải trọng ≥ 5T (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê); Tài liệu chứng minh còn trong thời hạn kiểm định;
3
8
Máy đầm đất cầm tay (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
9
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
2
10
Máy đầm bê tông (đầm dùi) (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
2
11
Máy phát điện dự phòng (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1
12
Máy trộn vữa (Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hơp đồng đi thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
21.68
m2
2
RÃNH B400:
3
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II (90%KL)
3.9127
100m3
4
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II (10% KL)
43.474
m3
5
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá 2x4
68.9
m3
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
103.35
m3
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
2.199
100m2
8
Xây gạch BTKN 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, xi măng PCB40
158.03
m3
9
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
864.94
m2
10
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
56.44
m3
11
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
7.33
100m2
12
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
63.16
m3
13
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
4.8378
100m2
14
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.6597
tấn
15
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
12.2484
tấn
16
Vận chuyển cấu kiện bê tông bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
15.79
10tấn/1km
17
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg - Bốc xếp lên
1466
cấu kiện
18
GA THĂM B400:
19
Đệm đá dăm móng đá 2x4
5.98
m3
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
8.97
m3
21
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.2585
100m2
22
Xây gạch BTKN 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, xi măng PCB40
20.58
m3
23
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
80.28
m2
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
4.71
m3
25
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.6808
100m2
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0921
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.3804
tấn
28
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
5.03
m3
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.2902
100m2
30
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
1.1836
tấn
31
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK <= 10mm
0.058
tấn
32
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, pa nen
62
cái
33
PHÁ DỠ MẶT ĐƯỜNG HIỆN TRẠNG:
34
Phá dỡ kết cấu- Kết cấu bê tông
318.96
m3
35
Vận chuyển đá tảng, cục bê tông, ĐK 0,4÷1m trong phạm vi ≤1000m
3.1896
100m3
36
Vận chuyển đá tảng, cục bê tông, ĐK 0,4÷1m tiếp 2km trong phạm vi ≤5km
3.1896
100m³/1km
37
NỀN ĐƯỜNG:
38
Đào nền đường - Cấp đất II (10%KL)
95.313
m3
39
Đào nền đường - Cấp đất II (90%KL)
8.5782
100m3
40
Đào móng băng rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II (10% KL)
35.559
m3
41
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II (90% KL)
3.2003
100m3
42
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.9031
100m3
43
Đắp đất nền đường độ chặt yêu cầu K=0,90 (90%KL)
3.1182
100m3
44
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90 (10%KL)
0.3465
100m3
45
Vận chuyển đất phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
13.0668
100m3
46
Vận chuyển đất 2km tiếp theo trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
13.0668
100m3
47
Đắp cát công trình độ chặt Y/C K = 0,95 (10%KL)
1.3034
100m3
48
Đắp cát công trình máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95 (90%KL)
11.7305
100m3
49
MẶT ĐƯỜNG BÊ TÔNG XI MĂNG:
50
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
4.1708
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây