Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 20:30 24/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng cầu qua sông Hòa Bình thôn Phượng Tường, xã Nhật Tân
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ; ngân sách xã Nhật Tân và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lữ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:25 12/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500033303_2501241733
Ngày phê duyệt
24/01/2025 20:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nhật Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:28 24/01/2025
đến
15:25 12/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:25 12/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
112.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/02/2025 (12/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu dân cư mới, Đường Đào Tấn - Phường Hiến Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN PHÁT HƯNG YÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 12, Thôn Đào Đặng, Xã Trung Nghĩa, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam - Xã Trung Nghĩa - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 38, dãy 4, ngõ 2 - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÁT TRIỂN 3CE Tư vấn thẩm định E-HSMT SN 276B ngõ 65 tổ dân phố 11 Mậu Lương - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 38, dãy 4, ngõ 2 - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÁT TRIỂN 3CE Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu SN 276B ngõ 65 tổ dân phố 11 Mậu Lương - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục bánh hơi; sức nâng >= 80T, đang hoạt động tốt
1
2
Cần cẩu bánh xích; sức nâng >=25T, đang hoạt động tốt
1
3
Máy đào bánh xích; DTG >= 1,25m3, đang hoạt động tốt
1
4
Máy lu bánh thép; TT >= 10T, đang hoạt động tốt
1
5
Máy lu rung; TT >= 25T, đang hoạt động tốt
1
6
Máy ủi; CS >= 110CV, đang hoạt động tốt
1
7
Ô tô tự đổ; TT >= 7T, đang hoạt động tốt
1
8
Ô tô tự đổ; TT >= 10T, đang hoạt động tốt
1
9
Ô tô tưới nước; dung tích >= 5m3, đang hoạt động tốt
1
10
Máy đóng cọc tự hành; TT >=1,2T, đang hoạt động tốt
1
11
Máy khoan cọc khoan nhồi; đang hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông dầm cầu đổ bằng xe bơm bê tông, cẩu chuyển dầm về bãi trữ. Dầm bản, đá 1x2, 30MPa, xi măng PCB40
49.84
m3
2
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép dầm cầu, đường kính <= 18mm
5.399
tấn
3
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép dầm cầu, đường kính > 18mm
5.149
tấn
4
Sản xuất chốt thép mạ kẽm D25 trong dầm
0.054
tấn
5
Lắp đặt chốt thép mạ kẽm D25 trong dầm
0.054
tấn
6
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 100 kg
0.797
tấn
7
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 100 kg
0.797
tấn
8
Bitum chèn khe
5.873
lit
9
Vữa sika không co ngót
0.035
m3
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.784
100m2
11
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
0.784
100m2
12
Chống thấm mặt cầu bằng dung dịch radcon 7# (mức hao phí vật liệu dung dịch chống thấm 0,2l dung dịch/m2)
78.4
m2
13
Lát gạch terrazo bộ hành, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XMPCB40 mác 75.
28.42
m2
14
Bê tông tấm bản BTCT lề bộ hành 25Mpa đá 1x2, PCB40, đổ tại chỗ
2.84
m3
15
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép ≤18mm
0.352
tấn
16
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép ≤18mm
2.443
tấn
17
Bê tông bản mặt cầu 30Mpa đá 1x2 PCB40
14.1
m3
18
Vữa sika không co ngót
0.763
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lan can, gờ chắn, đá 1x2, 30MPa xi măng PCB40
6.46
m3
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lan can, gờ chắn, đá 1x2, 25 Mpa, xi măng PCB40
2.31
m3
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.307
tấn
22
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
15.6
m2
23
Lắp đặt gối cầu cao su
48
cái
24
Gối cầu cao su 150x200x28
48
cái
25
Gia công kết cấu thép ống gang thoát nước
0.214
tấn
26
Lắp đặt ống thép thoát nước
0.214
tấn
27
Vít nở D14
16
cái
28
Lắp dựng lan can sắt, xi măng PCB30
29.868
m2
29
Sản xuất lan can mạ kẽm
1.978
tấn
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn dầm cầu, dầm bản
245.1
m2
31
Ván khuôn thép mặt đường bê tông, bản mặt cầu, bản quá độ
0.044
100m2
32
Ván khuôn thép, gờ chắn bánh
0.492
100m2
33
Ván tấm bản BTCT lề bộ hành đổ tại chỗ
0.221
100m2
34
Nâng hạ dầm cầu bằng máy - Chiều dài dầm L: 18 ≤ L < 28m trong bãi đúc (từ bãi chứa lên xe vận chuyển) (VL,NC,M)x0,5
12
dầm
35
Lắp dựng dầm bản cầu L=9,8m bằng cần cẩu, trên cạn Mx0,7
12
dầm
36
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 350, xi măng PCB40
312.09
m3
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
10.026
tấn
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính > 18mm
76.18
tấn
39
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
6.864
tấn
40
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
6.864
tấn
41
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 35x35cm (khối lượng thép hình cho một mối nối là 19,34kg theo bản vẽ thiết kế)
216
mối nối
42
Ép trước cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc 200T, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 35x35cm, đất cấp I
25.92
100m
43
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
18.364
100m2
44
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
4.41
m3
45
Gia công cọc dẫn
2.075
tấn
46
Gỗ đệm đầu cọc
0.06
m3
47
Ép trước cọc dẫn, đất cấp I chiều dài đoạn cọc ép ngập đất L=4,15m, (NC,M)x1,05
2.988
100m
48
Nhổ cọc dẫn
2.988
100m cọc
49
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, mố, trụ cầu trên cạn, đá 1x2, 30Mpa, xi măng PCB40
148.48
m3
50
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn, đá 1x2, 30Mpa~mác 350, xi măng PCB40
211.22
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhật Tân như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.339.869.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.096.467.313 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây