Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:15 12/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Yên Cường, huyện Ý Yên (Đoạn 1 từ đường 490 thôn Phúc Lâm đến chùa Đông Mẫu; Đoạn 2 từ nhà ông Hùng thôn Trực Mỹ đến nhà ông Phàn thôn Duyên Mỹ; Đoạn 3 từ ngã ba Trực Mỹ đến bờ sông Độc Bộ)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Yên Cường, huyện Ý Yên (Đoạn 1 từ đường 490 thôn Phúc Lâm đến chùa Đông Mẫu; Đoạn 2 từ nhà ông Hùng thôn Trực Mỹ đến nhà ông Phàn thôn Duyên Mỹ; Đoạn 3 từ ngã ba Trực Mỹ đến bờ sông Độc Bộ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển chương trình MTQG xây dựng NTM năm 2025, nguồn thu tiền sử dụng đất tại khu đấu giá đất, nguồn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ý Yên, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:05 22/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500137215_2504111656
Ngày phê duyệt
12/04/2025 07:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Yên Cường, huyện Ý Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 12/04/2025
đến
10:05 22/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:05 22/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
67.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2025 (20/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM ĐỊNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn An Lộc Hạ - Xã Yên Hồng - Huyện Ý Yên - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 689 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 31 khu 2 - Thị trấn Liễu Đề - Huyện Nghĩa Hưng - Tỉnh Nam Định
3 Hội đồng thẩm định UBND xã Đơn vị thẩm định báo cáo KTKT xã Yên Cường, huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định.
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM ĐỊNH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Thôn An Lộc Hạ - Xã Yên Hồng - Huyện Ý Yên - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỌ Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT A1P2 tập thể Máy Tơ - Phường Trường Thi - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,5m3
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 10T
1
3
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5T
2
4
Máy đầm cóc ≥ 70kg
1
5
Máy hàn điện ≥ 23kW
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
7
Máy trộn vữa ≥ 80L
1
8
Máy đầm bàn bê tông ≥ 1kW
1
9
Máy đầm dùi bê tông ≥ 1,5kW
1
10
Thiết bị nấu, tưới nhựa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐOẠN 1
2
Đào đất KTH
186.74
m3
3
Đánh cấp
75.82
m3
4
Đào khuôn đường, Cấp đất II
2015.67
m3
5
Đào kênh mương, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
55.75
m3
6
Đào phạm vi đường cũ bằng thủ công
8.14
m3
7
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,90
930.02
m3
8
Đắp kênh mương, độ chặt Y/C K = 0,90
14.67
m3
9
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
8910.42
m2
10
Thi công móng đường đá dăm tiêu chuẩn; Chiều dày mặt đường đã lèn ép 12cm (Sửa đổi TT09/2024)
4769.92
m2
11
Thi công móng đường đá dăm tiêu chuẩn; Chiều dày mặt đường đã lèn ép 12cm (Sửa đổi TT09/2024)
4759.61
m2
12
Bù vênh đường cũ đá dăm tiêu chuẩn 3cm
4759.61
m2
13
Móng đường đá 4x6 Chiều dày 20cm (Sửa đổi TT09/2024)
5215.93
m2
14
Thi công móng đá thải đầm chặt, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
1043.19
m3
15
Thi công móng đá thải đầm chặt, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
200.77
m3
16
Mua biển tam giác
3
biển
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
3
cái
18
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
0.6
m3
19
Sơn gờ giảm tốc màu vàng bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
19.8
m2
20
Sơn gờ giảm tốc màu vàng dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
19.8
m2
21
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, lan can, gờ chắn, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
22.62
m3
22
Ván khuôn gờ chắn
2.1315
100m2
23
Sơn gờ chắn bánh
243.6
1m2
24
Bê tông vuốt nối BT thương phẩm và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
24.42
m3
25
Cắt Bt
45
m
26
Bê tông cơi kè BT thương phẩm, M200, đá 1x2, PCB40
38.29
m3
27
ĐOẠN 2
28
Đào khuôn bằng thủ công - Cấp đất II
429.66
m3
29
Đào phạm vi đường cũ bằng thủ công
8.81
m3
30
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,90
174.04
m3
31
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
296.31
m3
32
Nilong chống mất nước xi măng
791.26
m2
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
110.78
m3
34
Thi công đá thải, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
110.78
m3
35
Ván khuôn mặt đường(Sửa đổi TT09/2024)
139.06
m2
36
Cắt khe đường bê tông: Khe rộng ≤ 1cm, sâu ≤ 4cm (Sửa đổi TT09/2024)
28.35
10m
37
Thi công móng đá thải đầm chặt, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
57.94
m3
38
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
26.44
m3
39
Cắt Bt
52.29
m
40
ĐOẠN 3
41
Vét bùn
111.36
m3
42
Đào đất KTH bằng thủ công
43.72
m3
43
Đào khuôn bằng thủ công - Cấp đất II
40.435
m3
44
Đào kênh mương, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
22.41
m3
45
Đào phạm vi đường cũ
78.33
m3
46
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,90
627.52
m3
47
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
8.89
m3
48
Đào tường chắn
498.88
1m3
49
Đắp trả tường chắn, độ chặt Y/C K = 0,90
92.71
m3
50
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
258.27
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Yên Cường, huyện Ý Yên như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.334.281.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.615.805.048 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,16%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây