Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:33 07/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường trục thị trấn Quất Lâm (Đoạn tổ dân phố Cồn Tàu Đông cũ)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo đường trục thị trấn Quất Lâm (Đoạn tổ dân phố Cồn Tàu Đông cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Giao Thủy, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 16/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500187796_2505071122
Ngày phê duyệt
07/05/2025 11:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN QUẤT LÂM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:24 07/05/2025
đến
15:00 16/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 16/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
69.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/05/2025 (13/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần kiến trúc Nhật Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, dự toán TDP Đông Nhất, thị trấn Giao Thủy, huyện Giao Thủy, tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Mạc - Phường Tân Hiệp - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AIA TOÀN CẦU Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1 ngõ 89 Lệ Mật - Phường Việt Hưng - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1,0kW
1
2
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW
1
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc), lực đầm ≥ 70kg
1
4
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250L
1
5
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 150L
1
6
Máy hàn, công suất ≥ 23kW
1
7
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5,0kW
1
8
Máy cắt bê tông, công suất ≥ 1,5kW
1
9
Máy đào, thể tích gầu ≥ 0,5m3
1
10
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥ 9T
1
11
Máy lu rung, lực rung ≥ 16T
1
12
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
I. NỀN ĐƯỜNG:
3
Đào kết cấu mặt đường cũ đá dăm láng nhựa
20.45
1m3
4
Đào khuôn đường
593.37
1m3
5
Đắp đất lề đường, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2463
100m3
6
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,98
2.4992
100m3
7
Vận chuyển đất - Cấp đất II
5.6579
100m3
8
Vận chuyển đất - Cấp đất IV
0.2045
100m3
9
Thi công móng đá thải dày 15cm
1.2496
100m3
10
II. MẶT ĐƯỜNG:
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
23.5124
100m2
12
Tưới nhựa thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
23.5124
100m2
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên dày 15cm và bù vênh mặt đường cũ, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
3.8687
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới dày 24cm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
1.9993
100m3
15
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
4.051
100tấn
16
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
24.59
m3
17
Lớp Nilon chống mất nước bê tông
245.9
m2
18
Thi công móng đá thải gia cố lề
0.2459
100m3
19
III. AN TOÀN GIAO THÔNG:
20
Sơn tim đường (Vạch số 1.1) màu vàng bằng sơn nhiệt nóng phản quang dày 2mm rộng 15cm, gờ giảm tốc sơn màu vàng dày 2mm, rộng 20cm
29.39
m2
21
Sơn Gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày sơn 6mm
21.6
m2
22
Biển tam giác phản quang A70
2
cái
23
Cột biển báo D88,3x2x3000mm sơn trắng đỏ
2
cột
24
Lắp đặt biển báo phản quang, tam giác:
2
cái
25
Đào móng biển báo, Cấp đất II
0.25
1m3
26
Bê tông móng biển báo, M200, đá 1x2, PCB40
0.24
m3
27
Ván khuôn móng biển báo
0.02
100m2
28
IV. CÁC KHỐI LƯỢNG KHÁC:
29
Bê tông vuốt đường ngang, M250
35.88
m3
30
Ván khuôn đổ BT
0.2521
100m2
31
HẠNG MỤC: CÔNG TRÌNH TRÊN TUYẾN
32
RÃNH DỌC B400:
33
Thi công lớp đá 4x6 đệm móng
97.1
m3
34
Lớp Nilon chống mất nước bê tông
971.04
m2
35
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
145.66
m3
36
Ván khuôn móng
3.468
100m2
37
Tường rãnh xây gạch BT, vữa XM M75
276.51
m3
38
Trát vữa tường rãnh dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
1488.08
m2
39
Láng đáy rãnh dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
462.4
m2
40
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
83.23
m3
41
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
12.2652
tấn
42
Ván khuôn tấm đan
5.5488
100m2
43
Bê tông mũ cống, bê tông M250
80.92
m3
44
Lắp dựng cốt thép mũ rãnh ĐK ≤10mm
6.2886
tấn
45
Ván khuôn đổ BT mũ rãnh
10.1728
100m2
46
Bốc xếp tấm đan rãnh - Bốc xếp lên
208.08
tấn
47
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn - Bốc xếp xuống
208.08
tấn
48
Vận chuyển tấm đan
20.808
10 tấn/1km
49
Lắp đặt tấm đan rãnh
1156
1cấu kiện
50
B. THI CÔNG:

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN như sau:

  • Có quan hệ với 32 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 97,87%, Tư vấn 2,13%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 335.099.762.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 333.798.329.747 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây