Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:24 08/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường tràn liên hợp cống Khe Mong xóm Tân Thành xã Văn Lăng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án:Xây dựng đường tràn liên hợp cống Khe Mong xóm Tân Thành xã Văn Lăng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500187725_2505081456
Ngày phê duyệt
08/05/2025 15:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đồng Hỷ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:21 08/05/2025
đến
09:00 19/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/05/2025 (17/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NGA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 6 - Phường Tân Thịnh - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ sở hạ tầng Thái Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 4 - Phường Đồng Quang - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KIÊN KHÁNH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12, tổ 3 - Phường Phan Đình Phùng - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng KT Thái Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP Đồng Thái - Thị trấn Hóa Thượng - Huyện Đồng Hỷ - Tỉnh Thái Nguyên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KIÊN KHÁNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12, tổ 3 - Phường Phan Đình Phùng - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng KT Thái Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP Đồng Thái - Thị trấn Hóa Thượng - Huyện Đồng Hỷ - Tỉnh Thái Nguyên
7 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô Thị huyện Đồng Hỷ Đơn vị Thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Hoá Thượng, huyện Đồng Hỷ, tỉnh Thái Nguyên;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị.
1
2
Ô tô tự đổ; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị
1
3
Máy đào; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị.
1
4
Máy lu bánh thép; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị.
1
5
Máy lu rung; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị.
1
6
Máy rải cấp phối hoặc máy san - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị
1
7
Máy ủi; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị.
1
8
Máy trộn bê tông; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
2
9
Máy trộn vữa; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY LẮP
2
Đào nền đường, đất cấp I
1.3632
100m3
3
Vận chuyển đất, đất cấp I
13.632
10m3/1km
4
Đào nền đường, đất cấp III
5.59
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp IV
4.251
100m3
6
Phá đá, đá cấp IV
1.9127
100m3
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.2437
100m3
8
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
26.1732
100m3
9
Mua đất đắp nền
1381.318
m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.2562
100m3
11
Rải giấy dầu lớp cách ly
10.468
100m2
12
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
209.36
m3
13
Ván khuôn mặt đường
0.3204
100m2
14
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
13.8
10m
15
Nhựa đường chèn khe
165.6
kg
16
Đổ bê tông mái bờ kênh mương dày <=20cm, đá 1x2, mác 200
56.64
m3
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
2.0955
tấn
18
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM M50
471.97
m2
19
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.696
100m2
20
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
22.24
m3
21
Ván khuôn móng dài
0.8896
100m2
22
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 200
0.87
m3
23
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
5.38
m3
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.1474
tấn
25
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn cọc, cột
0.2317
100m2
26
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 35kg
48
1 cấu kiện
27
Đào đất móng băng , rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
8.11
m3
28
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.023
100m3
29
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 40x60 cm
2
cái
30
Biển chữ nhật
0.48
m2
31
Chân cột biển
5.4
m
32
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 200
0.14
m3
33
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.32
m3
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.0115
tấn
35
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn cọc, cột
0.0156
100m2
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
2
1 cấu kiện
37
Đệm cấp phối sông suối dày 10cm
27.09
m3
38
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 200
23.7
m3
39
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
8.43
m3
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.5261
tấn
41
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
119.21
m3
42
Đổ bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200
160.17
m3
43
Ống nhựa D50
514.5
m
44
Đổ bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 300
200.43
m3
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
12.413
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
13.4003
tấn
47
Ván khuôn móng dài
2.7733
100m2
48
Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
10.1417
100m2
49
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
3.74
m3
50
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.066
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây