Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:28 12/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khe co giãn các Cầu Bản Ngù Km35+103; cầu Khuổi Tàu Km46+938; cầu Bản Cám Km51+579 và sửa chữa tứ nón cầu Pác Nghè Km44+837 trên tuyến QL.279; Sửa chữa khe co giãn các cầu Bản Điếng Km40+730; cầu Nà Đẩy Km46+950 trên tuyến QL.3C; Sửa chữa khe co giãn cầu Hát Deng Km78+230; cầu Tà Pải Km85+030, cầu Đen Km143+070 trên tuyến QL.3B; Bổ sung bậc kiểm tra các cầu trên các tuyến QL.3B, QL.3C và QL.279, tỉnh Bắc Kạn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Sửa chữa khe co giãn các Cầu Bản Ngù Km35+103; cầu Khuổi Tàu Km46+938; cầu Bản Cám Km51+579 và sửa chữa tứ nón cầu Pác Nghè Km44+837 trên tuyến QL.279; Sửa chữa khe co giãn các cầu Bản Điếng Km40+730; cầu Nà Đẩy Km46+950 trên tuyến QL.3C; Sửa chữa khe co giãn cầu Hát Deng Km78+230; cầu Tà Pải Km85+030, cầu Đen Km143+070 trên tuyến QL.3B; Bổ sung bậc kiểm tra các cầu trên các tuyến QL.3B, QL.3C và QL.279, tỉnh Bắc Kạn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500138339_2505120825
Ngày phê duyệt
12/05/2025 09:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Bắc Kạn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:27 12/05/2025
đến
09:00 16/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/05/2025 (12/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG 389 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20, ngõ 110/40 phố Nam Dư, phường Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Lĩnh Nam - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ có tải trọng ≥7T; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
2
2
Máy trộn bê tông có dung tích ≥250L; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
2
3
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cầu Kéo Mắt, QL.279
Theo quy định tại Chương V
2
Cầu Bản Ngù, QL.279
Theo quy định tại Chương V
3
Cầu Khuổi Tàu, QL.279
Theo quy định tại Chương V
4
Cầu Bản Cám, QL.279
Theo quy định tại Chương V
5
Cầu Km297+123, QL.279
Theo quy định tại Chương V
6
Cầu Km297+957, QL.279
Theo quy định tại Chương V
7
Cầu Bản Điếng, QL.3C
Theo quy định tại Chương V
8
Cầu Nà Đẩy, QL.3C
Theo quy định tại Chương V
9
Cầu Bản Thít, QL.3C
Theo quy định tại Chương V
10
Cầu Hát Deng, QL.3B
Theo quy định tại Chương V
11
Cầu Tà Pải, QL.3B
Theo quy định tại Chương V
12
Phá dỡ đá xây tứ nón
3.97
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào đất
1.75
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đá dăm bậc thang
1.98
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông bậc kiểm tra cầu M200
4.4
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Khe co giãn
12.6
m
Theo quy định tại Chương V
17
Phá dỡ kết Bê tông khe co giãn
1.98
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Khe co giãn
30
m
Theo quy định tại Chương V
19
Phá dỡ kết Bê tông khe co giãn
4.52
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ đá xây tứ nón
2.38
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đào đất
1.05
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Đá dăm bậc thang
1.19
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông bậc kiểm tra cầu M200
2.64
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Khe co giãn
12.6
m
Theo quy định tại Chương V
25
Phá dỡ kết Bê tông khe co giãn
1.98
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Phá dỡ đá xây tứ nón
1.63
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đào đất
0.9
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đá dăm bậc thang
0.55
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông bậc kiểm tra cầu M200
1.66
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Phá dỡ đá xây tứ nón
3.25
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đào đất
1.81
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đá dăm bậc thang
1.1
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông bậc kiểm tra cầu M200
3.31
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Khe co giãn
24.9
m
Theo quy định tại Chương V
35
Phá dỡ kết Bê tông khe co giãn
3.78
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Khe co giãn
24.9
m
Theo quy định tại Chương V
37
Phá dỡ kết Bê tông khe co giãn
3.78
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Phá dỡ đá xây tứ nón
3.56
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đào đất
1.27
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đá dăm bậc thang
2.12
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông bậc kiểm tra cầu M200
4.08
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Phá dỡ đá xây tứ nón
1.08
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đào đất
0.48
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đá dăm bậc thang
0.54
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông bậc kiểm tra cầu M200
1.2
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Khe co giãn
76.5
m
Theo quy định tại Chương V
47
Phá dỡ kết Bê tông khe co giãn
11.23
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Khe co giãn
14.6
m
Theo quy định tại Chương V
49
Phá dỡ kết Bê tông khe co giãn
2.28
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Phá dỡ đá xây tứ nón
0.87
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây