Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:41 26/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa các tuyến đường trên địa bàn xã Lạc Lương, tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa các tuyến đường trên địa bàn xã Lạc Lương, tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp năm 2025 thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lạc Lương, Tỉnh Phú Thọ
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
46/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
26/11/2025 14:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Lạc Lương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:36 26/11/2025
đến
09:00 04/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2025 (03/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tân Lộc HB Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Phố An Bình, xã Yên Thủy, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Huy Hoàng Tư vấn lập E-HSMT Số 4c ngách 69 ngõ 1 phố Bùi Xương Trạch, phường Khương Đình, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Huy Hoàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 4c ngách 69 ngõ 1 phố Bùi Xương Trạch, phường Khương Đình, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Máy Ủi Còn hoạt động tốt; Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
3
Máy trộn bê tông: Còn hoạt động tốt; Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Máy trộn dầm dùi: Còn hoạt động tốt; Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Máy dầm bàn: Còn hoạt động tốt; Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
6
Máy Lu: Còn hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
7
Máy đầm cóc: Còn hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
8
Ô tô tải tự đổ (Tải trọng CPTGGT ≤ 22 tấn). Còn hoạt động tốt, Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường
2
Đào nền đường M.đào, M.Ủi đất C2
0.177
100m3
3
Đào nền đường M.đào, M.Ủi đất C3
1.5929
100m3
4
Phá rỡ kết cấu bê tông cũ bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
85.5506
m3
5
Cắt mặt đường BTXM
1.6427
100m
6
Đào rãnh dọc
7
Đào rãnh dọc M.đào, M.Ủi đất C3
1.4593
100m3
8
Đào cấp
9
Đào cấp nền đường đất C2 bằng M.Đào
2.1364
100m3
10
Đắp nền đường
11
Đắp nền đường đất C3 đầm K95 bằng đầm cóc
0.792
100m3
12
Đắp nền đường máy đầm, độ chặt yêu cầu K=0,95
15.0473
100m3
13
Vận chuyển đất
14
Vận chuyển đất C3 tận dụng để đắp nền bằng ô tô
3.7876
100m3
15
Mua đất C3 về đắp nền, lề đường từ mỏ đất
1495.7924
m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 1km
149.5792
10m3/1km
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 10km
149.5792
10m3/1km
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 60km
149.5792
10m3/1km
19
Vận chuyển đất C2 đổ đi, bằng ô tô, cự ly <=1000 m
2.3951
100m3
20
Vận chuyển đất C4 và phế thải đổ đi, bằng ô tô, cự ly <=1000 m
2.0812
100m3
21
Mặt đường
22
Móng đường CPĐD loại II
0.676
100m3
23
Rải lớp giấy dầu tạo phẳng
96.6214
100m2
24
Bê tông mặt đường đá 1x2, mác 300 (Bê tông thương phẩm)
1782.8207
m3
25
Lắp dựng ván khuôn mặt đường bê tông
9.4751
100m2
26
Cắt khe co mặt đường BTXM
187.749
10m
27
Cắt khe dãn mặt đường BTXM
14.795
10m
28
Làm khe co mặt đường BTXM (Không có thanh truyền lực)
1877.49
m
29
Làm khe dãn mặt đường BTXM (Không Có thanh truyền lực)
147.95
m
30
Kè và Hộ lan bê tông xi măng
31
Đào móng kè M.đào, đất C2
0.0817
100m3
32
Đào móng kè M.đào, đất C3
0.7354
100m3
33
Phá rỡ kết cấu cũ bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
122.5664
m3
34
Đắp đất móng kè bằng đầm cóc đầm K95
0.7497
100m3
35
Đá dăm đệm móng
14.3687
m3
36
Bê tông kè, đá 1x2, mác 200 (Bê tông thương phẩm)
158.5961
m3
37
Ván khuôn kè
5.6035
100m2
38
Đảm bảo giao thông
39
Lắp đặt biển tam giác số 245 (A=0,7m, 1 cột D90, khấu hao 20%)
2
cái
40
Lắp đặt biển tam giác số 245, 203, 227 (A=0,7m, khấu hao 20%)
6
cái
41
Lắp đặt biển Hình chữ nhật số 507 (kích thước 25x120 cm, khấu hao 20%)
2
cái
42
Đèn tín hiệu
2
cái
43
Barie di động chắn 2 đầu
2
bộ
44
Ống nhựa PVC D80
69.6
m
45
Dây nilong
70
m
46
Giấy phản quang
5.8735
m2
47
Bê tông M200 đá 1x2 làm trụ an toàn
0.3915
m3
48
Nhân công đảm bảo giao thông (1 ca/1 ngày)
30
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây