Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:48 03/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học 02 tầng 12 phòng, và các hạng mục phụ trợ Trường TH&THCS Yên Trị
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nhà lớp học 02 tầng 12 phòng và các hạng mục phụ trợ Trường TH&THCS Yên Trị
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công từ năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Trị, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
16:30 12/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
42/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
03/02/2026 14:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Yên Trị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:41 03/02/2026
đến
16:30 12/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 12/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/02/2026 (12/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Tân Lộc HB Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Phố An Bình, Xã Yên Thủy, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH xây dựng Bình Khang HB Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 7A, đường Đào Duy Từ, tổ 5 phường Thống Nhất, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng T&H 84 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 126, ngõ 128, đường Hoàng Văn Thụ, tổ 5, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng T&H 84 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 126, ngõ 128, đường Hoàng Văn Thụ, tổ 5, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3, sử dụng tốt
1
2
Máy tời hoặc vặn thăng ≥ 0,8T, sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít, sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa ≥ 150 lít, sử dụng tốt
2
5
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW, sử dụng tốt
2
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW, sử dụng tốt
2
7
Máy hàn ≥ 23kW, sử dụng tốt
2
8
Máy cắt gạch đá , sử dụng tốt
2
9
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn, sử dụng tốt
2
10
Máy cắt uốn thép≥ 5kW, sử dụng tốt
2
11
Cần cẩu, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.5581
m2
2
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
108.9864
m2
3
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
73.1966
m2
4
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.8064
100m2
5
Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75 PCB30
3.9126
m3
6
Cốt thép giằng thu hồi, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0229
tấn
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng thu hồi
0.0234
100m2
8
Bê tông giằng thu hồi, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.2577
m3
9
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
24.4952
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
24.4952
m2
11
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75 PCB30
25.1052
m2
12
Trát gờ chỉ, vữa XM M75 PCB30
28.08
m
13
Gia công xà gồ thép
0.1425
tấn
14
Lắp dựng xà gồ thép
0.1425
tấn
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
18.096
m2
16
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.3962
100m2
17
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.16
100m
18
Lắp đặt cút nhựa PVC D90
8
cái
19
Lồng ngăn rác D150
4
cái
20
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 25Ampe
1
cái
21
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
2
cái
22
Lắp đặt ổ cắm đôi
4
cái
23
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
4
bộ
24
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
4
bộ
25
Lắp đặt cáp Cu/XLPE/PVC 2x6mm2
50
m
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
60
m
27
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1mm2
50
m
28
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
100
m
29
Sân
30
Bê tông nền, đá 2x4, mác 100 PCB30
486.6
m3
31
Lát gạch Terrazzo 400x400, vữa XM M75 PCB30
4866
m2
32
Bê tông nền, đá 2x4, mác 200 PCB40
15.75
m3
33
Phá dỡ kết cấu bê tông gắn đầu búa thủy lực
561
m3
34
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển,
5.61
100m3
35
Vận chuyển phế thải
561
m3
36
HẠNG MỤC: NHÀ LỚP HỌC
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
3.2196
100m3
38
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100 PCB30
28.7978
m3
39
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4691
tấn
40
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.7259
tấn
41
Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
1.4205
tấn
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
2.0256
100m2
43
Bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 200 PCB40
52.5709
m3
44
Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM M75 PCB30
34.3017
m3
45
Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM M75 PCB30
43.2362
m3
46
Cốt thép giằng móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4777
tấn
47
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
3.8922
tấn
48
Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng móng
2.0157
100m2
49
Bê tông giằng móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 200 PCB40
22.1725
m3
50
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
4.9815
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây