Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:03 10/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang liệt sĩ Ninh Giang, phường Tây Hoa Lư
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang liệt sĩ Ninh Giang, phường Tây Hoa Lư
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tây Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
296/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/03/2026 17:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Tây Hoa Lư
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:02 10/03/2026
đến
08:00 20/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/03/2026 (18/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thành viên Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng – Bộ quốc phòng Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Số 21, Lê Văn Lương, Phường Yên Hòa, Hà Nội
2 Phòng kinh tế, hạ tầng và đô thị phường Tây Hoa Lư Tư vấn thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Phường Tây Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi công suất >=1,5kW. Có tài liệu chứng minh công suất.
2
2
Máy đầm bàn công suất >=1kW. Có tài liệu chứng minh công suất.
2
3
Máy đầm đất cầm tay trọng lượng >=70kg. Có tài liệu chứng minh công suất.
2
4
Máy hàn công suất >=23kW. Có tài liệu chứng minh công suất.
1
5
Máy trộn bê tông dung tích >=250L. Có tài liệu chứng minh dung tích.
2
6
Ô tô tự đổ tải trọng >= 7Tấn. Có tài liệu chứng minh tải trọng
2
7
Máy cắt gạch đá công suất >= 1,7 kW. Có tài liệu chứng minh công suất.
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay công suất >= 1,5 kW. Có tài liệu chứng minh công suất.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất , đất cấp II
0.5432
100m3
2
Đổ bê tông, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, M250
0.4954
m3
3
Ván khuôn móng dài
0.0451
100m2
4
Cốt thép móng, đường kính cốt thép < 10mm
0.05
tấn
5
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.3103
tấn
6
Đổ bê tông tường, chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M250
14.2
m3
7
Ván khuôn đài tưởng niệm
1.432
100m2
8
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M250
0.0998
m3
9
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.0124
100m2
10
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép < 10mm, chiều cao <= 6m
0.0038
tấn
11
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép < 18mm, chiều cao <= 6m
0.0201
tấn
12
Cốt thép tháp đèn, đường kính cốt thép cốt thép < 10mm, chiều cao <= 25m
0.4624
tấn
13
Cốt thép tháp đèn, đường kính cốt thép cốt thép = 10mm, chiều cao <= 25m
0.2839
tấn
14
Cốt thép tháp đèn, đường kính cốt thép cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 25m
2.8434
tấn
15
Đào nền đường, đất cấp III
0.0447
100m3
16
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.0447
100m3
17
San đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2399
100m3
18
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.5153
100m3
19
Rải nilong chống mất nước
0.7997
100m2
20
Đổ bê tông tnền, đá 2x4, M150
2.35
m3
21
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, cát mịn 1,5-2, M75
0.6924
m3
22
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, cát mịn 1,5-2, M75
7.898
m3
23
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường cong nghiêng vặn vỏ đỗ, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, cát mịn 1,5-2, M75
2.5648
m3
24
Lát đá granite KT 600x600 bề mặt chống trơn trượt, vữa M75
63.86
m2
25
Lát nền, sàn bằng đá granite nhám đen, vữa XM M75
2.12
m2
26
Lát nền, sàn bằng đá granite màu đỏ, vữa XM M75
9.7
m2
27
Lát đá granite màu đỏ, bậc tam cấp, vữa XM M75
3.9
m2
28
Lát đá granite nhám đen, bậc tam cấp, vữa XM M75
0.78
m2
29
Lát đá granite KT 600x600 bề mặt chống trơn trượt, bậc tam cấp, vữa M75
1.17
m2
30
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
64.4771
m2
31
Công tác ốp đá granito vào tường, tiết diện đá <= 0,16 m2, vữa XM M75
71
m2
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
32.6289
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
32.6289
m2
34
Thi công, cung cấp lắp dựng ngôi sao bằng composite trong suốt ( kèm giàn giáo)
1
bộ
35
Thi công, cung cấp lắp dựng chữ đồng "TỔ QUỐC GHI CÔNG" cao 150mm
1
gói
36
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
37
Đèn trụ sân vườn dẫn lối 7W IP65
14
bộ
38
Đèn cắm cỏ 10W IP66
40
bộ
39
Đèn âm đất tròn chỉnh hướng SMD 24W IP67
7
bộ
40
Đèn led thanh hắt 0.6m 6W IP66
44
bộ
41
Đèn led thanh hắt 0.5m 9W IP66
14
bộ
42
Đèn led thanh hắt 1.2m 18W IP66
6
bộ
43
Đèn led ngôi sao ánh sáng vàng
1
bộ
44
Đèn led dây ngoài trời 9W/M IP65
20
m
45
Bộ driver kèm đèn led dây
1
bộ
46
Cáp nhôm vặn xoắn LV- ABC 2x10mm2
10
m
47
Dây điện lõi đồng CV 1x1,5mm2
770
m
48
Dây tiếp địa CV E1,5mm2
385
m
49
Ống nhựa PVC phi 16
385
m
50
Tủ điện ngoài trời IP65, 2 lớp cánh, vỏ kim loại sơn tĩnh điện dày 1.5mm lắp nổi, KT 500x300x250mm
1
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây