Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:18 08/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp giếng làng thôn Chấn Đông, xã Hoàn Long
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Cải tạo, nâng cấp giếng làng thôn Chấn Đông, xã Hoàn Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hoàn Long, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
537/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
08/05/2026 14:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Hoàn Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 08/05/2026
đến
09:00 18/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/05/2026 (15/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH phát triển xây dựng NTD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Chợ Bao Bì, Phường Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH UCE Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Trung Đạo, Xã Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và Hạ tầng Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT NO 02 – LK29, khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, phường Dương Nội, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và dịch vụ Tuấn Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 01 ngõ 19 Thôn Chung Chính, xã Thanh Oai, TP Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và Hạ tầng Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT NO 02 – LK29, khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, phường Dương Nội, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và dịch vụ Tuấn Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 01 ngõ 19 Thôn Chung Chính, xã Thanh Oai, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≥ 7 tấn, kèm theo kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy đào dung tích gầu ≤ 1,25 m3, kèm theo kiểm định còn hiệu lực
2
3
Đầm đất cầm tay
2
4
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 L
1
5
Máy trộn vữa, dung tích tối thiểu ≥ 150 L
1
6
Máy đầm dùi
1
7
Máy đầm bàn
1
8
Máy cắt, uốn thép
1
9
Máy hàn
1
10
Máy bơm nước
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG:
2
Móng cột điện chiếu sáng:
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
2.7648
m3
4
Đắp đất móng công trình
0.553
m3
5
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1536
100m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB30
2.304
m3
7
Khung móng cột M16x340x340x500
8
Cái
8
Tiếp địa cột đèn chiếu sáng
9
Kéo rải dây đồng trần 25mm2
2.5
m
10
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Ø=10mm
14
m
11
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
2.24
m3
12
Đắp đất móng công trình
2.24
m3
13
Gia công, đóng cọc tiếp địa V63x63x6x2500
9
cọc
14
VẬT LIỆU ĐIỆN MUA SẮM
15
Lắp đặt các aptomat 2P-20Ampe
1
cái
16
Rải cáp ngầm Cáp Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x6mm2
1.2032
100m
17
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp, HDPE D32/25
1.0197
100m
18
Lắp đặt cột đèn trang trí đế gang thân gang cao 3,2m (thân cột cao 3,2m, tay chùm)
8
cột
19
Lắp đặt đèn trang trí cầu trắng trong + bóng D400
32
bộ
20
Lắp bảng điện cửa cột
8
bảng
21
Lắp đặt cầu đầu dây
8
cái
22
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn cáp CU/PVC/PVC 2x2,5mm2
0.44
100m
23
HÀO CÁP
24
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
25.9462
m3
25
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95 (Cát tận dụng)
0.2595
100m3
26
Lưới ni lông báo hiệu cáp ngầm
25.86
m2
27
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
0.2586
100m2
28
Bảo vệ cáp ngầm, xếp gạch không nung 6,5 x 10,5 x 22cm
0.862
1000 viên
29
Mốc sứ báo hiệu cáp ngầm
8
mốc
30
HẠNG MỤC: GIẾNG LÀNG
31
PHÁ DỠ:
32
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén
18.462
m3
33
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén
37.1769
m3
34
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 50cm
9
cây
35
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 50cm
9
gốc cây
36
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.5564
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi 2km, đất cấp IV
0.5564
100m3
38
NỀN MẶT ĐƯỜNG:
39
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp I
2.944
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.923
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi 2km, đất cấp I
2.923
100m3
42
Đào khuôn đường, đất cấp II bằng máy
1.515
100m3
43
Đào móng kè đất cấp II bằng máy
6.298
100m3
44
Vận chuyển đất, ô tô tự đổ đất cấp II, phạm vi ≤ 1 Km
4.907
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi 2km, đất cấp II
4.907
100m3
46
Đắp cát móng kè bằng đầm cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
2.885
100m3
47
Đắp đất móng kè bằng đầm cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90 (tận dụng đất đào khuôn, đào móng kè)
1.053
100m3
48
Đắp cát bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,95
0.852
100m3
49
Đắp cát bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,98
0.443
100m3
50
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K ≥0,98, loại II
0.222
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây