Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 18:55 11/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ cổng làng xóm Đại Đồng đi đường Đoàn Kết – Hữu Lợi, xã Yên Trị
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường từ cổng làng xóm Đại Đồng đi đường Đoàn Kết – Hữu Lợi, xã Yên Trị
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công và nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Trị, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
17:50 21/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
138/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
11/05/2026 17:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Yên Trị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:13 11/05/2026
đến
17:50 21/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:50 21/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/05/2026 (18/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn Vạn Hoa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Chiềng Khến, xã Tân Lạc, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần tư vấn Sông Đà Hòa Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán B801-B802 toàn nhà Sao Vàng, tổ 5, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3, sử dụng tốt
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít, sử dụng tốt
1
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW, sử dụng tốt
1
4
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW, sử dụng tốt
1
5
Máy hàn ≥ 23kW, sử dụng tốt
1
6
Máy cắt uốn thép≥ 5kW, sử dụng tốt
1
7
Máy lu bánh thép >= 8,5T, sử dụng tốt
1
8
Máy lu bánh hơi >= 16T, sử dụng tốt
1
9
Máy lu rung, lực rung >= 25T, sử dụng tốt
1
10
Máy ủi, sử dụng tốt
1
11
Cần cẩu ≥ 6 tấn, sử dụng tốt
1
12
Máy phun tưới nhựa đường, sử dụng tốt
1
13
Máy rải BTN, sử dụng tốt
1
14
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày trung bình 5 cm
21.4886
100m2
2
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
56.9659
100m2
3
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
4.0086
100m3
4
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
3.475
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp II
0.0709
100m3
6
Đào nền đường, đất cấp III
0.1654
100m3
7
Đào khuôn nền đường, đất cấp III
0.136
100m3
8
Đào lớp kết cấu cũ mặt đường láng nhựa
6.4701
100m3
9
Đào rãnh nền đường, đất cấp III
6.4596
100m3
10
Đào vét hứu cơ, đất cấp I
0.2518
100m3
11
Đào cấp nền đường, đất cấp II
0.5757
100m3
12
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3204
100m3
13
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.8835
100m3
14
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm, độ chặt k = 0,95
3.6516
100m3
15
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤1000m, đất cấp I
0.2518
100m3
16
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤1000m, đất cấp II
0.6466
100m3
17
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤300m, đất cấp III (tận dụng để đắp)
3.6203
100m3
18
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤1000m, đất cấp III ra bãi thải
9.4748
100m3
19
RÃNH THOÁT NƯỚC DỌC
20
Bê tông thân rãnh thương phẩm M200, đá 1x2, PCB40
336.4275
m3
21
Ván khuôn thép. Ván khuôn rãnh
51.137
100m2
22
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
94.1997
m3
23
BẢN ĐẬY
24
Bê tông tấm bản thương phẩm M300, đá 1x2, PCB40
227.425
m3
25
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
4.71
100m2
26
Gia công, lắp đặt cốt thép ĐK ≤10mm
26.21
tấn
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, trọng lượng cấu kiện 200 - 500kg
1345.71
cấu kiện
28
CỐNG THOÁT NƯỚC
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.1808
100m3
30
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.723
100m3
31
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3686
100m3
32
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM M75 PCB40
16.89
m3
33
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM M100 PCB40
7.74
m3
34
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M100 PCB40
26.61
m2
35
Đổ bê tông mũ mố thương phẩm, đá 1x2, mác 200
7.82
m3
36
Đổ bê tông bản cống đá 1x2, bê tộng thương phẩm mác 300
4.243
m3
37
Bê tông thương phẩm, móng, tường cánh, đá 2x4, mác 200
20.5
m3
38
GIA CÔNG CỐT THÉP
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép bản cống đường kính <= 10mm
0.1604
tấn
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.3422
tấn
41
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn, đường kính <= 10mm
0.0839
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.036
tấn
43
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.229
100m2
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
1.9764
100m2
45
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện 200 - 500kg
14
cấu kiện
46
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp cột, trọng lượng cấu kiện <= 2,5 tấn
2
cấu kiện
47
Lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính ống d100.
10.18
100m
48
Tháo đường nước ống nhựa HDPE, đường kính ống d100.
10.18
100m
49
Di chuyển cột điện
50
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.2268
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây