Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 18:34 12/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường trục Hoa Lư xóm Trung Hoa, xã Yên Thủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường trục Hoa Lư xóm Trung Hoa, xã Yên Thủy
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Thủy, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
16:20 26/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
71/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
12/05/2026 18:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ YÊN THUỶ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:31 12/05/2026
đến
16:20 26/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:20 26/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
64.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2026 (23/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ANH MINH HÒA BÌNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12/35, Trần Quý Cáp, tổ 1 - Phường Tân Hòa - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM MINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 10, đường Phùng Hưng, Tổ 14 - - Phường Hòa Bình - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9 - - Phường Hòa Bình - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9 - - Phường Hòa Bình - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3, sử dụng tốt
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít, sử dụng tốt
2
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW, sử dụng tốt
2
4
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW, sử dụng tốt
2
5
Máy cắt uốn thép≥ 5kW, sử dụng tốt
1
6
Máy lu bánh thép >= 8,5T, sử dụng tốt
1
7
Máy lu rung, lực rung >= 25T, sử dụng tốt
1
8
Máy ủi, sử dụng tốt
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
NỀN ĐƯỜNG
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
0.0236
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
0.1259
100m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.787
m3
6
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
0.6697
100m3
7
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
3.5718
100m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
22.3235
m3
9
Đào rãnh, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.0273
100m3
10
Đào rãnh, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.1094
100m3
11
Đào đánh cấp đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
0.1983
100m3
12
Đào đánh cấp đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
0.1983
100m3
13
Đào hữu cơ bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
1.287
100m3
14
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
0.999
100m3
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
5.3278
100m3
16
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
33.299
m3
17
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.9674
100m3
18
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.5424
100m3
19
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,6m3
0.7148
100m3
20
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m
0.7148
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp I
1.287
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp II
3.2492
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
2.051
100m3
24
MẶT ĐƯỜNG
25
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
4.9424
100m3
26
Rải ni lông lớp cách ly
34.3799
100m2
27
Đổ bê tông thương phẩm, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 300 PCB40
618.8382
m3
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.4754
100m2
29
Cắt khe 1x4
107
10m
30
Cắt khe 2x4
76.26
10m
31
Thi công khe co mặt đường bê tông
1070
m
32
Thi công khe dọc mặt đường bê tông
687.6
m
33
Thi công khe giãn mặt đường bê tông
75
m
34
NÚT GIAO
35
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
0.0149
100m3
36
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
15.0745
m3
37
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
100m3
38
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.0869
100m3
39
Rải ni lông lớp cách ly
0.5796
100m2
40
Đổ bê tông thương phẩm, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 300 PCB40
10.4328
m3
41
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.0546
100m2
42
Cắt khe 1x4
1.2
10m
43
Cắt khe 2x4
1.244
10m
44
Thi công khe co mặt đường bê tông
12
m
45
Thi công khe dọc mặt đường bê tông
12.44
m
46
HẠNG MỤC: TƯỜNG CHẮN
47
Thi công lớp đá dăm đệm móng
m3
48
Đổ bê tông thương phẩm bằng máy bơm bê tông, bê tông móng kè, đá 2x4, mác 200 PCB40
165.3057
m3
49
Đổ bê tông thương phẩm bằng máy bơm bê tông, bê tông thân kè chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB40
154.672
m3
50
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng kè
1.8367
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây