Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 21:22 19/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp hệ thống thủy lợi xóm Đôi Tân, xã Yên Trị
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp hệ thống thủy lợi xóm Đôi Tân, xã Yên Trị
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công và nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Trị, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:10 29/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
142/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
19/05/2026 21:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Yên Trị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:17 19/05/2026
đến
08:10 29/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:10 29/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
89.675.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi chín triệu sáu trăm bảy mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/05/2026 (26/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Thành Kính Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 6, tổ 7, phường Thống Nhất, tỉnh Phú Thọ;
2 Công ty Cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán B801-B802, Tòa Nhà Sao Vàng, Tổ 5, Phường Hòa Bình, Phú Thọ;
3 Công ty Cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn lập E-HSMT B801-B802, Tòa Nhà Sao Vàng, Tổ 5, Phường Hòa Bình, Phú Thọ;
4 Công ty Cổ phần tư vấn Sông Đà Hoà Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT B801-B802, Tòa Nhà Sao Vàng, Tổ 5, Phường Hòa Bình, Phú Thọ;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 1,25 m3 gắn đầu búa thủy lực,(Đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 1,25 m3, (Đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy lu rung ≥ 25 tấn, (Đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi - công suất ≥ 110,0 CV, (Đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực)
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 10,0 tấn, (Đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực)
2
6
Ô tô tưới nước ≥ 5 m3, (Đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực)
1
7
Xe nâng - chiều cao nâng ≥ 9 m, (Đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào, đắp; Phá dỡ kết cấu cũ
2
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp II
53.87
100m3
3
Đào kênh mương, chiều rộng <= 20m, đất cấp II
280.47
100m3
4
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.62
100m3
5
Vận chuyển đất <= 1000m, đất cấp II
332.73
100m3
6
San đất bãi thải
166.365
100m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông
26.44
m3
8
Phá đá, đá cấp III
15.2
100m3
9
Phá đá, đá cấp IV
30.39
100m3
10
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
45.86
100m3
11
Vận chuyển đá sau nổ mìn trong phạm vi <= 1000m
45.86
100m3
12
San đá bãi thải
22.93
100m3
13
Cống qua đường từ cọc 2 đến cọc 3
14
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100 PCB30
1.5
m3
15
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 250 PCB40
16.25
m3
16
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 200 PCB40
24.4553
m3
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.4279
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0122
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.6256
tấn
20
Đổ bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 250 PCB40
10.65
m3
21
Đổ bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB40
3.8475
m3
22
Đổ bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB40
3.42
m3
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1172
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.5548
tấn
25
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.747
100m2
26
Đổ bê tông mặt cầu, đá 2x4, mác 250 PCB40
7.5
m3
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.1665
tấn
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.5872
tấn
29
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.24
100m2
30
Đổ bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 250 PCB40
0.45
m3
31
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.045
100m2
32
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 250 PCB40
9
m3
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.096
100m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.3845
tấn
35
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.075
100m3
36
Cống qua đường tại cọc 45
37
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100 PCB30
3.2225
m3
38
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 250 PCB40
27.9601
m3
39
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 200 PCB40
10.14
m3
40
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.3682
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0239
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.0008
tấn
43
Đổ bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 250 PCB40
13.7228
m3
44
Đổ bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB40
15.21
m3
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1591
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.7312
tấn
47
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.9848
100m2
48
Đổ bê tông mặt cầu, đá 2x4, mác 250 PCB40
13.7296
m3
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.2715
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
1.0693
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây