Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:38 19/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp giếng làng thôn Ngân Hạnh, xã Hoàn Long
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Cải tạo, nâng cấp giếng làng thôn Ngân Hạnh, xã Hoàn Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hoàn Long, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
776/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
19/06/2026 16:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Hoàn Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:37 19/06/2026
đến
09:00 29/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
54.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2026 (27/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng CADIO Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Tuấn Dị, Xã Như Quỳnh, Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA Tư vấn lập E-HSMT NO07D-LK05 khu đất dịch vụ Vạn Phúc - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HLD Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 06, ngõ 03, Thôn Dư Xá - - Xã Hòa Xá - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA Tư vấn đánh giá E-HSDT NO07D-LK05 khu đất dịch vụ Vạn Phúc - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HLD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 06, ngõ 03, Thôn Dư Xá - - Xã Hòa Xá - Thành phố Hà Nội
7 Phòng kinh tế xã Hoàn Long Tư vấn thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Xã Hoàn Long, Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu tải trọng lu ≥ 16T (Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê và phải HĐNT và ĐKKD bên cho thuê)
1
2
Máy đào dung tích gàu ≥ 0,5 m3 (Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê và phải HĐNT và ĐKKD bên cho thuê)
1
3
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250L (Có hóa đơn mua bán. Trường hợp đi thuê và phải HĐNT và ĐKKD bên cho thuê)
1
4
Máy cắt uốn cốt thép (Có hóa đơn kèm theo)
1
5
Máy đầm bàn
1
6
Máy đầm dùi
1
7
Máy hàn nhiệt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bơm nước đáy giếng
1
Toàn bộ
2
KÈ ĐÁ:
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.034
100m3
4
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.457
100m3
5
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
49.313
100m
6
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
13.922
m3
7
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, xi măng PCB40
143.081
m3
8
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, xi măng PCB40
158.494
m3
9
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.259
100m2
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.106
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.354
tấn
12
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
5.18
m3
13
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
13.725
m2
14
Lắp đặt ống nhựa PVC - D90mm
0.648
100m
15
Vải địa kỹ thuật
0.36
m2
16
Đá dăm 2x4 tầng lọc ngược
0.001
m3
17
Đá dăm 1x2 tầng lọc ngược
0.004
m3
18
Cát vàng hạt thô tầng lọc ngược
0.008
m3
19
HỐ GA
20
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.452
100m2
21
Khoan cây râu thép D12
47
mũi
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300, xi măng PCB40
5.531
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
0.728
m3
24
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, xi măng PCB40
0.3
m3
25
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
2.088
m2
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.04
100m2
27
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.223
tấn
28
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
0.14
m3
29
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, pa nen
3
cái
30
TƯỜNG KÈ GIẾNG LÀNG
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.093
100m3
32
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=2m, đất cấp II
12.142
m3
33
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.205
100m3
34
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
49.502
100m
35
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
12.376
m3
36
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, xi măng PCB40
173.257
m3
37
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, xi măng PCB40
108.046
m3
38
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.187
100m2
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.076
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.255
tấn
41
Lắp đặt kết cấu thép dạng hình trụ, hình ống
0.028
tấn
42
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
3.736
m3
43
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
15.487
m2
44
Lắp đặt ống nhựa PVC - D90mm
0.081
100m
45
Vải địa kỹ thuật
0.27
m2
46
Đá dăm 2x4 tầng lọc ngược
0.001
m3
47
Đá dăm 1x2 tầng lọc ngược
0.005
m3
48
Cát vàng hạt thô tầng lọc ngược
0.008
m3
49
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
30.772
m3
50
Đắp cát vàng công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
76.93
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây