Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:50 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, xây dựng Chợ An Thạnh phường Nhơn Phú
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, xây dựng Chợ An Thạnh phường Nhơn Phú
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Quy Nhơn Bắc, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
80/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
03/07/2026 09:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án phường Quy Nhơn Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:49 03/07/2026
đến
09:00 14/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.240.300 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu hai trăm bốn mươi nghìn ba trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/07/2026 (11/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thiên Phú Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 67 Bùi Xuân Phái, Phường Quy Nhơn, Tỉnh Gia Lai
2 Công ty TNHH KTXD Bình Định Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 231/40 Tây Sơn, Phường Quy Nhơn Nam, tỉnh Gia Lai
3 Công ty TNHH KTXD Bình Định Tư vấn lập E-HSMT 231/40 Tây Sơn, Phường Quy Nhơn Nam, tỉnh Gia Lai
4 Công ty TNHH KTXD Bình Định Tư vấn đánh giá E-HSDT 231/40 Tây Sơn, Phường Quy Nhơn Nam, tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 1,25m3. Kèm theo giấy đăng ký phương tiện hoặc hoá đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT. Nếu nhà thầu kê khai thiết bị không trung thực thì nhà thầu không được thay thế thiết bị khác, E-HSDT của nhà thầu bị loại và nhà thầu sẽ bị coi là gian lận theo quy định.
1
2
Ô tô tự đổ 10T. Kèm theo giấy đăng ký phương tiện hoặc hoá đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT. Nếu nhà thầu kê khai thiết bị không trung thực thì nhà thầu không được thay thế thiết bị khác, E-HSDT của nhà thầu bị loại và nhà thầu sẽ bị coi là gian lận theo quy định.
2
3
Máy cắt uốn thép 5kW
1
4
Máy hàn điện 23 kW
2
5
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
2
6
Máy khoan bê tông 0,62 kW
1
7
Máy trộn bê tông 250 lít
2
8
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
9
Máy vận thăng 0,8T hoặc tời điện
1
10
Máy toàn đạc (Giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
11
Máy thủy bình (Giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỒNG CHỢ
2
PHẦN THÁO DỠ
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
541.12
m2
4
Tháo dỡ các kết cấu thép - xà, dầm, giằng
2.005
tấn
5
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
4.2936
m3
6
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
34.1
m2
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
5.39
m3
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
17.614
m3
9
Cạo rỉ các kết cấu thép
61.542
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
30.6996
m2
11
Đào xúc đất xà bần, phế thải lên xe vận chuyển bằng máy đào.
0.5759
100m3
12
Vận chuyển xà bần, phế thải đi đổ ra ngoài thành phố đúng nơi quy định bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển ≤1km
7.372
10m³/1km
13
Vận chuyển tiếp đất xà bần, phế thải đi đổ ra ngoài thành phố đúng nơi quy định bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển ≤10km
7.372
10m³/1km
14
PHẦN CẢI TẠO
15
Cung cấp xà gồ thép C125x45x5x2.0mm (3,52kg/m; 65.455đ/m):
633.6
md
16
Cung cấp lắp đặt tuy ren giằng xà gồ thép D12
112
cây
17
Lắp dựng xà gồ thép
2.2303
tấn
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
61.542
1m2
19
Lợp mái bằng tôn lạnh sóng vuông mạ màu dày 5 zem
5.5616
100m2
20
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
34.1
m2
21
Láng nền sàn sê nô, máng nước tạo dốc về hướng thoát nước, vữa XM M100, PCB40
73.34
m2
22
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1928
100m2
23
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1935
tấn
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.928
m3
25
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
6.006
1m3
26
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
5.839
m3
27
Ván khuôn móng dài
0.0582
100m2
28
Lắp đặt vòi xả tiểu nam
2
bộ
29
Lắp đặt vòi thoát tiểu nam
2
cái
30
Lắp đặt vòi gạt xả nước bằng inox
10
cái
31
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 150x150mm.
10
cái
32
Lắp đặt bể nước Inox 1m3
2
bể
33
Lắp đặt van ren đồng - Đường kính D27mm
3
cái
34
Lắp đặt van ren đồng - Đường kính 34mm
3
cái
35
Lắp đặt van phao điện
1
cái
36
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 114mm, dày 3,5mm
0.4
100m
37
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 90mm, dày 3.0mm
0.45
100m
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 42mm, dày 3.0mm
0.15
100m
39
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 34mm, dày 3,0mm
0.1
100m
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 27mm, dày 3,0mm
0.8
100m
41
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 21mm, dày 3,0mm
0.35
100m
42
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
6
cái
43
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
6
cái
44
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
6
cái
45
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
4
cái
46
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
14
cái
47
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
10
cái
48
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
6
cái
49
Lắp đặt Co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm
5
cái
50
Lắp đặt Lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm
5
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây