Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:49 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống an toàn giao thông, hệ thống thoát nước và gia cố lề các đoạn km76+780 - km76+900, km77+300 - km77+800, km84+000 - km85+720, km86+000 - km87+300, km87+600 - km87+850 trên tuyến QL.2D
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống an toàn giao thông, hệ thống thoát nước và gia cố lề các đoạn km76+780 - km76+900, km77+300 - km77+800, km84+000 - km85+720, km86+000 - km87+300, km87+600 - km87+850 trên tuyến QL.2D
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách Trung ương bổ sung có mục tiêu cho ngân sách tỉnh năm 2025 và năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
679/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
03/07/2026 14:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Phú Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:48 03/07/2026
đến
08:00 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng giao thông Phú Thọ Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình, tổ chức lập khảo sát xây dựng Ngõ 186, đường Lê Quý Đôn, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tà i liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
2
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phả i kèm theo các tà i liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phả i kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
4
Lu bánh thép, trọng lượng từ 6 tấn - 8 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
5
Lu bánh thép, trọng lượng từ 10 tấn - 12 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
6
Lu bánh hơi có lốp nhẵn, tối thiểu 7 bánh. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
7
Ô tô tưới nhựa. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
8
Thiết bị sơn kẻ đường. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
9
Máy trộn bê tông xi măng ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đoạn tuyến Km76+780-Km76+905.49 và Km77+281.53-Km77+834.70
Theo quy định tại Chương V
2
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ kết cấu bê tông cũ sát rãnh dọc + vận chuyển đến nơi quy định
113.91
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Xử lý hư hỏng cục bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Cắt mặt đường bê tông Asphalt chiều dày lớp cắt ≤ 15cm
226.96
m
Theo quy định tại Chương V
6
Cắt mặt đường bê tông Asphalt chiều dày lớp cắt trung bình 5cm
284.35
m
Theo quy định tại Chương V
7
Cắt mặt đường bê tông Asphalt chiều dày lớp cắt trung bình 10cm
176
m
Theo quy định tại Chương V
8
Đào bỏ mặt đường cũ (Bao gồm lớp thảm và móng đá dăm) + vận chuyển đến nơi quy định
459.78
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào bỏ nền đường cũ hư hỏng + vận chuyển đến nơi quy định
147.13
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp nền K ≥ 0,98 (tận dụng lớp cấp phối đào xử lý áo đường cũ đem đi đắp)
147.13
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Hoàn trả lớp cấp phối đá dăm loại II, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
196.17
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Hoàn trả mặt đường cũ bằng 01 lớp BTNC19; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5cm
207.5
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Hoàn trả mặt đường cũ bằng 01 lớp HHBR25; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 10cm
1123
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Hoàn trả mặt đường cũ bằng 01 lớp HHBR25; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5cm
1123
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương CRS1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
1123
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới lớp thấm bám mặt đường, nhũ tương CSS1, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
1330.5
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm + bù vênh mặt đường bằng 01 lớp BTNC16; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 7,1cm
3438.7
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Rải thảm mặt đường bằng 01 lớp BTNC16; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5cm
1551.15
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương CRS1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
4989.85
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Gia cố lề
Theo quy định tại Chương V
22
Vải bạt chống mất nước
610.38
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông gia cố lề, M250 dày 20cm
122.08
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày sơn 2mm, màu vàng
46.27
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày sơn 2mm, màu trắng
52.22
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày sơn 4mm, màu vàng, vạch giảm tốc
39.39
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ biển báo cũ + lắp đặt lại (Loại 1 cột)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Đoạn tuyến Km84+00-Km85+720, Km86+00-Km87+300 và Km87+600-Km87+850
Theo quy định tại Chương V
31
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp lề + đắp bù đánh cấp, độ chặt Y/C K ≥ 0,95
185.82
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đào nền + đào khuôn đường - Đất cấp III + vận chuyển đến nơi quy định
63.02
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đào cấp - Đất cấp II + vận chuyển đến nơi quy định
159.84
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đào đất thi công cống dọc, Đất cấp III + vận chuyển đến nơi quy định
197.15
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp đất, độ chặt Y/C K ≥ 0,95
71.57
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Cắt bê tông xi măng cũ - Chiều dày ≤10cm
90.63
m
Theo quy định tại Chương V
38
Phá dỡ kết cấu BTXM cũ + vận chuyển đến nơi quy định
16.312
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông hoàn trả mép rãnh dọc M200
3.63
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Xử lý hư hỏng cục bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 10cm
931.49
m
Theo quy định tại Chương V
42
Đào bỏ mặt đường cũ (Lớp thảm BTN cũ và móng cấp phối đá dăm cũ) + vận chuyển đến nơi quy định
720.04
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đào bỏ nền đường cũ hư hỏng + vận chuyển đến nơi quy định
385.12
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đắp nền K ≥ 0,98 (tận dụng lớp cấp phối đào xử lý áo đường cũ đem đi đắp)
385.12
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Hoàn trả lớp cấp phối đá dăm loại II, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
513.49
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Hoàn trả mặt đường cũ bằng 01 lớp HHBR25; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 10cm
2065.45
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Tưới lớp thấm bám mặt đường, nhũ tương CSS1, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
2065.45
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
49
Rải thảm + bù vênh mặt đường bằng 01 lớp BTNC16; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5cm
7235.29
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bù vênh mặt đường bằng 01 lớp BTNC16; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 3,5cm
7235.29
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây