Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 14:49 03/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair damage to the foundation, road surface, traffic safety system, drainage system and shoulder reinforcement at sections km76+780 - km76+900, km77+300 - km77+800, km84+000 - km85+720, km86+000 - km87+300, km87+600 - km87+850 on National Highway 2D
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Construction contractor selection plan: Repairing damage to the foundation, road surface, traffic safety system, drainage system and curb reinforcement for sections km76+780 - km76+900, km77+300 - km77+800, km84+000 - km85+720, km86+000 - km87+300, km87+600 - km87+850 on the route QL.2D
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted additional central budget sources for the provincial budget in 2025 and 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:00 13/07/2026
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
679/QĐ-SXD
Approval date
03/07/2026 14:46
Approval Authority
Sở Xây dựng tỉnh Phú Thọ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:48 03/07/2026
to
08:00 13/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 13/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
150.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 PHU THO DESIGNEDLY CONSULTATION FOR TRANSPORT & CONSTRUC JOINT STOCK COMPANY Consulting on preparing economic - technical reports for construction investment, organizing construction surveys Ngõ 186, đường Lê Quý Đôn, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tà i liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
2
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phả i kèm theo các tà i liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phả i kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
4
Lu bánh thép, trọng lượng từ 6 tấn - 8 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
5
Lu bánh thép, trọng lượng từ 10 tấn - 12 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
6
Lu bánh hơi có lốp nhẵn, tối thiểu 7 bánh. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
7
Ô tô tưới nhựa. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
8
Thiết bị sơn kẻ đường. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
9
Máy trộn bê tông xi măng ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đoạn tuyến Km76+780-Km76+905.49 và Km77+281.53-Km77+834.70
Theo quy định tại Chương V
2
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ kết cấu bê tông cũ sát rãnh dọc + vận chuyển đến nơi quy định
113.91
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Xử lý hư hỏng cục bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Cắt mặt đường bê tông Asphalt chiều dày lớp cắt ≤ 15cm
226.96
m
Theo quy định tại Chương V
6
Cắt mặt đường bê tông Asphalt chiều dày lớp cắt trung bình 5cm
284.35
m
Theo quy định tại Chương V
7
Cắt mặt đường bê tông Asphalt chiều dày lớp cắt trung bình 10cm
176
m
Theo quy định tại Chương V
8
Đào bỏ mặt đường cũ (Bao gồm lớp thảm và móng đá dăm) + vận chuyển đến nơi quy định
459.78
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào bỏ nền đường cũ hư hỏng + vận chuyển đến nơi quy định
147.13
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp nền K ≥ 0,98 (tận dụng lớp cấp phối đào xử lý áo đường cũ đem đi đắp)
147.13
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Hoàn trả lớp cấp phối đá dăm loại II, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
196.17
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Hoàn trả mặt đường cũ bằng 01 lớp BTNC19; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5cm
207.5
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Hoàn trả mặt đường cũ bằng 01 lớp HHBR25; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 10cm
1123
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Hoàn trả mặt đường cũ bằng 01 lớp HHBR25; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5cm
1123
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương CRS1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
1123
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới lớp thấm bám mặt đường, nhũ tương CSS1, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
1330.5
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm + bù vênh mặt đường bằng 01 lớp BTNC16; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 7,1cm
3438.7
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Rải thảm mặt đường bằng 01 lớp BTNC16; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5cm
1551.15
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương CRS1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
4989.85
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Gia cố lề
Theo quy định tại Chương V
22
Vải bạt chống mất nước
610.38
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông gia cố lề, M250 dày 20cm
122.08
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày sơn 2mm, màu vàng
46.27
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày sơn 2mm, màu trắng
52.22
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày sơn 4mm, màu vàng, vạch giảm tốc
39.39
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ biển báo cũ + lắp đặt lại (Loại 1 cột)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Đoạn tuyến Km84+00-Km85+720, Km86+00-Km87+300 và Km87+600-Km87+850
Theo quy định tại Chương V
31
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp lề + đắp bù đánh cấp, độ chặt Y/C K ≥ 0,95
185.82
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đào nền + đào khuôn đường - Đất cấp III + vận chuyển đến nơi quy định
63.02
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đào cấp - Đất cấp II + vận chuyển đến nơi quy định
159.84
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đào đất thi công cống dọc, Đất cấp III + vận chuyển đến nơi quy định
197.15
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp đất, độ chặt Y/C K ≥ 0,95
71.57
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Cắt bê tông xi măng cũ - Chiều dày ≤10cm
90.63
m
Theo quy định tại Chương V
38
Phá dỡ kết cấu BTXM cũ + vận chuyển đến nơi quy định
16.312
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông hoàn trả mép rãnh dọc M200
3.63
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Xử lý hư hỏng cục bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 10cm
931.49
m
Theo quy định tại Chương V
42
Đào bỏ mặt đường cũ (Lớp thảm BTN cũ và móng cấp phối đá dăm cũ) + vận chuyển đến nơi quy định
720.04
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đào bỏ nền đường cũ hư hỏng + vận chuyển đến nơi quy định
385.12
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đắp nền K ≥ 0,98 (tận dụng lớp cấp phối đào xử lý áo đường cũ đem đi đắp)
385.12
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Hoàn trả lớp cấp phối đá dăm loại II, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
513.49
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Hoàn trả mặt đường cũ bằng 01 lớp HHBR25; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 10cm
2065.45
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Tưới lớp thấm bám mặt đường, nhũ tương CSS1, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
2065.45
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
49
Rải thảm + bù vênh mặt đường bằng 01 lớp BTNC16; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5cm
7235.29
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bù vênh mặt đường bằng 01 lớp BTNC16; Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 3,5cm
7235.29
m2
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 14

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second