Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:55 16/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa định kỳ Nhà cửa, vật kiến trúc năm 2026
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa định kỳ Nhà cửa, vật kiến trúc năm 2026
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
- Xã Nội Bài, Tỉnh Nghệ An
- Xã Thư Lâm
- Phường Vinh Hưng
- Phường Long Biên
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3012/QĐ-QLBMB
Ngày phê duyệt
16/07/2026 15:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY QUẢN LÝ BAY MIỀN BẮC - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:54 16/07/2026
đến
09:00 24/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2026 (21/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN PHONG Tư vấn lập báo cáo KTKT Số 07, ngõ 80, đường Núi Đôi - - Xã Sóc Sơn - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá >=1.7kw
3
2
Máy khoan bê tông ≥ 0.62KW
4
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
4
Máy đầm dùi ≥ 1.5 KW
1
5
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
6
Máy hàn ≥ 23 KW
1
7
Máy mài công suất ≥ 1.0kw
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
80
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.36
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh (chậu tiểu)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh (chậu rửa)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh,…)
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Tháo dỡ gạch ốp tường
18.191
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ vữa trát tường
21.285
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.184
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
1.184
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
1.184
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
0.032
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt ống nhựa PVC D75
0.02
100m
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt chếch D60
5
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt côn thu PVC 76/60
1
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa xi măng mác 75, PCB30
21.285
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Công tác ốp gạch vào tường, kt 300x600, vữa xi măng mác 75
16.695
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
4.59
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt lại chậu tiểu nam (Nhân công lắp)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt lại chậu chậu rửa 1 vòi lavabo wc nữ (Nhân công lắp)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Ốp lại đá bàn Lavabo wc nữ (Nhân công ốp)
1.496
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt lại phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh,…)
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt phễu thu sàn chống hôi tuyệt đối, mặt 120x120, ống D110 - Mã F51BS-DN65/100
1
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Bốc xếp, vận chuyển phế thải xuống (Vác bộ từ Cos 87.24m xuống Cos 85.19m) (Làm việc trong điều kiện không gian, chiều cao hạn chế 0,8m). Nhân công 3,0/7 - Nhóm 1
1
công
Theo quy định tại Chương V
24
Bốc xếp, vận chuyển phế thải xuống (từ cốt 85.19 xuống sân) Nhân công 3,0/7 - Nhóm 1
2
công
Theo quy định tại Chương V
25
- Biện pháp lưới bao che xung quanh tầng 24 - Lắp dựng hệ thang từ trạm không lưu lên tầng 24 (Tuýp, cùm, thang giáo) - Lắp dựng lưới bao che
1
gói
Theo quy định tại Chương V
26
Chống thấm cổ ống bằng dung dịch Sika Latex, Sika grout
3
cổ ống
Theo quy định tại Chương V
27
Cắt rạch lớp keo khung nhôm kính ô lấy sáng, vệ sinh bơm keo chuyên dụng chống ngấm nước thấm dột
1
gói
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ đường ống nước, chếch, côn thu cũ - Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2
1
công
Theo quy định tại Chương V
29
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC, BỂ PHỐT, TẮM ĐAN TẠI TRẠM TT NỘI BÀI
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=350 kg
3
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
31
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp II
13.44
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
3.3165
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
1.74
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=15cm .
8
m
Theo quy định tại Chương V
35
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.3
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
12.977
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
12.977
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Vận chuyển phế thải tiếp 14.000m bằng ô tô - 5,0T
12.977
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn bê tông lót móng
1.24
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M100, PCB30
0.96
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn bê tông dầm giằng móng đáy bể
3.304
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Cốt thép dầm, giằng, đáy bể đường kính cốt thép <=10mm
0.2541
100kg
Theo quy định tại Chương V
43
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
1.734
100kg
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông móng, đá 1x2, rộng ≤300cm, vữa BT M250, PCB30
1.0714
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây bể chứa, vữa XM mác 75, PCB30
3.3165
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Trát vữa xi măng cát vàng kết cấu khác, vữa XM M75, PCB30
36.364
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M100, PCB30
5.6362
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bả, xoa bóng mặt lớp hồ dầu ximăng vào tường
42.0002
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn bê tông tấm đan
3
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Cốt thép tấm đan D12
1.0288
100kg
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây