Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:03 27/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư mua sắm phương tiện, thiết bị và Khu để xe – HCM Nam Bộ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư mua sắm phương tiện, thiết bị và Khu để xe – HCM Nam Bộ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chủ sở hữu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phú Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3602/QĐ-NBMICCO
Ngày phê duyệt
27/07/2026 07:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHIỆP HÓA CHẤT MỎ NAM BỘ - MICCO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:02 27/07/2026
đến
08:00 05/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2026 (03/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 61, đường D2, khu phố Phú Tân 1, phường Bình Dương, thành phố Hồ Chí Minh.
2 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 324, đường 30/4, khu phố Chánh Nghĩa 3, phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh.
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. Tư vấn lập E-HSMT Số 61, đường D2, khu phố Phú Tân 1, phường Bình Dương, thành phố Hồ Chí Minh.
4 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City. Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 324, đường 30/4, khu phố Chánh Nghĩa 3, phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh.
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 61, đường D2, khu phố Phú Tân 1, phường Bình Dương, thành phố Hồ Chí Minh.
6 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 324, đường 30/4, khu phố Chánh Nghĩa 3, phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
2
Cần cẩu bánh xích Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
3
Cần trục tháp Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
4
Máy cắt bê tông (Công suất ≥ 7,5kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
5
Máy cắt gạch đá (Công suất ≥ 1,7 W) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
6
Máy cắt uốn sắt thép (Công suất ≥ 5kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
4
7
Máy đầm bàn (Công suất ≥ 1kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
8
Máy đầm cóc (Trọng lượng ≥ 70kg) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
9
Máy đầm dùi (Công suất ≥ 1,5kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
10
Máy hàn điện (Công suất ≥ 14 kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
4
11
Máy khoan bê tông (Công suất ≥ 0,62kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
12
Máy khoan đứng (Công suất ≥ 4,5kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
13
Máy lu bánh thép Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
14
Máy nén khí Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
15
Máy rải đá Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
16
Máy trộn bê tông (Dung tích ≥ 250 lít) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
4
17
Máy trộn vữa (Dung tích ≥ 150 lít) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
4
18
Máy ủi (Công suất ≥ 110CV) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
19
Máy vận thăng lồng (Sức nâng ≥ 3T) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
20
Ô tô tưới nước hoặc xe tải chứa bồn (Dung tích ≥ 5m3) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
21
Máy lu rung Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
22
Máy lu bánh hơi Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bả bằng bột bả vào tường
3.36
m2
2
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3.36
m2
3
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
12.468
m3
4
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
67.46
m2
5
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
60.34
m2
6
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M100, PCB40
3.96
m2
7
Bả bằng bột bả vào tường
123.84
m2
8
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
56.38
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
67.46
m2
10
Sản xuất, lắp dựng cửa đi, cửa sổ khung sắt kính
11.34
m2
11
Sản xuất lắp dựng vách ngăn nhôm kính
10.08
m2
12
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.882
100m2
13
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.4488
100m2
14
NHÀ XE
15
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
24.57
1m3
16
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.172
100m3
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.512
m3
18
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
4.446
m3
19
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1824
100m2
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.2273
tấn
21
Cung cấp lắp đặt bu lông neo M20x550
48
cái
22
Lớp sika grout dày 30 mm
0.825
m2
23
Cung cấp lắp đặt bản mã chân cột, ke, 200x500x14
6
bộ
24
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.734
tấn
25
Lắp vì kèo thép
0.734
tấn
26
Cung cấp lắp đặt bu lông liên kết M16x40 (8.8)
40
bộ
27
Cung cấp, lắp đặt cáp giằng D12
40
m
28
Ốc siếc cáp giằng D12
16
bộ
29
Gia công xà gồ thép
0.5781
tấn
30
Lắp dựng xà gồ thép
0.5781
tấn
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
48.1944
1m2
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.1557
100m2
33
Cung cấp lắp đặt máng xối tôn dày 5dem, khổ 600mm
30.6
m
34
Lắp đặt cầu chắn rác inox D60mm
6
cái
35
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.18
100m
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.84
100m2
37
TỔNG THỂ
38
Cung cấp, lắp đặt tủ điện 400x600x150
1
cái
39
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
10
bộ
40
Cung cấp, lắp đặt đèn năng lượng chiếu sáng 100W
8
bộ
41
Gia công cột bằng thép hình
0.3162
tấn
42
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤8m bằng máy
8
1 cột
43
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
15.1008
1m3
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1057
100m3
45
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.968
m3
46
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
8
m3
47
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.32
100m2
48
Lắp đặt các automat 1 pha ≤150A
1
cái
49
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
5
cái
50
Lắp đặt ổ cắm ba
15
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây