Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 08:03 27/07/2026
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Investing in purchasing vehicles, equipment and parking areas - HCM Southern region
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Investing in purchasing vehicles, equipment and parking areas - HCM Southern region
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Owner
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Phú Mỹ, City Hồ Chí Minh
Time of bid closing
08:00 05/08/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
3602/QĐ-NBMICCO
Approval date
27/07/2026 07:58
Approval Authority
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHIỆP HÓA CHẤT MỎ NAM BỘ - MICCO
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:02 27/07/2026
to
08:00 05/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 05/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
50.000.000 VND
Amount in words
Fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 61, đường D2, khu phố Phú Tân 1, phường Bình Dương, thành phố Hồ Chí Minh.
2 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City. Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 324, đường 30/4, khu phố Chánh Nghĩa 3, phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh.
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. Consulting for setting up E-HSMT Số 61, đường D2, khu phố Phú Tân 1, phường Bình Dương, thành phố Hồ Chí Minh.
4 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City. E-HSMT . appraisal consulting Số 324, đường 30/4, khu phố Chánh Nghĩa 3, phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh.
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Võ Gia. E-HSDT assessment consulting Số 61, đường D2, khu phố Phú Tân 1, phường Bình Dương, thành phố Hồ Chí Minh.
6 Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Bình Dương City. Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 324, đường 30/4, khu phố Chánh Nghĩa 3, phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh hơi Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
2
Cần cẩu bánh xích Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
3
Cần trục tháp Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
4
Máy cắt bê tông (Công suất ≥ 7,5kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
5
Máy cắt gạch đá (Công suất ≥ 1,7 W) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
6
Máy cắt uốn sắt thép (Công suất ≥ 5kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
4
7
Máy đầm bàn (Công suất ≥ 1kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
8
Máy đầm cóc (Trọng lượng ≥ 70kg) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
9
Máy đầm dùi (Công suất ≥ 1,5kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
10
Máy hàn điện (Công suất ≥ 14 kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
4
11
Máy khoan bê tông (Công suất ≥ 0,62kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
2
12
Máy khoan đứng (Công suất ≥ 4,5kW) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
13
Máy lu bánh thép Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
14
Máy nén khí Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
15
Máy rải đá Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
16
Máy trộn bê tông (Dung tích ≥ 250 lít) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
4
17
Máy trộn vữa (Dung tích ≥ 150 lít) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền hợp đồng, hóa đơn mua hàng. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: hợp đồng, hóa đơn mua hàng). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị.
4
18
Máy ủi (Công suất ≥ 110CV) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
19
Máy vận thăng lồng (Sức nâng ≥ 3T) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
20
Ô tô tưới nước hoặc xe tải chứa bồn (Dung tích ≥ 5m3) Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
21
Máy lu rung Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1
22
Máy lu bánh hơi Tài liệu nhà thầu cần cung cấp để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị là bản gốc hoặc bản sao có chứng thực của cấp có thẩm quyền các tài liệu sau: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện rõ dành riêng cho gói thầu này) và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật).
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Bả bằng bột bả vào tường
3.36
m2
2
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3.36
m2
3
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
12.468
m3
4
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
67.46
m2
5
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
60.34
m2
6
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M100, PCB40
3.96
m2
7
Bả bằng bột bả vào tường
123.84
m2
8
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
56.38
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
67.46
m2
10
Sản xuất, lắp dựng cửa đi, cửa sổ khung sắt kính
11.34
m2
11
Sản xuất lắp dựng vách ngăn nhôm kính
10.08
m2
12
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.882
100m2
13
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.4488
100m2
14
NHÀ XE
15
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
24.57
1m3
16
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.172
100m3
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.512
m3
18
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
4.446
m3
19
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1824
100m2
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.2273
tấn
21
Cung cấp lắp đặt bu lông neo M20x550
48
cái
22
Lớp sika grout dày 30 mm
0.825
m2
23
Cung cấp lắp đặt bản mã chân cột, ke, 200x500x14
6
bộ
24
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.734
tấn
25
Lắp vì kèo thép
0.734
tấn
26
Cung cấp lắp đặt bu lông liên kết M16x40 (8.8)
40
bộ
27
Cung cấp, lắp đặt cáp giằng D12
40
m
28
Ốc siếc cáp giằng D12
16
bộ
29
Gia công xà gồ thép
0.5781
tấn
30
Lắp dựng xà gồ thép
0.5781
tấn
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
48.1944
1m2
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.1557
100m2
33
Cung cấp lắp đặt máng xối tôn dày 5dem, khổ 600mm
30.6
m
34
Lắp đặt cầu chắn rác inox D60mm
6
cái
35
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.18
100m
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.84
100m2
37
TỔNG THỂ
38
Cung cấp, lắp đặt tủ điện 400x600x150
1
cái
39
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
10
bộ
40
Cung cấp, lắp đặt đèn năng lượng chiếu sáng 100W
8
bộ
41
Gia công cột bằng thép hình
0.3162
tấn
42
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤8m bằng máy
8
1 cột
43
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
15.1008
1m3
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1057
100m3
45
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.968
m3
46
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
8
m3
47
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.32
100m2
48
Lắp đặt các automat 1 pha ≤150A
1
cái
49
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
5
cái
50
Lắp đặt ổ cắm ba
15
cái

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 11

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second