Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:05 10/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến đường Kênh 7000 (đi qua ấp 2, ấp 4, ấp 10 và đoạn từ Kênh 4 Thước đến Kênh Công Nghiệp)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Tuyến đường Kênh 7000 (đi qua ấp 2, ấp 4, ấp 10 và đoạn từ Kênh 4 Thước đến Kênh Công Nghiệp)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh hỗ trợ từ nguồn tăng thu XSKT năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trí Phải, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm đóng thầu
14:00 19/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 456-QĐ/BQL
Ngày phê duyệt
10/08/2026 14:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Trí Phải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:04 10/08/2026
đến
14:00 19/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 19/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
202.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm lẻ hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/08/2026 (16/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thương mại Hoàng Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 72/10K Lê Văn Thọ, phường Thông Tây Hội, TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH xây dựng Đỗ Gia Khang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp 4, xã Đá Bạc, tỉnh Cà Mau
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng Tân Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 177A, Phan Ngọc Hiển, phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau
4 Công ty TNHH MTV Xây dựng An Nguyên CM Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường 9C, Khu đô thị Hoàng Tâm, ấp Bào Sơn, phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng Tân Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 177A, Phan Ngọc Hiển, phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau
6 Công ty TNHH MTV Xây dựng An Nguyên CM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường 9C, Khu đô thị Hoàng Tâm, ấp Bào Sơn, phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc hoặc kinh vỹ điện tử (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
1
2
Máy thủy bình (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích, dung tích gầu: ≥ 0,40 m3 (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
2
4
Máy đào một gầu, bánh xích, dung tích gầu: ≥ 0,50 m3 (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
2
5
Máy ủi - công suất: ≥75,0 CV (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
2
6
Máy đóng cọc chạy trên ray hoặc búa đóng cọc, trọng lượng đầu búa: ≥ 1,2 T (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
2
7
Máy đóng cọc chạy trên ray hoặc búa đóng cọc, trọng lượng đầu búa: ≥ 1,8 T (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
2
8
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất: ≥360 m3/h (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
2
9
Búa căn khí nén (chưa tính khí nén) - tiêu hao khí nén: ≥3 m3/ph (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
2
10
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: ≥10 T (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
2
11
Máy trộn bê tông, dung tích: ≥250 lít (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
4
12
Máy đầm bê tông, đầm dùi, công suất: ≥1,5 kW (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
4
13
Máy đầm bê tông, đầm bàn, công suất: ≥1,0 kW (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
4
14
Máy cắt - uốn cốt thép, công suất: ≥5 kW Trường hợp không có máy cắt - uốn thép thì tổ hợp 01 máy cắt thép và 01 máy uốn thép được tính là: 01 (Tài liệu chứng minh: Xem chi tiết tại Khoản 4 Mục E-CDNT 10.8 Chương II - Bảng dữ liệu đấu thầu)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NÂNG CẤP, MỞ RỘNG MẶT ĐƯỜNG VÀ CẦU TRÊN TUYẾN: ĐOẠN TỪ ĐẦU TUYẾN ĐẾN CỌC D84 (KM2+910,62)
2
Phát rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
116.4248
100m2
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
31.7887
100m3
4
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
6.085
100m3
5
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
15.9246
100m3
6
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
1094.6784
m3
7
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép ≤10mm
50.2315
tấn
8
Ván khuôn thép mặt đường bê tông, bản mặt cầu, bản quá độ
6.7429
100m2
9
Rải giấy dầu lớp cách ly
91.2232
100m2
10
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 14cm
21.0716
100m
11
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
956.82
100m
12
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần không ngập trong đất NC, XM=0)
320.79
100m
13
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
62.19
100m2
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.8176
tấn
15
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
15.08
m3
16
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
158.76
m2
17
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.144
100m3
18
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.4
m3
19
Ván khuôn thép móng dài
0.1464
100m2
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0262
tấn
21
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1554
tấn
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M300, đá 1x2, PCB40
2.16
m3
23
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.0736
100m2
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0082
tấn
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.091
tấn
26
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
0.36
m3
27
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.0976
100m2
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0154
tấn
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.117
tấn
30
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
0.96
m3
31
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.54
m3
32
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
68.86
m2
33
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M300, đá 1x2, PCB40
27.67
m3
34
Ván khuôn thép móng dài
3.162
100m2
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.5049
tấn
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4.2522
tấn
37
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
5.5194
1m3
38
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
98
1cấu kiện
39
Bê tông bệ máy SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
2.6578
m3
40
Bê tông cọc, cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.5523
m3
41
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.1499
tấn
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.2842
100m2
43
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
28.224
m2
44
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
45
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
1
cái
46
Cung cấp biển báo phản quang tròn, ĐK 70cm
2
cái
47
Cung cấp biển báo phản quang tam giác, ĐK 70cm
1
cái
48
Cung cấp trụ đỡ biển báo thép ống D90mm, L=2,7m
3
Trụ
49
HẠNG MỤC: CẦU KÊNH LUNG LỚN
50
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
7.028
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây