Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 22:05 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ ĐT.243 vào Đồng Lâm và Hạ tầng khu du lịch Đồng Lâm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ ĐT.243 vào Đồng Lâm và Hạ tầng khu du lịch Đồng Lâm
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên ngân sách nhà nước (ngân sách trung ương, ngân sách tỉnh, ngân sách xã) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hữu Liên, Tỉnh Lạng Sơn
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
126/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
11/08/2026 22:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh Tế xã Hữu Liên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:04 11/08/2026
đến
08:00 20/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
260.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2026 (18/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV CÔNG SƠN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 24, phố Lương Định Của, khu đô thị Phú Lộc 4 - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 31, phố Mỹ Sơn 5, khối 9 - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
3 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12 đường Đào Duy Anh, Khu tái định cư và dân cư Nam thành phố - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 31, phố Mỹ Sơn 5, khối 9 - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
5 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12 đường Đào Duy Anh, Khu tái định cư và dân cư Nam thành phố - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG SƠN Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công Ngõ 10, đường Mỹ Sơn, tổ 5, khối 10 - - Phường Kỳ Lừa - Tỉnh Lạng Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥130CV (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
2
Máy rải cấp phối đá dăm ≥50m3/h (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
3
Ô tô tải tự đổ (tải trọng hàng hoá) ≥ 7T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
3
4
Thiết bị sơn kẻ vạch YHK 10A hoặc tương đương (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 9T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
6
Máy lu bánh hơi ≥ 25T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
7
Máy đào ≥ 1,25m3 (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
8
Máy đào ≥ 1,6m3 gắn đầu búa thủy lực (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
9
Máy ủi ≥ 110CV (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
2
11
Bộ quần áo phòng độc (Bao gồm quần, áo, mặt nạ, ủng, găng tay) (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
2
12
Máy phun thuốc chống mối hoặc tương đương (Kèm theo các tài liệu quy định tại Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
2
13
Phòng thí nghiệm (Có tài liệu chứng minh phòng thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng, chống mối, có các phép thử phù hợp với gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
4.7116
100m3
2
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0006
100m3
3
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III (đào đất để đắp)
5.2972
100m3
4
Đào rãnh bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.0015
100m3
5
Đào rãnh bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.0022
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.2975
100m3
7
Vận chuyển đất 1.5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
1.2975
100m3/1km
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
5.2972
100m3
9
Vận chuyển đất 0.5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
5.2972
100m3/1km
10
Mặt đường nhánh rẽ Đồng Cao Là Phắt
11
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.0039
100m3
12
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.0244
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0039
100m3
14
Vận chuyển đất 1.5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.0039
100m3/1km
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
0.6987
100m3
16
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép (Sửa đổi TT09/2024)
0.7984
100m2
17
Bạt dứa chống thấm
6.5634
100m2
18
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
118.1412
m3
19
Làm khe co đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 22cm
1.44
100m
20
Matit chèn khe
98.05
kg
21
Kè đá xây theo tuyến nhánh rẽ Đồng Cao Là Phắt
22
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤20m - Cấp đất II
3.034
100m3
23
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤20m - Cấp đất III
1.9475
100m3
24
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.6605
100m3
25
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB40
279.83
m3
26
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB40
215.25
m3
27
Ống nhựa thoát nước sau kè
61.2
m
28
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0408
100m3
29
Nền đường đoạn từ bãi xe Đồng Lâm đến khu danh thắng Đồng Lâm
30
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
4.7973
100m3
31
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.6601
100m3
32
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
1.6758
100m3
33
Đào đá cấp IV nền đường bằng máy đào dung tích gầu 1,25m3 (Bổ sung TT09/2024)
0.2962
100m3
34
Phá đá mặt bằng bằng máy đào 1,6m3 gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá III
14.8674
100m3
35
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
14.8674
100m3
36
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
46.5653
100m3
37
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1048
100m3
38
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III (đào đất để đắp)
49.9584
100m3
39
Đào rãnh bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.1082
100m3
40
Đào rãnh bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.153
100m3
41
Đào rãnh bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0.0226
100m3
42
Đào đá cấp IV rãnh bằng máy đào dung tích gầu 1,25m3 (Bổ sung TT09/2024)
0.004
100m3
43
Phá đá rãnh bằng máy đào 1,6m3 gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá III
0.6132
100m3
44
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.6132
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
4.9055
100m3
46
Vận chuyển đất 1.5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
4.9055
100m3/1km
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
1.6984
100m3
48
Vận chuyển đất 1.5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
1.6984
100m3/1km
49
Vận chuyển đá bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤1000m
15.7808
100m3
50
Vận chuyển đá 1.5km tiếp theo trong phạm vi ≤5km bằng ô tô tự đổ 7T
15.7808
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây