Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:25 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Toà án nhân dân khu vực 7 – Thái Nguyên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Toà án nhân dân khu vực 7 – Thái Nguyên
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chi thường xuyên nguồn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chợ Đồn, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
09:30 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
10/QĐ-TA-XD
Ngày phê duyệt
28/08/2026 09:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân khu vực 7 - Thái Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:23 28/08/2026
đến
09:30 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (06/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc và đầu tư xây dựng Green Home Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu dân cư chợ bao bì, Phường Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam
2 Công ty cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng và Phát triển thương mại An Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 07, Lô C, Khu tập thể Công an, phường Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Kỹ thuật Công nghệ và Thương mại Đại Lâm Tư vấn lập E-HSMT Số 1 ngõ 1/28/37 Thúy Lĩnh, Phường Lĩnh Nam, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và môi trường Minh Đạt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 5 ngõ 104/3 Định Công, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Kỹ thuật Công nghệ và Thương mại Đại Lâm Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1 ngõ 1/28/37 Thúy Lĩnh, Phường Lĩnh Nam, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và môi trường Minh Đạt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 5 ngõ 104/3 Định Công, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi công suất ≥1,5kW - tình trạng: hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
2
Máy đầm đất cầm tay tải trọng ≥ 70kg - tình trạng: hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
3
Máy cắt, uốn thép: Tình trạng hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
4
Máy hàn sắt: Tình trạng hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
5
Máy cắt gạch đá: Công suất ≥ 1,7kW – Tình trạng hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
3
6
Máy khoan đục bê tông: Tình trang hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
5
7
Máy trộn vữa – bê tông Dung tích 250,0 Lít – Tình trạng hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
2
8
Máy hàn nhiệt dùng để hàn ống nước – Tình trạng còn hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
3
9
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 7,5 Tấn – Tình trạng hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe; đăng kiểm còn hạn (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê)
1
10
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3 - tình trạng: hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
11
Cần cẩu có sức nâng ≥ 10T - Tình trạng hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe; đăng kiểm còn thời hạn (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê)
1
12
Hệ thống giàn giáo thi công (bộ) - tình trạng hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
100

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt dây dẫn CXV 2x1,5mm2
360
m
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt đế nổi cho mặt ổ cắm
36
hộp
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt ống nhựa cứng bảo vệ dây D16 đặt chìm
360
m
Theo quy định tại Chương V
4
Măng sông nối ống D16
120
Cái
Theo quy định tại Chương V
5
Kẹp đỡ ống D16
360
Cái
Theo quy định tại Chương V
6
Vật tư phụ hoàn thiện hệ thống
1
gói
Theo quy định tại Chương V
7
PHẦN KIẾN TRÚC
Theo quy định tại Chương V
8
Xây gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75, XM PCB40
216.641
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Xây gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75, XM PCB40
17.654
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Xây tường gạch thông gió 20x20 cm, vữa XM M75, XM PCB40
21.17
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Xây gạch đất sét nung KT 6,5x10,5x22, xây tường thu hồi, chiều cao <= 28m, vữa XM M75, XM PCB40
28.23
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.451
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.267
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng tường thu hồi, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
2.504
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
1161.558
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
1243.476
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
364.304
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Trát xà dầm, vữa XM M75, XM PCB40
150.632
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
472.19
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Trát má cửa, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
82.17
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp phào đơn, vữa XM M75, XM PCB40
144.32
m
Theo quy định tại Chương V
22
Bả bằng bột bả vào tường
2202.646
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1069.295
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2037.407
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1326.278
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic, kích thước gạch 600x600, vữa XM M75, XM PCB40
949.895
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Lát nền, sàn nhà vệ sinh bằng gạch ceramic chống trơn, kích thước gạch 300x600, vữa XM M75, XM PCB40
40.842
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM M75, XM PCB40
156.516
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Lát đá bàn lavabo, vữa XM M75, XM PCB40
5.925
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Công tác ốp đá granite chân tường, vữa XM M75, XM PCB40
41.056
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lát gạch lá nem KT 400x400, vữa XM M75, XM PCB40
59.24
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
123.209
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Lớp vữa cán nền, dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
1349.727
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Thi công trần thạch cao khung xương nổi KT 600x600mm chịu ẩm
604.411
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Xây gạch đất sét nung KT 6,5x10,5x22, xây bậc cầu thang bộ, chiều cao <= 28m, vữa XM M75, XM PCB40
1.484
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
1.69
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1.69
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.69
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, XM PCB40
42.106
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Gia công lan can thang bộ
1.271
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Gia công lan can ban công
1.115
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp dựng lan can sắt, vữa XM M75, XM PCB40
75.36
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn tĩnh điện màu trắng lan can
2386
kg
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, XM PCB40
3.141
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Xây gạch đất sét nung KT 6,5x10,5x22, xây bậc tam cấp, vữa XM M75, XM PCB40
8.038
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
23.864
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Bả bằng bột bả vào tường
23.864
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.864
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, XM PCB40
31.236
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Xây gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75, XM PCB40
2.631
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 12

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây