Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:13 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km0+000 - Km1+050; Km8+000 - Km8+500; Km11+904,22 - Km12+000; xây dựng rãnh thoát nước đoạn Km6+000 - Km6+300 (phải tuyến); Km6+398,32 - Km6+700 (trái tuyến) đường ĐT.495
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km0+000 - Km1+050; Km8+000 - Km8+500; Km11+904,22 - Km12+000; xây dựng rãnh thoát nước đoạn Km6+000 - Km6+300 (phải tuyến); Km6+398,32 - Km6+700 (trái tuyến) đường ĐT.495
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế ngân sách địa phương (nằm trong Kế hoạch quản lý, vận hành, khai thác, bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông trên địa bàn tỉnh năm 2026 đã được Ủy ban nhân dân tỉnh phê duyệt tại Quyết định số 804/QĐ-UBND ngày 24 tháng 3 năm 2026)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Liêm Hà, Tỉnh Ninh Bình
- Xã Thanh Bình, Tỉnh Ninh Bình
- Xã Tân Thanh, Tỉnh Ninh Bình
- Xã Thanh Liêm, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
15:00 13/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
985/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
04/09/2026 14:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:12 04/09/2026
đến
15:00 13/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 13/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
162.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/09/2026 (11/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH)) Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng Số 1 đường Quang Trung - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử hoặc công bố công khai thông tin về năng lực đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng, bao gồm phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng và trạm thí nghiệm hiện trường (nếu có) trên Trang thông tin điện tử của mình và gửi thông tin công bố đến Sở Xây dựng địa phương nơi đặt trụ sở chính và nơi đặt trạm thí nghiệm hiện trường). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. - Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị thí nghiệm đủ tiêu chuẩn, phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
2
Trạm trộn bê tông nhựa, năng suất ≥120 tấn/giờ - Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Có tài liệu về giấy kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực đối với toàn bộ trạm theo quy định. - Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để sản xuất. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng, công suất ≥ 130CV - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
4
Lu bánh thép 6-8 tấn: Lu bánh thép có tổng trọng lượng 6-8 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
5
Lu bánh thép 10-12 tấn: Lu bánh thép có tổng trọng lượng 10-12 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
6
Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥25 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
7
Xe tưới nhũ tương (nhựa đường) - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
8
Thiết bị sơn vạch kẻ đường - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
9
Máy đào có dung tích gầu đào ≥ 0,8m3 - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
10
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
2
11
Máy ủi, công suất ≥ 110CV - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
12
Ô tô tưới nước, dung tích ≥5 m3 - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
13
Cần cẩu (hoặc cần trục ô tô), sức nâng ≥ 3 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đảm bảo an toàn giao thông trong quá trình thi công
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Hạng mục nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
3
Xử lý hư hỏng cục bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Đào khuôn đường, đất cấp III (bao gồm cả vận chuyển đổ thải)
241.461
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Lớp CPĐD loại II dày 18cm, đầm chặt K98
131.706
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Lớp CPĐD loại I dày 15cm, đầm chặt K98
109.755
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Gia cố lề đường
Theo quy định tại Chương V
8
Đào khuôn đường, đất cấp III (bao gồm vận chuyển, đổ thải)
4550.7279
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào mặt đường, đất cấp IV (bao gồm vận chuyển, đổ thải)
191.2398
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Xáo xới, lu lèn nền đường, đầm chặt K95
1607.4901
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp nền đường bằng đất đất đá hỗn hợp, đầm chặt K98
1607.6993
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Lớp CPĐD loại II dày 18cm, đầm chặt K98
877.9338
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Lớp CPĐD loại I dày 15cm, đầm chặt K98
668.3079
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới nhũ tương thấm bám CSS-1, tiêu chuẩn 1,0 lít/m2
3853.629
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Thảm bê tông nhựa chặt 19 dày 5cm
3853.629
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,3 lít/m2
3853.629
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Thảm bê tông nhựa chặt 16 dày 5cm
3853.629
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Thảm tăng cường mặt đường cũ
Theo quy định tại Chương V
19
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,3 lít/m2
4911.5285
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Thảm bê tông nhựa chặt 16 dày 5cm
4911.5285
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,5 lít/m2
4911.5285
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt 19 dày trung bình 3,11cm
2940.2085
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt 19 dày trung bình 2,8cm
1691.772
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt 19 dày trung bình 3,7cm
279.548
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Vuốt nối
Theo quy định tại Chương V
26
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,5 lít/m2
877.83
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Thảm bê tông nhựa chặt 16 dày trung bình 3cm
877.83
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Đào đắp, lề đường
Theo quy định tại Chương V
29
Đào đất không thích hợp, đất cấp I (bao gồm cả vận chuyển, đổ thải)
574.3348
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đào nền đường, đất cấp II (bao gồm cả vận chuyển, đổ thải)
41.1957
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Xáo xới, lu lèn nền đường, đầm chặt K95
1607.4901
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp đất nền đường, phụ lề, đầm chặt K95
694.7921
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông xi măng lề đường M200 đổ tại chỗ (bao gồm ván khuôn)
116.836
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Nâng cao tường chắn
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông lót móng M150 (bao gồm ván khuôn)
6.7046
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đá hộc xây vữa xi măng M100
52.679
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông đỉnh kè M200, đổ tại chỗ (bao gồm ván khuôn)
35.9378
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Cốt thép giằng đỉnh kè, đường kính D≤10mm
1084.5674
kg
Theo quy định tại Chương V
39
Quét nhựa + bao tải tẩm nhựa đường khe phòng lún
23.3
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Gia cố bằng cọc tre L=2,5m, mật độ 16cọc/m2
2682.5
m
Theo quy định tại Chương V
41
Khoan cấy thép tường chắn, đường kính lỗ khoan 10mm
863
lỗ
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp bờ vây, đầm chặt K90 (bao gồm thanh thải bờ vây)
4
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
44
Sơn vạch kẻ đường
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm, màu vàng
81.525
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm, màu trắng
6
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 6mm, màu vàng
367.4
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
49
Đào hố móng cột biển báo, đất cấp III (bao gồm vận chuyển, đổ thải)
6.3
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông móng biển báo M150 (bao gồm ván khuôn)
3.5438
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây