Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:25 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp hệ thống thoát nước từ ĐT315B đi trường phổ thông dân tộc Nội trú tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp hệ thống thoát nước từ ĐT315B đi trường phổ thông dân tộc Nội trú tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách Nhà nước và huy động nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phú Thọ, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:30 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
300/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án phường Phú Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:23 04/09/2026
đến
08:30 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
68.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Việt Pháp Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 01, tổ 5, phố Phú Thịnh, phường Phong Châu, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thanh Lam Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Kim Quất Hạ, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Phú Thọ Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu Tân Thành, phường Phú Thọ, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty cổ phần xây dựng Toàn Phát Phú Thọ Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Do Nghĩa 1, xã Phùng Nguyên, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu rung, trọng lượng ≥ 10 tấn (có Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥0,8m3 (có Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu)
2
3
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥7 tấn (có Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu)
4
4
Máy ủi (có Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
5
Ô tô tải có cần cẩu, sức nâng ≥3 tấn (có Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
6
Máy trộn bê tông xi măng (có Hóa đơn mua hàng và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu)
2
7
Máy cắt uốn thép (có Hóa đơn mua hàng và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
8
Máy thủy bình (có Hóa đơn mua hàng và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
9
Máy toàn đạc hoặc máy kinh vỹ (có Hóa đơn mua hàng và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1
10
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng (có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành về xây dựng được cơ quan có thẩm quyền cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; kèm theo danh mục các phép thử phù hợp với yêu cầu của gói thầu và Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê trường hợp phòng thí nghiệm không thuộc sở hữu của nhà thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp II
1435.05
m3
2
Bơm nước hố móng
30
ca
3
Đào xúc đất khai thác để đắp, đất cấp III
1023.99
m3
4
Vận chuyển đất khai thác để đắp, đất cấp III
1023.99
m3
5
Đào xúc đất thanh thải bờ vây, đất cấp II
957
m3
6
Vận chuyển đất thanh thải bờ vây đổ đi, đất cấp II
957
m3
7
Cống thoát nước BXH=(1,5x1,5)M tại cọc C2, cọc 11
8
Mua sắm, lắp đặt cống hộp BTCT BxH=(1,5x1,5)m, dày 15cm, dài 1m/đoạn, tải trọng HL93
21
đoạn cống
9
Bê tông móng cống, đá 1x2, mác 200
2.15
m3
10
Bê tông lót móng cống, đá 2x4, mác 100
6.09
m3
11
Bê tông tường cống, đá 1x2, mác 200
1.91
m3
12
Ván khuôn đổ bê tông tường cống
29.33
m2
13
Ván khuôn đổ bê tông móng cống
6.13
m2
14
Đào xúc, phá dỡ cống cũ, mặt đường cũ kết cấu bê tông
20.16
m3
15
Vận chuyển kết cấu phá dỡ cống cũ, mặt đường cũ đổ đi
20.16
m3
16
Móng cấp phối đá dăm loại II đắp mang cống
9.45
m3
17
Đắp đất hoàn trả mang cống, độ chặt K=0,95
84
m3
18
Lớp đá dăm đệm 1x2cm móng cống
4.26
m3
19
Cốt thép bản đáy cống, tấm nắp cống đoạn bẻ góc, đường kính <=18mm
1376.6
kg
20
Cốt thép tường cống đoạn bẻ góc, đường kính <=18mm
1087.3
kg
21
Cống thoát nước BXH=(2x2)M tại cọc K5
22
Mua sắm, lắp đặt cống hộp BTCT BxH=(2x2)m, dày 20cm, loại 2 họng cống, dài 1m/đoạn, tải trọng HL93
8
đoạn cống
23
Bê tông bản đáy sân sau, sân trước, đá 1x2, mác 200
8.06
m3
24
Bê tông tường cánh, tường đầu, ốp mái cống, tường chắn, gờ chắn, đá 1x2, mác 200
15.16
m3
25
Bê tông hoàn trả mặt đường, đá 2x4, mác 250
13.28
m3
26
Bê tông lót móng cống, đá 4x6, mác 150
5.52
m3
27
Lớp đá dăm đệm 1x2cm móng, sân cống, tường chắn
7.96
m3
28
Móng cấp phối đá dăm loại II hoàn trả móng đường
9.96
m3
29
Đóng cọc tre gia cố móng cống vào đất cấp II
2922
m
30
Ván khuôn đổ bê tông móng, sân cống, mặt đường bê tông hoàn trả
25.56
m2
31
Ván khuôn đổ bê tông tường cánh cống, tường chắn
73.94
m2
32
Đào xúc, phá dỡ cống cũ, mặt đường cũ kết cấu bê tông
31.87
m3
33
Vận chuyển kết cấu phá dỡ cống cũ, mặt đường cũ đổ đi
31.87
m3
34
Đào kênh dẫn dòng hạ lưu cống, đất cấp II
15.64
m3
35
Mua sắm, lắp đặt ông cống D100cm dẫn dòng thi công
19
m
36
Đắp đất trả mang cống, độ chặt K=0,95
142
m3
37
Đắp đất bờ quay dẫn dòng thượng, hạ lưu cống, độ chặt K=0,90
36.4
m3
38
Bơm nước hố móng
10
ca
39
Đào móng cống, đất cấp II
289.56
m3
40
CÔNG TÁC ĐẢM BẢO ATGT TRONG QUÁ TRÌNH THI CÔNG
41
Bê tông móng, đá 1x2, mác 150
0.24
m3
42
Ống nhựa PVC D80mm cột tiêu
30
cột
43
Dây cảnh báo
10
quận
44
Đèn cảnh báo
6
cái
45
Biển báo chữ nhật I440-KT(127,5x40)cm-H=3m
3
bộ
46
Biển báo chữ nhật I441a,b,c - KT(90x30)cm-H=3m
3
bộ
47
Biển báo tam giác A70cm
6
bộ
48
Biển báo tròn D70cm
6
bộ
49
Biển báo chữ nhật S507-KT(120x25)cm
3
bộ
50
Bộ khung thép hàng rào tín hiệu
3
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 5

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây