Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 07:53 31/12/2019
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp trường mẫu giáo Sơn Ca, xã Quảng Sơn; Hạng mục: Nhà lớp học 06 phòng (02 tầng)
Gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nâng cấp trường mẫu giáo Sơn Ca, xã Quảng Sơn; Hạng mục: Nhà lớp học 06 phòng (2 tầng)
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục năm 2019
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/01/2020

Nội dung chính

- Cải tạo nền nhà, lát gạch ceramic 400x400; - Cải tạo sơn sửa tường bằng gạch ốp cao 1,5m và bả mastic, sơn nước. - Cải tạo bó vỉa xung quanh nhà. - Phá dỡ toàn bộ lan can tầng trệt, xây bậc cấp tạo lối lên xuống; cải tạo lan can tầng 2. - Thay thế mái nhà bằng tôn sóng vuống 0,35mm; cải tạo, chống thấm sê nô. - Cải tạo sơn sửa, thay thế kính vỡ hệ thống cửa đi, cửa sổ. * Xây dựng khu vệ sinh khép kín tiếp giáp với tường trục C. - Hệ thống móng, giằng tường, khung, mái sê nô BTCT đá 1x2 VXM mác 200. Tường xây, trát gạch ống KM8x8x18 VXM mác 75, ốp tường cao 1,5m, nền lát gạch ceramic 400x400, bả mastic, sơn hoàn thiện. - Xây dụng bổ sung 02 bể tự hoại, 01 giếng thấm. - Lắp đặt bổ sung hệ thống chống sét toàn nhà.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:00 06/01/2020
đến
09:00 16/01/2020
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:30 16/01/2020
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
17.000.000 VND
Bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây