Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- 20211080191-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Hình thức (Xem thay đổi)
- 20211080191-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Liên danh Alinco | Đơn vị tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán | (0302335845 - Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Anh Linh, 0105961547 - Công ty Cổ phần phát triển cơ điện Việt Nam, 0300422884 - Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Thành phố Hồ Chí Minh) |
| 2 | Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Tổng Hợp | Đơn vị tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán | |
| 3 | Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia | Đơn vị Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá hồ hồ sơ dự thầu | số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh |
| 4 | Công ty TNHH Khảo sát thiết kế tư vấn Sài Gòn | Đơn vị tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu | số 12 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh |
| Nội dung cần làm rõ | 1. Cấp chống thấm bể nước: Theo Bản vẽ Ghi chú chung tờ 4 (bản vẽ số S000104-Trang 7 Quyển “Hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công Kết cấu ngầm”) quy định về cấp chống thấm tường vây, đài cọc, bể nước dùng loại W12, tuy nhiên theo chi tiết công việc quy định tại bảng Tiên lượng mời thầu quy định thì bê tông bể là bê tông phụ gia chống thấm loại W10. Nhà thầu thấy có sự khác nhau về cấp chống thấm của bể nước vì vậy đề xuất Chủ đầu tư, Tư vấn làm rõ giúp Nhà thầu về cấp chống thấm của bê tông bể nước.
2. Chi tiết chống thấm tường vây: Theo Bản vẽ Mặt bằng tường vây (bản vẽ số S100001- Trang 15 Quyển “Hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công Kết cấu ngầm”) ghi chú chống thấm tường vây, sàn hầm 6 và hố ga theo bản vẽ chống thấm, tuy nhiên theo Hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công thì Nhà thầu chỉ thấy Bản vẽ chi tiết chống thấm nền hầm 6 (Bản vẽ Mặt cắt hầm 6-Tờ 3 (bản vẽ số S501403- Trang 229 Quyển “Hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công Kết cấu ngầm”) mà chưa thấy có chi tiết bản vẽ chi tiết chống thấm tường vây. Vì vậy, Nhà thầu đề xuất Chủ đầu tư, Tư vấn mời thầu cung cấp Bản vẽ bổ sung chi tiết chống thấm tường vây hoặc chỉ dẫn về phương án chống thấm tường vây tại Dự án này. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | 211110-Postef-CV yeu cau lam ro HSMT.pdf |
| Nội dung trả lời | Nội dung làm rõ E-HSMT được thể hiện trong file đính kèm |
| File đính kèm nội dung trả lời | (So 621) CV làm rõ E-HSMT 13.11.2021.pdf |
| Ngày trả lời | 16:55 13/11/2021 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Công ty cổ phần Thiết bị Bưu điện |
| E-CDNT 1.2 |
Thi công xây dựng công trình (phần ngầm) Công trình đa chức năng Postef 15 Tháng |
| E-CDNT 3 | Vốn tự có, vốn vay và huy động hợp pháp khác của nhà đầu tư |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 5.6 | Không áp dụng |
| E-CDNT 10.1 | Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng do cơ quan có thẩm quyền cấp, trong đó có phạm vi hoạt động thi công xây dựng công trình dân dụng hạng I trở lên (Đối với liên danh dự thầu, từng thành viên phải đáp ứng yêu cầu này) |
| E-CDNT 16.1 | 120 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 8.000.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 21.1 | Phương pháp đánh giá HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm c) Đánh giá về giá: Phương pháp kết hợp giữa kỹ thuật và giá (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 23.2 | nhà thầu có điểm tổng hợp cao nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 28.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 31.4 | Nhà thầu có điểm tổng hợp cao nhất. |
| E-CDNT 33.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 34 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ: Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội. Điện thoại: (024) 38455946 Fax: (024) 38234128 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội; Số điện thoại: 024.38455946. Số Fax: 024.38234128 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội; Số điện thoại: 024.38455946. Số Fax: 024.38234128 |
| E-CDNT 35 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện, địa chỉ Số 61, phố Trần Phú, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội; Số điện thoại: 024.38455946 Số Fax: 024.38234128 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khoái lạc của kẻ giàu được mua bằng nước mắt của người nghèo. "
Thomas Fulier
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Công ty cổ phần Thiết bị Bưu điện đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Công ty cổ phần Thiết bị Bưu điện đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.