Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 21:56 26/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá đất cho nhân dân làm nhà ở tại xã Tam Đa, huyện Phù Cừ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn bán đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở tại Khu dân cư mới xã Tam Đa và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phù Cừ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
148/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/09/2023 16:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Đa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:54 26/09/2023
đến
09:00 16/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
900.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/10/2023 (14/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHỐ HIẾN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 24 đường Chùa Đông - Phường Hiến Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng T89 Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Trà Bồ, Xã Phan Sào Nam, Huyện Phù Cừ, Tỉnh Hưng Yên
3 Phòng Kinh tế Hạ tầng huyện Phù Cừ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Trần Cao, huyện Phù Cừ, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH Dịch vụ tư vấn và Đào tạo YDC Tư vấn lập E-HSMT Tầng 6, tòa nhà Việt Á, số 9 Duy Tân - Phường Dịch Vọng Hậu - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ TKT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 137 đường Ngô Gia Tự, Phường Vũ Ninh, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH Dịch vụ tư vấn và Đào tạo YDC Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 6, tòa nhà Việt Á, số 9 Duy Tân - Phường Dịch Vọng Hậu - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
7 Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ TKT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 137 đường Ngô Gia Tự, Phường Vũ Ninh, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại Thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê) kèm theo giấy chứng nhận kiểm định phương tiện còn hiệu lực
1
2
Loại Thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê) kèm theo giấy chứng nhận kiểm định phương tiện còn hiệu lực
1
3
Loại Thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê) kèm theo giấy chứng nhận kiểm định phương tiện còn hiệu lực
3
4
Loại Thiết bị: Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê) kèm theo giấy chứng nhận kiểm định phương tiện còn hiệu lực
1
5
Loại Thiết bị: Máy phun/tưới nhựa đường Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê) kèm theo giấy chứng nhận kiểm định phương tiện còn hiệu lực
1
6
Loại Thiết bị: Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê) kèm theo giấy chứng nhận kiểm định phương tiện còn hiệu lực
1
7
Loại Thiết bị: Ô tô tưới nước Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê) kèm theo giấy chứng nhận kiểm định phương tiện còn hiệu lực
1
8
Loại Thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
2
9
Loại Thiết bị : Cần trục/ô tô có cần cẩu Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
10
Loại Thiết bị: Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
11
Loại Thiết bị: Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
12
Loại Thiết bị: Máy trộn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
2
13
Loại Thiết bị: Máy thủy bình/kinh vĩ Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: San nền
2
Đào san đất bằng máy đào - Cấp đất I
29.2379
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.3804
100m3
4
Vận chuyển đất 1,75km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất I
0.3804
100m3/1km
5
Đào san đất bằng máy đào - Cấp đất II
2.3339
100m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90 (10%KL)
0.5901
100m3
7
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi , độ chặt Y/C K = 0,9 (90%KL)
5.3112
100m3
8
Đất mua ngoài
357.46
m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay , độ chặt Y/C K = 0,85 (10%KL)
2.8858
100m3
10
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi , độ chặt Y/C K = 0,85 (90%KL)
25.9718
100m3
11
Vận chuyển đất tiếp phạm vi ≤500m bằng máy cạp - Cấp đất I
2.8858
100m3
12
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay , độ chặt Y/C K = 0,90
26.0038
100m3
13
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép , máy ủi , độ chặt Y/C K = 0,90
234.0342
100m3
14
Hạng mục: Giao thông
15
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất I
45.2509
100m3
16
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
71.934
1m3
17
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất II
3.7201
100m3
18
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
142.21
m3
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
43.6494
100m3
20
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
38.5017
100m3/1km
21
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
5.1477
100m3/1km
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m
1.4221
100m3
23
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ , trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
1.4221
100m3/1km
24
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay , độ chặt Y/C K = 0,90 (10%KL)
0.4122
100m3
25
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi , độ chặt Y/C K = 0,9 (90%KL)
3.7094
100m3
26
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay , độ chặt Y/C K = 0,95 ( Nền vỉa hè)
9.4462
100m3
27
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép, máy ủi , độ chặt Y/C K = 0,95
154.1471
100m3
28
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép , máy ủi , độ chặt Y/C K = 0,98
49.7697
100m3
29
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
24.9377
100m3
30
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I
14.4166
100m3
31
Tưới lớp thấm bám mặt đường, nhũ tương CSS-1, lượng nhũ tương 1kg/m2
94.8189
100m2
32
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C12,5- Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
94.8189
100m2
33
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay , độ chặt Y/C K = 0,90
6.7581
100m3
34
Lát sân, nền đường, vỉa hè gạch xi măng tự chèn dày 5,5cm
6758.06
m2
35
Đóng cọc tre bằng máy đào , chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
73.8928
100m
36
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
166.8
m3
37
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
7.7308
100m2
38
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
137.5
m3
39
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
21.0658
100m2
40
Xây tường thẳng bằng gạch không nung - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
157.84
m3
41
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1054.01
m2
42
Lắp đặt B lốc thẳng 1m
1611
m
43
Lắp đặt B lốc cong 0,2m
374.4
m
44
Lát gạch xi măng, vữa XM M75, PCB40
504.75
m2
45
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
8
m3
46
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.7276
100m2
47
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.7148
tấn
48
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
20.54
m3
49
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.1234
100m2
50
Xây bó bồn cây bằng gạch không nung, vữa XM M75, PCB40
30.97
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 181

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây