Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng + Đảm bảo ATGT

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:59 20/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Ngầm Suối Rèo xã Vĩnh Tiến
Tên gói thầu
Thi công xây dựng + Đảm bảo ATGT
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Ngầm Suối Rèo xã Vĩnh Tiến
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Bôi, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 29/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500285949_2506202150
Ngày phê duyệt
20/06/2025 21:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:57 20/06/2025
đến
15:00 29/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 29/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2025 (27/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Thành Kính Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 6, tổ 7, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình
2 Công ty TNHH Minh An Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, T.P Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
3 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
4 Công ty TNHH Minh An Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, T.P Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
5 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông >=7,5kw
1
2
Máy đầm dùi >=1,5kw
1
3
Máy đầm bàn >=1kw
1
4
Máy đầm đất cầm tay
1
5
Máy trộn bê tông >=250lít
1
6
Máy trộn vữa >=150lít
1
7
Máy hàn >=23kw
1
8
Máy lu >=10 tấn
1
9
Máy đào>=0,8m3
1
10
Ô tô tự đổ >= 7 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào vét hữu cơ, đất cấp I
0.1319
100m3
3
Đào cấp nền đường, đất cấp II
0.1068
100m3
4
Đào nền đường, đất cấp II
0.2052
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp III
2.0036
100m3
6
Đào nền đường, đất cấp IV
0.4898
100m3
7
Phá đá, đá cấp IV
2.9481
100m3
8
Phá đá, đá cấp III
1.1944
100m3
9
Đào khuôn đường, đất cấp III
6.0461
100m3
10
Đào khuôn nền đường, đất cấp IV
0.6046
100m3
11
Đào rãnh nền đường, đất cấp III
0.2201
100m3
12
Phá đá, đá cấp IV
0.088
100m3
13
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.1707
100m3
14
Vận chuyển đất, đất cấp I
0.1319
100m3
15
Vận chuyển đất, đất cấp II
0.312
100m3
16
Vận chuyển đất, đất cấp III
3.9942
100m3
17
Vận chuyển đất, đất cấp IV
1.0944
100m3
18
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
4.2305
100m3
19
Vận chuyển đá
4.2305
100m3
20
Vận chuyển đất, đất cấp III
3.5829
100m3
21
Hạng mục mặt đường
22
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
3.0913
100m3
23
Rải giấy dầu lớp cách ly
17.1535
100m2
24
Đổ bê tông, bê tông mặt đường dày 20 cm, đá 2x4, mác 300
343.0705
m3
25
Ván khuôn. Ván khuôn mặt đường
0.6342
100m2
26
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông (không có thanh truyền lực)
492.6667
m
27
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông (không có thanh truyền lực)
37.33
m
28
Thi công khe dọc sân, bãi, mặt đường bê tông
317.11
m
29
Cắt khe co đường bê tông. Khe rộng <= 1cm, sâu <= 4cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
49.2667
10m
30
Cắt khe giãn đường bê tông. Khe rộng <= 2cm, sâu <= 4cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
3.733
10m
31
Cắt khe dọc đường bê tông. Khe rộng <= 1cm, sâu <= 8cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
31.711
10m
32
Cống Thoát nước
33
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
1.8313
100m3
34
Phá đá, đá cấp IV
1.6578
100m3
35
Phá đá, đá cấp III
0.4581
100m3
36
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
1.6578
100m3
37
Vận chuyển đá
1.6578
100m3
38
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.6922
100m3
39
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM PCB40 mác 100
20.5435
m3
40
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 100
15.2123
m3
41
Trát tường dày trát 2cm, vữa XM mác 100
50.9206
m2
42
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
17.018
m3
43
Đổ bê tông, bê tông móng, đá 2x4, mác 200 PCB40
42.51
m3
44
Đổ bê tông, bê tông tường chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB40
44.77
m3
45
Đổ bê tông, bê tông giằng chống, đá 1x2, mác 200 PCB30
2.25
m3
46
Đổ bê tông, bê tông sân tràn, lòng cống, đá 2x4, mác 200
19.7
m3
47
Đổ bê tông, bê tông phủ bản, khớp nối bản giảm tải, đá 1x2, mác 300 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
5
m3
48
Đổ bê tông, bê tông mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn, đá 1x2, mác 250
2.64
m3
49
Đổ bê tông, bê tông mũ mố cống đá 1x2, mác 200
4.41
m3
50
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông bản mặt cầu, đá 1x2, mác 300 PCB40
5.28
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng + Đảm bảo ATGT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng + Đảm bảo ATGT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 556

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây