Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng (Đường Cây Cồng)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:44 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Đông Cây Cồng, ấp Đông Hòa
Tên gói thầu
Thi công xây dựng (Đường Cây Cồng)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường Đông Cây Cồng, ấp Đông Hòa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ngũ Hiệp, Tỉnh Đồng Tháp
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
234/QĐ-TTCUDVC
Ngày phê duyệt
04/09/2026 11:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Ngũ Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:43 04/09/2026
đến
09:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Thế Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 04 đường Tứ Kiệt, Phường Mỹ Phước Tây, tỉnh Đồng Tháp
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Mỹ Xuân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 566/163/81 Nguyễn Thái Sơn, Phường An Nhơn, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn An Nhiên Tư vấn lập E-HSMT số 25A, đường Hoàng Việt, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp
4 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Phúc Huy Tư vấn thẩm định E-HSMT A66, Đường số 5, Khu Mỹ Thạnh Hưng, Phường Thới Sơn, Tỉnh Đồng Tháp
5 Công ty TNHH Tư vấn An Nhiên Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, đường Hoàng Việt, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp
6 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Phúc Huy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu A66, Đường số 5, Khu Mỹ Thạnh Hưng, Phường Thới Sơn, Tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,5m3. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
2
Máy cắt uốn thép. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê
1
3
Máy trộn bê tông. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê
1
4
Máy đầm đất cầm tay. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê
1
6
Cần cẩu bánh xích - sức nâng ≥ 10 tấn. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê, giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MẶT ĐƯỜNG BTCT
2
Phát hoang dọn dẹp mặt bằng thi công
37.291
100m2
3
Tháo dở tấm đan mặt đường hiện hữu (đan KT 2mx1mx0,07m và 2mx1mx0,07m)
471.49
cái
4
Đắp đất lấp mương bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.877
100m3
5
Đất mua
200.786
m3
6
Đóng cừ tràm L=4,7m/cây bằng máy đào 0,5m3, chiều dài ngập đất 3,83m, 4,5m, mật độ 14cây/m và 3 cây/m
133.301
100m
7
Đóng cừ tràm L=4,7m/cây bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc không ngập đất 0,87m và 0,2m (HSNC:0,75;HSMTC:0,75)
27.115
100m
8
Cừ tràm (dài 4.7m/cây) + Giằng đầu cừ
17397.273
m
9
Công tác buột thép đầu cừ, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.288
tấn
10
Thép D=6mm
0.153
tấn
11
Thép D=8mm
0.135
tấn
12
Trải lưới gân 4x4mm dọc theo hàng cừ
3.245
100m2
13
Lưới gân KT 4mmx4mm, khổ 1,5m
324.45
m2
14
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, tận dụng 80% đất đắp lề đường
0.941
100m3
15
Đắp đất lề đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
10.185
100m3
16
Đất mua
1045.038
m3
17
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.061
100m3
18
Trải nilon chống mất nước bê tông
33.188
100m2
19
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤ 10mm
10.494
tấn
20
Thép D=6mm
10.494
tấn
21
Ván khuôn mặt đường bê tông
2.712
100m2
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày 12cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
398.25
m3
23
Xoa và lăn rulo tạo nhám mặt đường
3318.75
m2
24
Cắt khe co dãn mặt đường
10.17
100m
25
Chèn khe dãn dày 2cm, vữa XM mác 100
10.44
m2
26
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
15
cái
27
Trụ đỡ biển báo D=90 dài 3,3m
15
trụ
28
Biển báo tròn
2
biển
29
Biển báo chữ nhật
2
biển
30
Biển báo tam giác
11
biển
31
Biển báo vuông
2
biển
32
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
32
cái
33
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, móng cọc tiêu, vữa bê tông mác 200
2.376
m3
34
CỐNG KM0+009 (D=1000 DÀI 10M)
35
Đê quay: Đóng cừ tràm (L=4,7m) gia cố đê quay, đóng ngập đất TB 3,5m, mật độ đóng 10 cây/m
7.98
100m
36
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc không ngập đất 1,2m (HSNC:0,75;HSMTC:0,75)
2.736
100m
37
Cừ tràm (dài 4.7m/cây)
1150.7
m
38
Công tác thép buộc và neo hàng cừ, ĐK ≤ 10mm
0.042
tấn
39
Thép D=6mm
0.018
tấn
40
Thép D=8mm
0.024
tấn
41
Trải tấm bạc nilon hai hàng cừ đê quay
0.456
100m2
42
Tấm bạc sọc nilon
45.6
m2
43
Đào đất đắp đê quay
0.092
100m3
44
Đào phá đê quay trả lại hiện trạng
0.092
100m3
45
Thi công cống: Đào móng cống
0.594
100m3
46
Đóng cừ tràm (L=4,7m) gia cố móng cống, đóng ngập đất 4,7m, mật độ đóng 25 cây/m2
14.688
100m
47
Cừ tràm (dài 4.7m/cây)
1542.188
m
48
Vét đất đàu cừ (vét sâu 10cm)
1.25
m3
49
Bê tông lót móng cống dày 10cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
2.5
m3
50
Bê tông móng cống đá 1x2, vữa bê tông mác 200 dày 15cm
1.875
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng (Đường Cây Cồng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng (Đường Cây Cồng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây