Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:34 23/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa công trình số 168 đường Hùng Vương, Phường 2, Quận 10
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khoản chưa phân bổ năm 2024, 2025 theo Nghị quyết số 98/2023/QH15 của Quốc hội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 02/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
09/QĐ-UBND/DA
Ngày phê duyệt
23/11/2024 17:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 2 QUẬN 10
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:32 23/11/2024
đến
14:00 02/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 02/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2024 (01/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thiết kế xây dựng Phúc Thiên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 702/77 Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Thương mại Hùng Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 379/58/2 Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng Phú Hưng Azcons Tư vấn lập E-HSMT Số 8 Đường N14, Tổ 9, Khu Phố Thái Bình 2, Phường Long Bình, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Xây dựng Phan Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT 80/21 Thạnh Xuân 52, Khu phố 27, Quận 12, Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng Phú Hưng Azcons Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 8 Đường N14, Tổ 9, Khu Phố Thái Bình 2, Phường Long Bình, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Xây dựng Phan Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 80/21 Thạnh Xuân 52, Khu phố 27, Quận 12, Hồ Chí Minh
7 Công ty TNHH Thương mại và Tư vấn Xây dựng Phú Minh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 55 Đường số 4, Khu đô thị Vạn Phúc, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lắp đặt dây đơn <= 4mm2
400
m
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
2
Lắp đặt dây đơn <= 6mm2
200
m
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
3
Lắp đặt dây đơn <= 10mm2
40
m
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
4
Lắp đặt dây đơn <= 10mm2
100
m
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
5
Lắp đặt dây đơn <= 16mm2
100
m
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
6
Lắp đặt dây đơn <= 150mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
7
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
1600
m
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
8
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
150
m
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
9
HẠNG MỤC V: LẮP ĐẶT THIẾT BỊ
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt thang máy 450kg/ 5 điểm dừng/ 5 người
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
11
HẠNG MỤC I: GIA CÔNG LẮP ĐẶT Ô THANG MÁY
Theo quy định tại Chương V
12
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.24
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
13
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
2.64
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
2.64
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0437
tấn
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PC40
1.1
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
17
Phá dỡ cầu thang BTCT ô thang máy
0.3868
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
18
Cắt sàn cầu thang bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=15cm .
21.01
m
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
19
Gia công cấu kiện dầm thép thang máy
2.0251
tấn
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
20
Lắp dựng khung thép thang máy
2.0251
tấn
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
21
Ốp kính cường lực kính trắng 10 ly thành thang máy
99.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
22
HẠNG MỤC II: CẢI TẠO KHU VỆ SINH
Theo quy định tại Chương V
23
Tháo dỡ chậu rửa
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
24
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
11
bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
25
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
26
Lắp đặt chậu xí bệt
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
27
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
28
Lắp đặt chậu tiểu nam
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
29
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
13
cái
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
30
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
31
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
32
Lắp đặt gương soi
9
cái
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
33
HẠNG MỤC III: PHẦN HOÀN THIỆN
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.968
100m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
35
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.9867
100m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
36
Phá dỡ nền gạch hiện trạng
340.61
m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
37
Tháo dỡ trần thạch cao
285.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
38
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
9.251
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
39
Đóng vật liệu rời vào bao, loại 1 lớp bao dứa
59.0928
tấn
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
40
Bốc xếp, vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
23.6371
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
41
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
23.6371
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
42
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
23.6371
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
43
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
23.6371
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
44
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1767.5805
m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
45
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
152.06
m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
46
Xây tường gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, vữa XM M75, XM PCB40
8.6624
m3
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
47
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
199.7016
m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
48
Bả bằng bột bả vào tường
199.7
m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
49
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
757.286
m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày
50
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
1010.2945
m2
Theo quy định tại Chương V
Quận 10, TP HCM
40 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG PHÚ HƯNG AZCONS như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.586.111.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.504.546.253 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây