Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị công trình

Tìm thấy: 18:16 15/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà đa năng, sửa chữa các phòng học và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học xã Xuân Trung
Tên gói thầu
Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Xuân Trường, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
18:10 25/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
118/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2023 17:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chủ tịch UBND xã
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:08 15/11/2023
đến
18:10 25/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
18:10 25/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2023 (23/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT 86 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 5 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG HỒNG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm 6 - Xã Xuân Thành - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
3 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Xuân Trường Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn lập E-HSMT Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
6 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
7 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn >= 1kW
1
2
Máy đầm dùi >= 0,5kW
1
3
Máy đầm đất cầm tay >= 60kg
1
4
Máy cắt, uốn thép >= 3kW
1
5
Máy cắt gạch đá >= 1,5kW
2
6
Máy khoan bê tông >= 0,62kW
2
7
Máy hàn điện >= 5KVA
2
8
Máy trộn bê tông >= 250L
1
9
Máy trộn vữa >= 80L
1
10
Ô tô tự đổ >= 2,5T
1
11
Máy đào >= 0,15m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất móng bồn cây, đất cấp I
1.764
m3
2
Ván khuôn cho bê tông lót móng bồn cây
0.168
100m2
3
Bê tông lót móng bồn cây, đá 2x4, mác 150
1.764
m3
4
Xây tường bồn cây bằng gạch bê tông 6,0x10,5x22, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.2936
m3
5
Trát tường ngoài bồn cây, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
20.16
m2
6
Cắt nền sân bê tông phục vụ đào móng rãnh thu nước vị trí nhà số 4 phá dỡ
19.828
10m
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép nền sân rãnh thu nước, hố ga vị trí nhà số 4 phá dỡ
6.0274
m3
8
Đào đất móng rãnh thoát nước, hố ga, đất cấp I
51.7577
m3
9
Ván khuôn cho bê tông đáy rãnh thoát nước, hố ga
0.3424
100m2
10
Bê tông đáy rãnh thoát nước, hố ga, đá 2x4, mác 150
10.6144
m3
11
Xây tường rãnh thoát nước, hố ga bằng gạch bê tông 6,0x10,5x22, vữa XM mác 75
18.6595
m3
12
Láng đáy rãnh thoát nước, hố ga không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100
47.52
m2
13
Trát tường trong rãnh thoát nước, hố ga, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
178.632
m2
14
Đắp đất hoàn trả hố móng rãnh thoát nước, hố ga
17.2526
m3
15
Vận chuyển đất dư thừa về nơi tập kết, phạm vi 5km, đất cấp I
0.3451
100m3
16
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, tấm đan rãnh thoát nước, hố ga
0.6647
tấn
17
Lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đúc sẵn, tấm đan rãnh thoát nước, hố ga
0.3802
100m2
18
Bê tông tấm đan rãnh thoát nước, hố ga, đá 1x2, mác 200
6.7631
m3
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm đan rãnh thoát nước, hố ga, trọng lượng <= 100kg
175
cấu kiện
20
Phá dỡ kết cấu bê tông nhà học số 4
78.6362
m3
21
Phá dỡ kết cấu gạch nhà học số 4
48.3765
m3
22
Tháo dỡ tấm lợp tôn nhà học số 4
0.888
100m2
23
Tháo dỡ vì kèo, trụ cột ống thép mái che hiên, sen hoa thép cửa sổ nhà học số 4
1
trọn gói
24
Tháo dỡ cửa nhà học số 4
80.4
m2
25
Vận chuyển phế thải về nơi tập kết, phạm vi 5km
25.2001
m3
26
Tháo dỡ + lắp dựng lại nhà xe giáo viên số 9 phục phụ thi công tường rào đoạn 4-5
1
trọn gói
27
Tháo dỡ lán xe giáo viên số 14 phục vụ thi công
1
trọn gói
28
Đắp cát tôn nền sân vị trí nhà đa năng, nhà vệ sinh học sinh, nhà số 4 phá dỡ, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.0852
100m3
29
San gạt, lu nèn đầm chặt phế thải tôn nền vị trí nhà đa năng
1
trọn gói
30
Bê tông nền sân, đá 1x2, mác 200 (Bao gồm cả lót ni long chống mất nước xi măng)
163.88
m3
31
Đánh bóng bề mặt bê tông nền sân ( định mức xi măng 1.5kg/m2)
1638.8
m2
32
Cắt khe co giãn bê tông nền sân
24.52
10m
33
NHÀ VỆ SINH NHÀ ĐA NĂNG
34
Đào đất móng nhà vệ sinh nhà đa năng, đất cấp I
8.3115
m3
35
Đóng cọc tre gia cố móng nhà vệ sinh nhà đa năng, cọc tre dài 2,0m
8.428
100m
36
Vét bùn đầu cọc tre nhà vệ sinh nhà đa năng
1.6856
m3
37
Đắp cát phủ đầu cọc tre nhà vệ sinh nhà đa năng
1.6856
m3
38
Ván khuôn cho bê tông lót móng nhà vệ sinh nhà đa năng
0.0338
100m2
39
Bê tông lót móng nhà vệ sinh nhà đa năng, đá 2x4, mác 150
1.2758
m3
40
Gia công, lắp dựng cốt thép móng nhà vệ sinh nhà đa năng
0.0471
tấn
41
Bê tông móng nhà vệ sinh nhà đa năng, đá 1x2, mác 250
0.5738
m3
42
Xây móng nhà vệ sinh nhà đa năng bằng gạch bê tông 6,0x10,5x22, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
5.099
m3
43
Xây móng nhà vệ sinh nhà đa năng bằng gạch bê tông 6,0x10,5x22, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
2.122
m3
44
Ván khuôn cho bê tông giằng móng nhà vệ sinh nhà đa năng
0.092
100m2
45
Gia công, lắp dựng cốt thép giằng móng nhà vệ sinh nhà đa năng
0.2546
tấn
46
Bê tông giằng nhà vệ sinh nhà đa năng, đá 1x2, mác 200
1.4133
m3
47
Trát tường trong bể phốt nhà vệ sinh nhà đa năng, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
15.3653
m2
48
Láng đáy bể phốt nhà vệ sinh nhà đa năng có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 100
3.5919
m2
49
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, tấm đan bể phốt nhà vệ sinh nhà đa năng
0.108
tấn
50
Lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cho bê tông tấm đan đúc sẵn, tấm đan bể phốt nhà vệ sinh nhà đa năng
0.043
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Trung như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.905.218.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.497.812.401 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây