Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng nhà xưởng

Tìm thấy: 14:55 20/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng nhà xưởng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng nhà xưởng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
100% vốn chủ sở hữu, từ quỹ đầu tư phát triển của Công ty thuộc kế hoạch đầu tư và xây dựng năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Phú Mỹ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
278/QĐ-BODK
Ngày phê duyệt
16/09/2024 11:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN BỌC ỐNG DẦU KHÍ VIỆT NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:53 20/09/2024
đến
10:00 08/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
64.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/10/2024 (05/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Công trình Quốc Tế Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 423/9 Nguyễn Xí, Phường 11, quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Đầu tư MG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 44/21 Lý Thái Tông, phường 9, Tp Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh lốp >= 25T (có giấy chứng nhận đã kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu).
2
2
Máy đầm bánh hơi tự hành >=13,5T, tình trạng hoạt động tốt
2
3
Máy hàn điện 23kW, tình trạng hoạt động tốt
2
4
01 nhà xưởng có đầy đủ máy móc, thiết bị để phục vụ công tác gia công, chế tạo kết cấu thép tiền chế có công suất gia công tối thiểu 50 tấn kết cấu/ tháng. (Chủ đầu tư sẽ tiến hành đi kiểm tra thực tế năng lực về Nhà xưởng, máy móc thiết bị để phục vụ công tác gia công, chế tạo kết cấu thép tiền chế của Nhà thầu (nếu cần thiết) để đảm bảo lựa chọn được Nhà thầu có năng lực thật sự).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt mặt đường bê tông chiều dày lớp cắt <= 20cm
5.53
100m
2
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
49.31
m3
3
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m, khổ tole =1m
84
m2
4
Tháo dỡ ống thoát nước mưa, ống nhựa Ống uPVC-D114mm
1.85
100m
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
2.95
100m3
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB40
23.79
m3
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
1.71
100m2
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
1.73
100m2
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.28
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
3.09
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.36
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
2.78
tấn
13
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
84.91
m3
14
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB40
17.25
m3
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.69
100m3
16
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 500m, đá tảng, cục bê tông (0,4-1)m
0.49
100m3
17
Vận chuyển tiếp 1km trong phạm vi <= 5km bằng ôtô tự đổ 12 tấn, đá tảng, cục bê tông (0,4-1)m, cự ly vận chuyển 5km
0.49
100m3/1km
18
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.26
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II, cự ly vận chuyển 5km
1.26
100m3/1km
20
Cung cấp & lắp đặt Bu lông móng M30 L900
240
bộ
21
Đổ sika Ground chân móng
0.43
m3
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép nền đường kính cốt thép <= 10mm
6.94
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép nền, đường kính cốt thép <= 18mm
0.04
tấn
24
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
196.2
m3
25
Gia công cột bằng thép tấm
19.7
tấn
26
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18 m
3.57
tấn
27
Gia công dầm cầu trục
13.55
tấn
28
Gia công giằng mái thép
7.1
tấn
29
Cung cấp & lắp đặt cáp thép giằng cột D16mm
306
m
30
Gia công xà gồ thép Z150x62x68x1,6mm
5.86
tấn
31
Lắp dựng cột thép các loại
19.7
tấn
32
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
3.57
tấn
33
Lắp dựng dầm cầu trục (kể cả tấm hãm, dàn hãm)
13.55
tấn
34
Lắp dựng giằng thép liên kết bằng bu lông
7.1
tấn
35
Lắp dựng xà gồ thép
5.86
tấn
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1430
m2
37
Cung cấp ti giằng xà gồ D12 mạ kẽm, L=1,7m
382
Cây
38
Cung cấp bulong M16*60 (B/N/W), G8.8
240
Bộ
39
Cung cấp bulong M16*50 (B/N/W), G8.8
172
Bộ
40
Cung cấp bulong M20*60 (B/2N/W/PRW), G8.8
240
Bộ
41
Cung cấp bulong M20*50 (B/N/W), G8.8
262
Bộ
42
Cung cấp bulong M12*40 (B/N/W), G4.6
2474
Bộ
43
Cung cấp tán M12 + Long đền M12
1680
Bộ
44
Cung cấp long đền móng ngựa M20
80
Cái
45
Cung cấp bulong Eye Bolt M20 + tán M 20+ long đền M20
80
Bộ
46
Cung cấp ốc siết cáp M16 (02 ốc 1 đầu)
160
Bộ
47
Cắt khe nền bê tông nhà xưởng
31.21
10m
48
Thi công khe co, giãn nên bê tông nhà xưởng
368.07
m
49
Lợp mái tôn sóng vuông dày 0,5mm
9.03
100m2
50
Lợp mái tôn nhựa Polycarbonate lấy sáng dạng sóng vuông dày 1,5mm
1.79
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng nhà xưởng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng nhà xưởng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 128

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây