Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:31 26/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS An Dương, huyện Tân Yên (Hạng mục: Phòng học bộ môn)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
19:00 03/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
163/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
26/10/2024 09:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tân Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:30 26/10/2024
đến
19:00 03/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
19:00 03/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/11/2024 (03/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH đầu tư thiết kế xây dựng A-T-H & Công ty cổ phần Đức Phúc BG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 3, Tòa nhà Trung tâm thương mại Lạng Giang , Thị Trấn Vôi, Huyện Lạng Giang, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng và thương mại Thành Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 160 Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
3 Chi nhánh Công ty cổ phần thẩm định giá PSD - Đại Kim Tư vấn thẩm định giá Số 6, ngách 4, ngõ 2 thôn Nhân Hòa, xã Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
5 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang
6 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
7 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký)
1
2
Ô tô tự đổ. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
2
3
Máy cắt uốn thép. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
4
Máy trộn bê tông. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
5
Máy trộn vữa. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
6
Máy hàn. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
7
Máy đầm bàn. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
8
Máy đầm dùi. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
9
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc). Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
10
Máy khoan. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
11
Máy cắt gạch đá. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
12
Máy vận thăng. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT, M250, đá 1x2, PCB40
15.525
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Ván khuôn tường, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống, chiều cao ≤28m
2.826
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Ván khuôn sàn mái, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống, chiều cao ≤28m
0.7
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Ván khuôn xà dầm, giằng, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống, chiều cao ≤28m
0.093
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK <10mm
0.028
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm
3.63
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK =10mm
0.08
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm
1.66
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <10mm
0.025
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.164
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Trát tường trong lớp 1, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
163.84
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Trát tường trong lớp 2, chiều dày trát 1cm, vữa XM M75, PCB40
163.84
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
70.31
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
9.3
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Quét sika chống thấm
237.49
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
73.65
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.002
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.004
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Thép góc L70x5mm
15.92
kg
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.038
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
1
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
22
Gia công lắp dựng thang sắt
0.01
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 14,5m3, phạm vi ≤4km
0.817
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 14,5m3; vận chuyển 1km tiếp theo ngoài phạm vi 4km
0.817
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
PHẦN NHÀ MÁY BƠM
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
2.4
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.03
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Râu thép chờ D10 L=300mm
0.74
kg
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công cột bằng thép hình
0.087
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công xà gồ thép
0.07
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng xà gồ thép
0.07
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.121
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Quây bịt tôn quanh nhà (Vận dụng mã)
0.46
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.015
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
3.15
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Bản lề cối mạ 160
6
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Thanh cài khóa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Khóa treo mã hiệu MK- 10U2
1
cái
Theo quy định tại Chương V
39
HỆ THỐNG BÁO CHÁY
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt trung tâm báo cháy tự động 5 kênh
1
1 trung tâm
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt trung nguồn nguồn phụ 24 VCD - 10A
1
1 trung tâm
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt cáp chống nhiễu 10*2*1.0mm
50
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt ống bảo vệ cáp tín hiệu ống gân xoắn HPDE D40/30
50
m
Theo quy định tại Chương V
44
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt thiết bị đầu báo và đầu báo cháy
5.2
10 đầu
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt nút báo cháy khẩn cấp
1.2
5 nút
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt chuông báo cháy
1.2
5 chuông
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt đèn báo cháy
1.2
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
50
Module địa chỉ giám sát đầu báo thường
1
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây